ผู้เขียน หัวข้อ: หากิ๊กนะคะ ณ เชียงใหม่-ปาย  (อ่าน 1218 ครั้ง)

pa

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หากิ๊กนะคะ ณ เชียงใหม่-ปาย
« เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 12:01:34 PM »
ดีค่า ชื่อพา แต่งงานแล้ว
อายุ25 หน้าตาน่ารัก ;) อยากมีกิ๊กเฉพาะกิจค่ะ
ตอนนี้มาดูงานอยู่เชียงใหม่ ว่าจะแวะไปเที่ยวปายด้วย
ใครอยู่ใกล้หรือใกล้เคียงทักมาได้นะคะ จะได้เจอกัน
อยู่ได้อาทิตย์กว่าๆแล้ว เหงามาก กว่าจะกลับก็กุมภา
ชายแท้ใดสนใจ เมลมานะคะและกรุณาแจ้งเบอร์โทรไว้ด้วยเพราะจะเช็คเมลแค่ช่วงเช้าของโรงแรม
wanvipa.h(แอท)gmail.com ติดต่อมานะคะ ขอคนที่ไม่อ้วนนะคะ อายุไม่เกิน40

cupid

• Hero Member
  • People Like This 389
  • If you have cupid,You have your own angel
Re: หากิ๊กนะคะ ณ เชียงใหม่-ปาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 10:14:05 PM »
จะไปปายอาทิตย์หน้า แต่ไม่เชื่อว่าจขกท.จะพูดความจริงครับ
หนาวนี้ หัวใจเราอบอุ่น...เพราะเธอ