Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ผู้ชายส่วนมากชอบน้องแบบไหนคะ

(1/3) > >>

yumi:
พอดีเป็นคนตรง นิสัยดี มีความจริงใจ ไม่หลอกใครแต่บังเอิญไม่ใช่คนสวย ไม่ใช่แนวเกาหลี ตัวเล็กเอ็กซ์แบ๋ว ทำไมทุกคนต้องการผู้หญิงแค่สวย แต่ไม่ต้องการคนดี คะ

cawaiikawaiigirl:
 **07**

นั่นสิคะ.......

romantic:
ต้องการลูกน่ารักๆ มั้งครับ

kkk:
แต่พี่ชอบคนนิสัยดี จริงใจ ไม่หลอกลวงกันมากกว่า ความสวยขอแค่พอดีก้พอ ถ้าสนใจอยากคุยกันได้น่ะครับ saka_rate(แอท)hotmail.com

*๐Mommim๐oO*:
First Impression ไงครับ..   เป็นเรื่องปกติอยู่แล้วที่คนเราย่อมดูจากหน้าตาก่อนนิสัย

มิมูก็เป็นคนนึงที่ดูหน้าตาก่อน ที่จะศึกษานิสัย.. 

ไม่จำเป็นต้องสวยเลิศเลอ แค่เห็นแล้ว "ใช่" นิสัยค่อยมาศึกษาอีกที

แต่บางคนหน้าตาธรรมดา นิสัยน่ารักมากๆ มิมูก็ให้ผ่านครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version