ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อๆเหงาๆกะความรัก กี่ครั้งแล้วที่โดนทิ้งโดนนอกใจ  (อ่าน 2870 ครั้ง)

nicskii

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
ผมอายุ22ขาวๆตี๋ๆมีแฟนมาก็หลายคนอยู่ แต่พอเจอคนที่ดีๆผมกลับเจ้าชู้รักษาคนดีๆไว้ไม่ได้ แต่พอเจอคนที่ทำให้ผมหยุดทุกอย่างที่เค้าคนเดียวก็เจอคนเช้าชู้คนลืมแฟนเก่าไม่ได้ ถามว่าผมเจ็บปะ เจ็บมากนะครับ จนปัจจุบันนี้ไม่อยากจะมีแฟนแล้ว อยากมีเพื่อนเที่ยว เพื่อนคุย เพื่อนกินข้าว ดูหนัง ฟังเพลงมากกว่า ใครอยากเป็นเพื่อนคุยเพื่อนเที่ยวกะผม แอดไลน์ผมได้ครับ id line : nicskii ครับ แต่ขออายุมากกว่าผมและอยู่ในกรุงเทพนะครับ ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักครับ ถ้าหากกระทู้ของผมรบกวนใครขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

nicskii

• **
พี่สาวไหนหัวอกเดียวกันเหงาๆเบื่อๆอารมณ์เปลี่ยวแอดไลน์มาพูดคุยกันได้นะครับ id : nicskii ป็นเพื่อนเที่ยวกินข้าวดูหนังกินเหล้านั่งชิวได้ครับ

nicskii

• **
เบื่อๆเหงาๆไม่มีใครแอดมาเลย แหะๆ