ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม ผช. ในนี้ ชอบดูถูกกันจัง เงือนไขเยอะก่อบอคไปสิคะ จะมาเห่าทำหอยไร  (อ่าน 1821 ครั้ง)

baifern_n

• Full Member
  • People Like This 0
แย่จังนะคะ  เจอคนแบบนี้  รุ้สึกเฟล  ไม่มีมรรยาท ที่บ้านไม่รักหรอไงคะ สันดา น เรย ออกแบบนี้

baifern_n

tum_tums

• Newbie
  • *
ว่าแต่ เด่วนี้ ให้ดูรูปจริงรึยังอ่ะครับ
หรือว่ายังเอารูปคนอื่นมาขึ้นเปนดิสเพ
แล้วปิดครึ่งหน้า ให้จินตนาการเอาเอง เหมือนแต่ก่อน

baifern_n

แล้วเคยขอรูปหนูไหมคะ ถ้าขอก่อส่งให้สิคะ นอกจาก พี่จะมโนไปเอง
ไม่เคยส่งรูปที่ไม่ใช่ตนเองไปให้คนอื่นคะ อย่ามโน

baifern_n

อีกอย่างรุปครึงหน้าคือรูปหนูเองคะทำไมหรอคะ มีปันหาตรงไหนถามมาคะ

tum_tums

• Newbie
  • *
แล้วเคยขอรูปหนูไหมคะ ถ้าขอก่อส่งให้สิคะ นอกจาก พี่จะมโนไปเอง
ไม่เคยส่งรูปที่ไม่ใช่ตนเองไปให้คนอื่นคะ อย่ามโน

ไม่หร่อก คนปกติ เขาไม่เอารุปคนอื่นขึ้นดิสหร่อกครับเฟิน
พี่ ๆคนอื่นเขาก็คงคิดว่าเฟินเปนคนปกติ ที่เอารุปตัวเองขึ้น
เลยไม่ถามกันไง

baifern_n

ไม่หร่อก คนปกติ เขาไม่เอารุปคนอื่นขึ้นดิสหร่อกครับเฟิน
พี่ ๆคนอื่นเขาก็คงคิดว่าเฟินเปนคนปกติ ที่เอารุปตัวเองขึ้น
เลยไม่ถามกันไง

คนปกติ เขาไม่เอารูปตัวเองโชว ในเวปหาคนดูแลหรอกคะ

ใบไม้

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
คนดีก็มี  คนไม่ดีก็มีเยอะ นร๊า...

ขอให้เจอคนดีๆ นะคะ