Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

วาเลนไทน์นี้ มีประสบการณ์ยังไงกันบ้างคะ?

<< < (2/4) > >>

Nanniie:

--- อ้างจาก: b_cactus ที่ กุมภาพันธ์ 14, 2019, 10:15:13 PM ---
--- อ้างจาก: Nanniie ที่ กุมภาพันธ์ 14, 2019, 10:09:26 PM ---กลางวันทำงาน ค่ำทานข้าวกับครอบครัว ดึกๆ มาปาร์ตี้ประสาคนโสดค่ะ  **34**

--- End quote ---

โสดแฟนเผลอรึเปล่าคะนี่ อิอิ

โสดจริง โสดจัง โสดโปรดจีบ (จะโดนเก็บค่าโฆษณามั้ย  **30**)

b_cactus:

--- อ้างจาก: Nanniie ที่ กุมภาพันธ์ 14, 2019, 10:17:00 PM ---
--- อ้างจาก: b_cactus ที่ กุมภาพันธ์ 14, 2019, 10:15:13 PM ---
--- อ้างจาก: Nanniie ที่ กุมภาพันธ์ 14, 2019, 10:09:26 PM ---กลางวันทำงาน ค่ำทานข้าวกับครอบครัว ดึกๆ มาปาร์ตี้ประสาคนโสดค่ะ  **34**

โสดแฟนเผลอรึเปล่าคะนี่ อิอิ

โสดจริง โสดจัง โสดโปรดจีบ (จะโดนเก็บค่าโฆษณามั้ย  **30**)

ไม่เก็บค่า ช่วยๆกันนน เผื่อเจอเนื้อคู่แถวๆนี้ **34**

kaptan:
    เช้า ไปซื้อดอกไม้ส่งให้ผบ. แล้วซื้อมาแจกสาวๆ ที่ทำงานครบทุกคน
บ่ายน้องคนนึงนัดไปดูหนัง FRIEND ZONE หนังจบทานข้าว
ส่งน้องกลับบ้าน ....วาเลนไทน์ที่สบายๆ วันนึงครับ

b_cactus:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ กุมภาพันธ์ 15, 2019, 09:19:45 AM ---    เช้า ไปซื้อดอกไม้ส่งให้ผบ. แล้วซื้อมาแจกสาวๆ ที่ทำงานครบทุกคน
บ่ายน้องคนนึงนัดไปดูหนัง FRIEND ZONE หนังจบทานข้าว
ส่งน้องกลับบ้าน ....วาเลนไทน์ที่สบายๆ วันนึงครับ

อยากเป็นพนักงานที่ออฟฟิศนี้จังเลยค่ะ ได้ดอกไม้ด้วยยย **02**

takky_krut:
เล่นเวท แตะบอล นั้บกินเบียเหงาๆคนเดียวครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version