Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ส่งการบ้านดีๆค่ะ :)

<< < (2/4) > >>

prettyboy:
ผมว่าไม่น่าจะเป็นความจริงครับ
ลองใช้ ความละเอียดซักนิดก็จะดี
คนโพสต์อาจจะเป็นคนที่ต้องการให้เวปนี้ มีคนดี ๆ เกิดขึ้น
หรือเป็นน้อง ๆ ที่โพสต์ข้อความว่า ต้องเป็นแบบนี้ นะเวลา จะเลี้ยงน้อง

ถ้าใครลองดูจากข้อความจะเห็นได้ว่า
1. จขกท บอกว่า ตัดสินใจอยู่นาน ก็โพสต์หาคนดูแลรายเดือน
2. ไม่ได้เข้ามาสองเดือน

สังเกตุเห็นไหมครับว่า
user นี้ มีข้อความที่โพสต์เพียงข้อความเดียว
คือข้อความอันนี้
แล้วที่บอกว่าไปโพสต์ลงโปรไพล์ตัวเองได้ไง

เอาให้เนียน กว่านี้ ไหมครับ

*๐Mommim๐oO*:

--- อ้างจาก: prettyboy ที่ มกราคม 10, 2012, 11:38:09 AM ---ผมว่าไม่น่าจะเป็นความจริงครับ
ลองใช้ ความละเอียดซักนิดก็จะดี
คนโพสต์อาจจะเป็นคนที่ต้องการให้เวปนี้ มีคนดี ๆ เกิดขึ้น
หรือเป็นน้อง ๆ ที่โพสต์ข้อความว่า ต้องเป็นแบบนี้ นะเวลา จะเลี้ยงน้อง

ถ้าใครลองดูจากข้อความจะเห็นได้ว่า
1. จขกท บอกว่า ตัดสินใจอยู่นาน ก็โพสต์หาคนดูแลรายเดือน
2. ไม่ได้เข้ามาสองเดือน

สังเกตุเห็นไหมครับว่า
user นี้ มีข้อความที่โพสต์เพียงข้อความเดียว
คือข้อความอันนี้
แล้วที่บอกว่าไปโพสต์ลงโปรไพล์ตัวเองได้ไง

เอาให้เนียน กว่านี้ ไหมครับ

--- End quote ---

นักสืบพันทิบป่ะเนี่ย..  (ล้อเล่นนะคับ)  **02**

คิดในแง่ดี..  ได้อ่านสิ่งดีๆบ้าง ก็สดชื่นดี   **04**

(ว่าแต่.. จขกท. หน้าหนาวทาครีมด้วยน๊า จะได้เนียนๆ)

grace:

ถ้าได้เจอคนที่ดีๆก็ยินดัด้วยนะค๊า แต่ถ้าไม่จริงก็ไม่ว่ากันค่ะ อ่านแล้วทำให้เรายิ้มได้เหมือนกันเพราะไม่ได้มาด่าว่าใคร  ออยคิดว่าคงไม่มีเจตนาที่ไม่ดีหรอกค่ะ ^^ คนอ่านก็อย่าเครียดๆ
     ส่วนพี่ prettyboy ก็ต้องขอบคุณนะคะที่เข้ามาเตือนคิดว่าพี่เค้าก็คงหวังดีกับพวกเราจริงๆ
       สรุปแล้วดีทั้งคู่  **06**

brokerake:
ดีใจไปกับน้องด้วยครับ รักษาของขวัญให้ดีที่สุดละกัน เพราะของขวัญชิ้นนี้อาจจะเป็นชิ้นสุดท้ายก็ได้ **38**

Unlover~o:
แค่ได้อ่านก็รู้สึกดีด้วยค่ะ

คิดในแง่บวก เจ้าของกระทู้อาจจะไปเปลี่ยน user เข้าก็ได้นะค่ะ **38**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version