ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน nudy : รีวิวหนังอินเดีย Lunchbox & จิบชาเขียว-นั่งเคี้ยวผัก กับ Kawins  (อ่าน 5998 ครั้ง)

nudy

• Sr. Member
  • People Like This 12
ดีที่สุดที่เคยพบเจอ
จขกท เป็นคนพิเศษจริงๆ ไม่มีใครเกินอีกแล้ว
หน้าตา บุคลิค ความฉลาด การเรียน การใช้ชีวิต
ไร้ที่ติ ที่สำคัญ ความจริงใจเธอเกินร้อย

เหมือนผู้หญิงในฝันเลย
ขอบคุณครับที่สละเวลามาทานข้าวด้วยกัน และพบกันอีกเร็วๆนี้

**26**

ยังไงขอบคุณพี่ Kawins มากๆ ค่ะ แต่ว่าที่พี่บรรยายมานี่มัน nudy เหรอคะ  ดูเป็นหนูเป็นผู้หญิงมีสาระเนอะ 555

**25** **25** **25**
และขอขอบคุณทุกๆ คนที่เข้ามาเยี่ยมชมอ่านการบ้าน nudy นะคะ
Matching ;)

KawinS

• People Like This 34
มีสาระป่าวไม่แน่ใจ สงสัยพี่ต้องนัดบ่อยๆถึงจะรู้

Nothing Nothing♡

• Full Member
  • People Like This 13
  • Where is my Soulmate?...I'm waiting for you
แอบได้ยินมาว่าน้อง Nudy น่ารักคร้าาาา  **06**
ต้องมีสติว่าเรา "ต่อสู้กับความเลว"
แต่ "อย่าเลว" ตามสิ่งที่เราเจอ
เราเป็นคนดีเพราะว่า "เราดี"
ไม่ใช่เพราะ "เราเลวน้อยกว่าเค้า"

vee.

• People Like This 17
ชอบอ่านการบ้านครับ ....

กระทู้นี้ อ่าน 2 เรื่องควบเลย  41

Luzifer

• Hero Member
  • People Like This 110
  • I'm stupid forever...
Happiness is being stupid together   **04**

l3ookpare

• People Like This 2
  • จะมีใคร ๆรัก คนหน้าตาอย่างฉัน
แอบเข้ามาอ่านการบ้านของหนูดี  (สะขนาดนี้คงไม่เรียกแอบแล้วละ)

อยากรู้ข้อเดียวค่ะ ข้อเดียวจิง ๆ ทานเยอะขนาดนี้ ไม่อ้วนบ้างเลยเหลอค่ะ  **21**
อิจฉาจัง  **07**
>>>คนจะงาม...งามที่ใจ ใช่น้ำหนัก คนจะรัก...รักที่ใจ ใช่ที่แขน คนจะสวย สวยที่ใจ ใช่นมแบน ใหญ่ที่แขน ล่ำที่ขา อย่ากังวล!!!
>>>แฟนเค้าเราไม่มีสิทธิ์ แต่ถ้าจีบติด มันสิทธิ์ของเราจริงป่ะ... ?
>>>"แอบรัก แฟนคนอื่น" .. เรียก ว่า "ชู้" !! .. แต่พอ !?.. "คนอื่น แอบรักแฟน" .. ก็เรียก ว่า "ควาย" !!
>>>ที่โสดทุกวันนี้ไม่ใช่ไม่มีใครเอา... แค่อยากรู้ว่าอารมณ์เหงามันเป็นไง
>>>ถึงหน้าตานู๋จะเหมือน"แง่งขิง" แต่ความหยิ่งระดับซุปตาร์....อิ_อิ

KawinS

ผญ ช่างสังเกตุจนน่ากลัวจริงๆ

เช้าไม่แน่ใจ รอบเย็นที่ร้านขนมทานแต่น้ำครับ ร้านอาหารสั่งสลัดแซลมอนรมควัน

l3ookpare

• จะมีใคร ๆรัก คนหน้าตาอย่างฉัน
ผญ ช่างสังเกตุจนน่ากลัวจริงๆ

เช้าไม่แน่ใจ รอบเย็นที่ร้านขนมทานแต่น้ำครับ ร้านอาหารสั่งสลัดแซลมอนรมควัน

ขอโทษนะค่ะ ว่าหนูเป่าเนี้ย  แอบคิดนะเอ่อ ขอบอก >>>ผญ ช่างสังเกตุจนน่ากลัวจริงๆ

ไม่จิงนร๊า พี่โกหก รอบเย็นที่ร้านขนมทานทานไอศครีม ด้วย จริง ๆ อันนี้ไม่โม้นะ เห็นเขียนไว้

ไปดีฟ่า ก่อนโดนสอยร่วง อิ_อิ **10** **10**
>>>คนจะงาม...งามที่ใจ ใช่น้ำหนัก คนจะรัก...รักที่ใจ ใช่ที่แขน คนจะสวย สวยที่ใจ ใช่นมแบน ใหญ่ที่แขน ล่ำที่ขา อย่ากังวล!!!
>>>แฟนเค้าเราไม่มีสิทธิ์ แต่ถ้าจีบติด มันสิทธิ์ของเราจริงป่ะ... ?
>>>"แอบรัก แฟนคนอื่น" .. เรียก ว่า "ชู้" !! .. แต่พอ !?.. "คนอื่น แอบรักแฟน" .. ก็เรียก ว่า "ควาย" !!
>>>ที่โสดทุกวันนี้ไม่ใช่ไม่มีใครเอา... แค่อยากรู้ว่าอารมณ์เหงามันเป็นไง
>>>ถึงหน้าตานู๋จะเหมือน"แง่งขิง" แต่ความหยิ่งระดับซุปตาร์....อิ_อิ

KawinS

ผมหมายถึง ผญ ทั่วไปช่างสังเกตุ เป็นสิ่งที่หนุ่มๆต้องระวัง 5555

ร้านหนมผมทานไอติม nudy ทานน้ำหวานจ้า น้องเค้าทานไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่

l3ookpare

ผมหมายถึง ผญ ทั่วไปช่างสังเกตุ เป็นสิ่งที่หนุ่มๆต้องระวัง 5555

ร้านหนมผมทานไอติม nudy ทานน้ำหวานจ้า น้องเค้าทานไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่

" ผมหมายถึง ผญ ทั่วไปช่างสังเกตุ เป็นสิ่งที่หนุ่มๆต้องระวัง 5555 "

รู้สึกเหมือนรอดตัวไปค่ะ เฮ้อ อ อ! ร้อนตัวสะตั้งนาน  พี่เค้าไม่ได้หมายถึงเรา (บอกตัวเองแบบนั้นนะ)  **34**

แต่หนูก็เป็น ผญทั่วไปนะเอ่อ แต่หนุ่ม ๆ ไม่ต้องระวังขนาดนั้น ไม่กัดค่ะ ฉีดยาแล้ว (แอะยังไง)

**11** **11** **11**