ผู้เขียน หัวข้อ: ความรู้สึกดีๆมาพร้อม+ความรู้สึกเเย่ๆจากพี่คนหนึ่ง  (อ่าน 4865 ครั้ง)

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
เราจะต้องเป็นผู้ชนะ
 **06**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

alone.111

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
**06** ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาให้ความเห็นและให้กำลังใจคะ.

แต่จะบอกว่าเจาคนนั้นจะสนหรือไม่สนเรา เราไม่แคร์คะ
 ที่เจ็บใจและเสียความรู้สึกคือ เขาโกหก!!!  นี่ละค่ะที่ คือประเด้น เราเลยมาลงกระทู้  **24**

มาช้า  ยังดีกว่าไม่มานะครับ  พอดีมาอ่านแล้ว อยากบอกน้องครับว่า นี่คือความจริงที่น้องต้องรับกับมัน พี่อยากให้คิดอีกด้านนะครับ  เราทราบว่าเขาโกหกเราตอนนี้ ดีกว่า นานไปกว่านี้  และเรามีใจที่มากกว่านี้ครับ  อย่างไรก้อตาม พี่ว่า คงมีสักคนที่ชอบน้อง ในแบบที่น้องเป็น  ขอให้เจอคนที่ใข่นะครับ
ขอบคุณคะ **06**
แต่หายละคะตั้งแค่วันที่มาลงกระทู้
เรียกใช้ได้ ไม่ว่าจะใกล้หรือไกลขอแค่มีค่ารถให้ไปได้หมด
ปลอดภัย แน่นอน
สัญญาจะพยายามไม่หื่นใส่  ขอบคุณล่วงหน้าคะ

alone.111

• **
เราจะต้องเป็นผู้ชนะ
 **06**

เราตะชนะไปด้วยกัน **36**
เรียกใช้ได้ ไม่ว่าจะใกล้หรือไกลขอแค่มีค่ารถให้ไปได้หมด
สัญญาจะพยายามไม่หื่นใส่  ขอบคุณล่วงหน้าคะ

LemonSeed

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
เป็นกำลังใจให้ลืมช่วงเวลาแย่ๆ แบบนี้ในเร็ววันนะคะ  **36** **36**

มิวเข้าใจค่ะว่าจะรู้ช้า..หรือรู้เร็ว เราก็เจ็บทุกทางอยู่ดี เพราะเราได้ใส่ใจ ใส่ความรู้สึกเข้าไปกับการทำความรู้จักผู้ชายคนนี้
ความจริงมันก็คือความจริง อย่าเก็บเอามาเป็นน้ำโหเลยค่ะ

ส่องกระจก..แล้วยิ้มให้กับคนที่ยืนตรงหน้า พร้อมกับกล่าวว่า เราไม่ใช่ตัวเลือกของใคร :)

ยิ้มละมุน..ในสายลมหนาว ❄️❄️

alone.111

• **
เป็นกำลังใจให้ลืมช่วงเวลาแย่ๆ แบบนี้ในเร็ววันนะคะ  **36** **36**

มิวเข้าใจค่ะว่าจะรู้ช้า..หรือรู้เร็ว เราก็เจ็บทุกทางอยู่ดี เพราะเราได้ใส่ใจ ใส่ความรู้สึกเข้าไปกับการทำความรู้จักผู้ชายคนนี้
ความจริงมันก็คือความจริง อย่าเก็บเอามาเป็นน้ำโหเลยค่ะ

ส่องกระจก..แล้วยิ้มให้กับคนที่ยืนตรงหน้า พร้อมกับกล่าวว่า เราไม่ใช่ตัวเลือกของใคร :)
จอบคุณนะคะสำหรับกำลังใจ มายิ้มๆไปด้วยกันคะ