ผู้เขียน หัวข้อ: ★ ★ ★ ★ กระทู้โหวตที่สุดแห่งปี 2014 ★ ★ ★ ★  (อ่าน 13254 ครั้ง)

Stay away

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 140
Re: ★ ★ ★ ★ กระทู้โหวตที่สุดแห่งปี 2014 ★ ★ ★ ★
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 01:53:05 PM »
ขอบคุณ น้องๆจากห้องพี่ชายที่แสนดีนะครับ ที่คอนเฟิร์ม ห้าาาาา **30**

หมดกัน  **07** **07**

เค้าหื่นขำๆนะไม่ได้เอาจริงงงง  **09**

มีสาวอยากเดทกะเค้าด้วย ิๆ  **39**
Switched off

KazAe

• *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
Re: ★ ★ ★ ★ กระทู้โหวตที่สุดแห่งปี 2014 ★ ★ ★ ★
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 02:07:21 PM »
ขอบคุณ น้องๆจากห้องพี่ชายที่แสนดีนะครับ ที่คอนเฟิร์ม ห้าาาาา **30**

เค้าหื่นขำๆนะไม่ได้เอาจริงงงง  **09**

มีสาวอยากเดทกะเค้าด้วย ิๆ  **39**

**11** **11** **11** **11**

ปล. อยากเจอคนหื่นกว่าม๊ะ
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

Stay away

• *
  • People Like This 140
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 02:08:58 PM »

**11** **11** **11** **11**

ปล. อยากเจอคนหื่นกว่าม๊ะ

41 41 41 41
Switched off

คุณชายรองเท้าแตะ

• Full Member
  • People Like This 223
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 02:41:46 PM »
1. ใคร.. หื่นที่สุด
     > ไม่รู้ครับ
2. ใคร.. ชอบป่วนบอร์ดมากที่สุด
     > เยอะครับ นึกไม่ค่อยออก
3. ใคร.. น่าเดทด้วยมากที่สุด
     > จขกท (อย่าลืมนัดเรานะครับ5555)
4. ใคร.. สปอร์ต ใจดี ที่สุด
     > พี่เล็ก leka (โหวตคนนี้ทุกปีแล้วกัน)
5. ใคร.. ชอบเบี้ยวนัดที่สุด
     > ยูสตัวเองแล้วกัน เพิ่งมีคนว่าว่าเบี้ยวมา
6. ใคร.. ชอบปั่นกระทู้ตัวเองมากที่สุด
     > nefetare
7. ใคร.. หล่อที่สุด
     > ไม่เคยมองผู้ชายเลย
8. ใคร.. สวยที่สุด
     >  เท่าที่เจอ Tripple G
9. ใคร.. ตั้งกระทู้ได้น่าอ่านที่สุด
     >
10. ใคร.. ดังมากที่สุด ไม่รู้จักนี่เชย
    >

อยากมีส่วนร่วม แต่ไม่ค่อยได้เข้ามา เลยโหวตได้แค่นี้แหละครับ แอดมินคนสวย
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

+= Little Pig =+

• Sr. Member
  • *
  • People Like This 65
  • ยังอยู่ตรงนี้
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 02:56:11 PM »
 **19** **19**
ไม่ได้เข้ามาหลายเดือน กลับมาที มาโหวตให้ไม่ถูกเลย

**40**  **40**
ขอไปคิดก่อนนะคะ ^^ พี่น้อง
1. ใคร.. หื่นที่สุด ----- อันนี้ ----- ขอ โหวคให้พี่เด่น Denny.S ถึงจะหื่น แต่คุยด้วยแล้วสดชื่นทุกที
2. ใคร.. ชอบป่วนบอร์ดมากที่สุด ------ อันนี้ --------- ปีนี้ไม่ค่อยเล่น ไม่โหวตค่ะ
3. ใคร.. น่าเดทด้วยมากที่สุด  ---------- ลุงหนังสือ ---------
4. ใคร.. สปอร์ต ใจดี ที่สุด --------- พี่เล็ก Leka ----------
5. ใคร.. ชอบเบี้ยวนัดที่สุด ---------- คัวเองค่ะ -------------- ไม่ว่างตลอด
6. ใคร.. ชอบปั่นกระทู้ตัวเองมากที่สุด -------------- nefetare -------------
7. ใคร.. หล่อที่สุด ---------------- ไม่เคยเดทกะใคร บอกไม่ได้ค่ะ ----------------
8. ใคร.. สวยที่สุด ------------- ไม่เคยเจอสาว ๆ  -------------- บอกไม่ได้อีกตามเคย
9. ใคร.. ตั้งกระทู้ได้น่าอ่านที่สุด ---------- คุณชายรองเท้าแตะ  กะ ลุง หนังสือ --------- 
10. ใคร.. ดังมากที่สุด ไม่รู้จักนี่เชย ------------ พี่ wat012 ------------------

โชคดีปีใหม่กันทุกคน นะคะ
ีรักกิ๊กกันให้มาก ๆ นะคะ  เพราะกิ๊ก น่ารักเสมอ

^_^

If not now
Then.., When?
------------------------------
I'm not Perfect
But I'm a Limited Edition !!!

trippleG

• People Like This 11
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 03:13:51 PM »
     > ไม่รู้ครับ
2. ใคร.. ชอบป่วนบอร์ดมากที่สุด
     > เยอะครับ นึกไม่ค่อยออก
     > จขกท (อย่าลืมนัดเรานะครับ5555)
     > พี่เล็ก leka (โหวตคนนี้ทุกปีแล้วกัน)
     > ยูสตัวเองแล้วกัน เพิ่งมีคนว่าว่าเบี้ยวมา
6. ใคร.. ชอบปั่นกระทู้ตัวเองมากที่สุด
     > nefetare
     > ไม่เคยมองผู้ชายเลย
     >  เท่าที่เจอ Tripple G
9. ใคร.. ตั้งกระทู้ได้น่าอ่านที่สุด
     >
10. ใคร.. ดังมากที่สุด ไม่รู้จักนี่เชย
    >

อยากมีส่วนร่วม แต่ไม่ค่อยได้เข้ามา เลยโหวตได้แค่นี้แหละครับ แอดมินคนสวย

เรายังไม่ได้ไปดูหนังด้วยกันเลยน้ะ ชาบูด้วยย ถือโอกาสทวง อิอิ
Don't try so hard, the best things come when you least expect them to .

คุณชายรองเท้าแตะ

• People Like This 223
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 03:43:48 PM »
(แอท)noi ขอบคุณหน้าม้าที่โหวตให้นิวบี้นะครับ 55555+

(แอท)GGG ทวงเลยนะ ไปดีกว่าาาาาาา
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 03:49:38 PM »
ดุเดือด ดุเดือดดดดดทั้งนั้น

ปีนี้ สำหรับหนูเตี้ยดำนะคะ ขอโหวต.....อ่า พี่ๆบางท่านไม่รู้ยังเล่นอยู่ไหมด้วย -  -

............................................คุณ Mekaman จากที่เคยตั้งกระทู้ถามเรื่องอย่างว่า ท่านกล้าเปิดเผยทุกซอกหลืบ ถ้าหื่นแบบสุภาพขอยกให้คุณ yes_iwant จากการคุยเรื่องศิลปะที่บรรเจิดด้วยจินตนาการจุดกำเนิดคือความหื่น
............................................คุณ มนุษย์ดาวอังคาร ไปกระทู้ไหนหลงออกทะเลบ่อยๆ น่ารักดี แล้วก็คุณBadboyZreturn เริ่มเห็นป่วนหลายทู้เหมือนกันนะ
............................................คุณSlow ค่ะ เห็นว่าสุภาพดีเหมาะแก่สาวๆ (ไม่ใช่หนูนะ หนูไม่รู้จัก ไม่เคยเจอ เห็นเขาพูดกัน) และคุณชญาค่ะ จากการบ้านที่น่าค้นหา
............................................ขอโหวตให้คุณNuekmaiorkค่ะ แม้ไม่เคยพบ แต่ก็เคยเกือบนัดสมัยหนูเข้ามาเล่นใหม่ๆด้วยอีกยูสเซอร์หนึ่ง เลยเห็นว่าใจสปอร์ตดี อิอิ
............................................ไม่ขอโหวตนะคะ ไม่มีบุคคลในดวงใจเลยค่ะ
............................................คุณ zazaboss7 เห็นดันทุกวัน ทุกเว็บ
............................................ขอโหวตให้คุณkdevil แล้วกันนะคะ เค้าอดีตว่าเคยหล่อ (ไม่ได้เข้ากลุ่มด้วย ติดกฏ)
...........................................เท่าที่ดูการบ้าน คุณmaneerat_s น่าจะสว่างไสวมากค่ะ
...........................................หลายคนเลยค่ะ แต่ขอยกให้คุณWat012 กับคุณ _Ple_ค่ะ เป็นต้องหยุดอ่านทุกที
...........................................อันนี้เยอะจังเลย แต่สมัยเข้ามาใหม่ๆนี่ ใครวะพี่เข้พูดถึงกันจัง ต่อมาก็พบเจอ คุณcrocodile  โหวตให้แล้วกันค่ะ ฝ่ายหญิงก็เจ้หลุยส์ค่ะ จำยูสไม่ได้แล้ว  พอดีเข้ามาช่วงดราม่าพอดี -   -

คหสต.ในการโหวตนะคะ  **26**  **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

+= Little Pig =+

• Sr. Member
  • *
  • People Like This 65
  • ยังอยู่ตรงนี้
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 05:00:58 PM »
ยังดีนะที่ เป็นแค่หน้าม้า ของคุณชาย

**30**  **30**   **30**
If not now
Then.., When?
------------------------------
I'm not Perfect
But I'm a Limited Edition !!!

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 06:28:20 PM »
พี่เข้ กับคุณ crocodile นี่มันตัวเดียวกันหรือเปล่านะ