ผู้เขียน หัวข้อ: อารมณ์บ่อจอย เลยมาเผย 'ความลับ'  (อ่าน 4502 ครั้ง)

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
Re: อารมณ์บ่อจอย เลยมาเผย 'ความลับ'
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 23, 2015, 02:26:42 PM »
... มาให้กำลังใจครับ   **04**
ขอบคุณค่ะ  **36** **26**

ไม่น่าคุยด้วยตั้งแต่ข้อความแรกๆ แล้ว เสียสุขภาพจิตเปล่าๆ
ปล่อยวางปล่อยผ่านไปนะคะ :)
หนูก็ว่าจะไม่ตอบ แต่ก็กลัวเขาจะว่ากล่าวลับหลังเวลาพูดคุยเกี่ยวกับหนูให้คนอื่นฟังแล้ว ซึ่งอาจไม่ดีค่ะ **09**
ขอบคุณค่ะ ปล่อยผ่านเลยดีกว่าเนอะ  **36** **26**

ความอดทนเป็นเลิศ เก็บอาการเก่ง ใจเย็น ดีแล้วครับที่ตอบเค้าไปแบบนั้น อย่าไปใส่ใจกับคนที่ไม่น่าใส่ใจ

มาให้พี่ ปล้ำ ซะดี ๆ อย่าต้องให้ใช้กำลัง

**11**

41

**38**
แวะมาชม + กับ แวะมาเปิดทางอีกแล้ว มามะ ไม่ต้องใช้กำลังหรอก เค้ายอมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม **02**

ขอบคุณค่ะ ไม่ใส่ใจแล้ว สาวน้อยEOs น่าใส่ใจกว่าตั้งเยอะแน่ะ **36** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

kaptan

• People Like This 1734
Re: อารมณ์บ่อจอย เลยมาเผย 'ความลับ'
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 24, 2015, 10:21:20 AM »
      น้องครับ เราอยู่ในสังคมแบบนี้เราคงต้องเจอคนที่เราชอบและไม่ชอบ ถูกใจและน่ารังเกียจเป็นธรรมดาครับ
บางคนที่ส่อสันดารริยำออกมาทางตัวหนังสือให้เรารู้ก่อนนั่นแปลว่าเราโชคดีที่ไม่ต้องเห็นตัวเป็นๆ ครับ คงแย่กว่า
ตัวอักษรที่เขียนอีกมากนัก พวกนี้ไม่ใช่กลุ่มเป้าหมายของน้องครับ และจากการตอบของน้องพี่ขอชื่นชมว่าน้องมี EQ
ดีกว่าต้นตระลพี่ๆ พวกนั้นครับ 

ชีวิตก็แบบนี้ครับ มีเจอที่ดี และเจอที่ไม่ได้เรื่อง ก็คงต้องรับให้ได้ว่าเป็นเรื่องธรรมดา หากวันไหนฝึกจนใจนิ่ง
ยิ้มได้แม้ภัยมา หน้าบานในวันเซ็งๆ เราก็จะนิ่งขึ้น ซึ่งพี่เชื่อว่าคนคิดบวกแบบน้องทำได้ไม่ยากแน่นอน

วันไหนว่างตรงกันขออนุญาตนัดน้องบ้างนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 24, 2015, 10:37:08 AM »
      น้องครับ เราอยู่ในสังคมแบบนี้เราคงต้องเจอคนที่เราชอบและไม่ชอบ ถูกใจและน่ารังเกียจเป็นธรรมดาครับ
บางคนที่ส่อสันดารริยำออกมาทางตัวหนังสือให้เรารู้ก่อนนั่นแปลว่าเราโชคดีที่ไม่ต้องเห็นตัวเป็นๆ ครับ คงแย่กว่า
ตัวอักษรที่เขียนอีกมากนัก พวกนี้ไม่ใช่กลุ่มเป้าหมายของน้องครับ และจากการตอบของน้องพี่ขอชื่นชมว่าน้องมี EQ

ชีวิตก็แบบนี้ครับ มีเจอที่ดี และเจอที่ไม่ได้เรื่อง ก็คงต้องรับให้ได้ว่าเป็นเรื่องธรรมดา หากวันไหนฝึกจนใจนิ่ง
ยิ้มได้แม้ภัยมา หน้าบานในวันเซ็งๆ เราก็จะนิ่งขึ้น ซึ่งพี่เชื่อว่าคนคิดบวกแบบน้องทำได้ไม่ยากแน่นอน

วันไหนว่างตรงกันขออนุญาตนัดน้องบ้างนะครับ
ไอหย๋าาาาาา !!!! อ่านจบแล้ว เ สี่ ยว สันหลังวาบๆเลย 
 หนูเตี้ยดำที่กลัวท่านkaptanเป็นทุน หากมีโอกาสเจอ จิไม่เดินขาขวิดกันหรอกหรือนี้ อ๊าคคคคค **19**
 เช่นนั้น ท่านอย่าเพิ่งว่างค่ะ อย่าเพิ่ง อย่าเพิ่ง    **09**

ขอบคุณค่ะ โชคดีแล้วจริงๆที่เราไม่ได้พบเจอ ไม่แน่นอกจากความอึดอัดอาจจะมีความเสียใจ เสียความรู้สึกเพิ่มก็เป็นได้
 หากต้องแคร์ความรู้สึกเขา แต่เขาไม่แคร์เรา สู่ไม่เจอเสียดีกว่า ดีใจที่จบ หนูก็ค่อนข้างกลัวเขาจะมาพูดอะไรหน้าบอร์ด
 กลัวความเข้าใจผิดค่ะ หนูกลัว **07**

ขอขอบคุณค่ะ ได้รับคำชมจากท่านkaptanอีกแล้ว ดีใจจัง หนูจะต้องไม่ใส่ใจเหมือนที่พี่ๆบอก แล้วหนูจะผ่านมันไปได้
 เนอะ เนอะ 

ว่าแล้วก็ ผยอง ตั้งกระทู้เล่นต่อดีกว่า ห้องนั่งเล่นเงียบ เงียบมากเกินไปแล้ว

ขอบคุณค่ะ **02** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

exotic pet

• Newbie
  • *
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 24, 2015, 12:29:58 PM »
อย่าคิดมากเลยครับ ร้อยพ่อ พันแม่ในนี้ แต่ละคนก็ต้องมีอะไรที่แตกต่างกันไป สู้ๆ นะครับ พี่ยังคอยอ่านการบ้านน้องเตี้ยดำอยู่ตลอดน้า เขียนน่ารักดี  **02**

ป.ล. คนที่ส่งเมล์หาน้องเตี้ยดำ บอกจริงๆ ครับว่าแค่เห็นชื่อเมล์ก็รู้แระว่าไม่ปกติ เพราะงั้นอย่าสนใจเลยครับ  **25**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 24, 2015, 01:55:01 PM »

อยากเม้นให้กำลังใจ แต่ช่วงนี้คิดไรไม่ออก ... ตามพี่ kaptan แระกันครับ

**25**