Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ผู้ชายส่วนมากชอบน้องแบบไหนคะ

<< < (2/3) > >>

cupid:
  ผู้ชายแต่ละคนก็น่าจะชอบผู้หญิงแตกต่างกันไปนะ
ส่วนตัวผมเองชอบผู้หญิงหน้าตาสวยเป็นอันดับแรก จะสวยแบบเกาหลี จีน ญี่ปุ่น ฝรั่ง แขกได้หมด
และยิ่งถ้าสวยแบบไทยๆ นี่ชอบมากเป็นพิเศษ รูปร่างที่ชอบคือสูงโปร่ง ไม่ต้องอึ๋ม แต่ให้มีทรงบ้าง
ผิวพรรณต้องเป็นแบบผิวละเอียด นุ่มเนียน ไม่หยาบกระด้าง ขาวดีกว่าดำ แต่ถ้าหน้าตาสวย ขาวน้อยหน่อยก็รับได้
   ที่สำคัญครับ ต้องเข้ากันได้ดี มีความเป็นผู้หญิงมากหน่อย ขี้อ้อนรับได้ แต่ถ้าอ่อนแอเกินไป
หรือแกร่งกระด้างนี่ไม่ค่อยถูกใจนัก
   สำคัญที่สุด คนที่จะคบกันได้ยาวๆ ต้องจริงใจกัน รู้จักเอาใจใส่ซึ่งกันและกัน และรักษาน้ำใจกัน
ตรงนี้ถ้าไม่มี สวยแค่ไหนก็คงไม่ชอบครับ
    ไม่ทราบว่าตั้งกรอบไว้มากไปมั้ย แล้วน้องล่ะครับ ชอบผู้ชายแบบไหนกันบ้าง

Babalu:
คงต้องบอกแล้วแต่มุมมองครับ ผู้หญิงบางคนเราว่า สวย อีกคนอาจมองว่าเฉยๆก้อได้ ความสวยของผู้หญิงก้อเหมือนดอกไม้ครับ ผู้ชายที่เข้ามาก้อเหมือนผึ้งครับ  ดอกไม้บางดอก ผึ้งก้อไม่ตอม เพราะสวยแต่ไม่หวานหอม นานาจิตตังครับ

แต่ถ้าเรายังไม่มีใครเข้ามามันคนละเรื่องครับ เดินผ่านหรือเพิ่งเจอกันมันไม่ได้บอกได้นี่ครับว่าคนไหนดีหรือไม่ดี  สิ่งที่ดึงดูกก้อคือหน้าตา รูปร่างและผิวพรรณ ส่วนความดีเอาไว้ดูหลังจากรู้จักคบหารับ แต่ดี ก้อมีมารตฐานแตกต่างกันไปครับ คนไม่กินเหล้า สูบบุหรี่ คนบางคนบอกเป็นคนดี แต่ ไม่ได้หมายความว่าคน กินเหล้าสูบบุหรี่ จะเป็นคนเลวทั้งหมด

ดีเลวารฐานมนุษย์สังคมนั้นๆ บัญญัติขึ้นมาครับ

ทั้งหมดคือมุมมองผม อาจจะผิดสำหรับคนอื่น

pan1:
คุณไปเดินซื้อขนม กล่องนึงสวยหรู  อีกกล่องยับยู่ยี่ ราคาเท่ากัน คุณเลือกกล่องไหน ถ้าไม่รู้รสชาติ?

T_Bunny:
ผมชอบแนว น่ารัก ใสๆ ดูไม่เบื่อนะ

คนสวยผมเฉยๆ นะ เพราะเค้าคงไม่มองผมเหมือนกัน อิอิ  **37**

Haroro:
  ผู้หญิงตัวเล็ก เค้าจะชอบกันบ้างรึป่าวอะ  **40** **40** **40**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version