ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ สดๆร้อนๆค่ะ โดนหลอกจนหมดตัว ...  (อ่าน 3318 ครั้ง)

alone.111

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
Re: แชร์ประสบการณ์ สดๆร้อนๆค่ะ โดนหลอกจนหมดตัว ...
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 11:48:14 AM »
ใช่คนที่บอกว่า ไม่สามารถเปิดเผยตัวตนได้เพราะมีคดีฟ้องหย่ารึเปล่าค่ะ  ถ้านัดเจอก็จะให้ไปเปิดโรงแรมเอง

ถ้าคนนี้บอกได้เลยคะฟ้องหย่ามา3ปีละคะ มันยังหย่าไม่ขาดเลย
เเพนเทิลเดิมๆ ไม่ใช่แค่ จขกท.คนเดียวที่โดนผชคนนี้หลอกหรอกคะมีอีกหลายคนที่โดน **24**
เรียกใช้ได้ ไม่ว่าจะใกล้หรือไกลขอแค่มีค่ารถให้ไปได้หมด
ปลอดภัย แน่นอน
สัญญาจะพยายามไม่หื่นใส่  ขอบคุณล่วงหน้าคะ