ผู้เขียน หัวข้อ: .•...•...•. ความรักเทอหมดลงวันที่ชั้นรักหมดจัย .•...•...•. ( ไอ้ความรักบ้า ชั้นเกลียดแก )  (อ่าน 2435 ครั้ง)

nukook

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
สวัสดีค่ะ ^__^  ขอเล่าประสบการณ์ครั้งแรกที่ฝั่งจัยค่ะ

กาลครั้งเมื่อไม่นานมานัก  ....  หึหึ!!!!
นู๋เดินเข้ามาเว็บแห่งนี้แบบมึน งง ค่ะ เนื่องจากว่ามีปัญหาเรื่องการเงินมืดแปดด้าน
แต่ไม่ได้ตั้งกระทู้หาคนดูแลนะคะ และนี่ก้อแรกของนู๋ นู๋เรยปล่อยมันไปตามกรรมลิขิต 5555+
นู๋นั่งไล่อ่านกระทู้ของพวกลุงๆทั้งหลาย แต่ละคนโพสหาสาวสวยนักเรียน ซึ่งเรามันไม่ใช่...
แต่ว่า....ไปเจอลุงคนนึงโพสว่า " หาคนจริงใจมาดูแลครับ "  เอาวะลองส่งเมลไปคุยหน่อยสิ
และแร้วเขาก้อตอบกลับมา ..

ลุงคนนั้น :::
" ผมอยุ่ ตจว.ครับ ผมคงไม่มีเวลาไปหาคุณที่ กทม. นะครับ
คุณสะดวกมาหาผมมั้ย ขอรายละเอียดเกี่ยวกับตัวคุณหน่อยครับ"

นู๋ :::
เนื่องจากว่าแรก " จะบ้าหรอคะอยู่ตั้งไกล คัยจะกล้าไปหาคะ ไม่มีหรอกพี่
กลัวโดนหลอกด้วย แร้วรายละเอียดคืออะรัยยังไงไม่เข้าจัย"

เริ่มต้นไม่ค่อยสวยเท่าไหร่เรย เพราะไม่รุ้จิงๆต้องคุยอะรัยยังงัย จนลุงแกเมล์มาบอกว่า " ไม่เป็นรัยครับ "
อ่าวเห้ย !! ไม่เป็นรัยได้ไง คุณคือผุ้โชคร้ายของชั้นแร้วนะ   ( 1 วันผ่านไป )
นู๋เมล์ไปหาเขาอีก ( หน้าด้าน 5555+ ) " พี่คะ นี่เบอนู๋ ....... นู๋อยากคุยด้วย ให้ตอบเมล์ไม่เปนไม่รุ้จะตอบยังไง"
นั่งรอโทสับทั้งวัน ... ไม่มีเรย ตาลุงคนนั้นคงไม่อยากคุยกะเรา  ( 2 วันผ่านไป )
วันที่ 3 เมล์ไปอีกทีซิ !! " พี่คะนู๋ให้เบอร์ไป ทำไมไม่โทมาคะ นู๋เครียดนะเนี่ย "

ลุงคนนั้น :::
" คือพี่หาคนที่สามารถมาหาพี่ได้ แต่นู๋มาไม่ได้ พี่ก้อไม่รุ้จะคุยอะรัยต่อ
อีกอย่างพี่หาคนที่จริงจัย คนทีเขารักพี่ เพราะพี่เคยโดนหลอก ...  บลา ๆๆๆๆ"

นู๋ :::
" อารายง่ะมีหาความรักด้วย มันมีแบบนี้ด้วยหรอ งงเบย พี่บ้าป่าวเนี่ยยยยยยย
จริงมันก้อคือหอยแลกเงิน พี่ต้องการหอย ส่วนหนูต้องการเงิน ก้อแลกกันไงคะ "

ลุงคนนั้น::: คือเขาเป็นคนจัยเยนมาอ่ะ
" อินู๋ .... ถ้าพี่ต้องการแบบนั้น แถวบ้านพี่ก้อมี สวยๆทั้งนั้น 1,500 เอง ไม่ต้องไปเสียหลักหมื่นหรอก
แกก้อเพ้อเรื่องโดนหลอกให้ฟังต่อ "
.....................................
หลังจากคุยผ่านเมล์ ลุงแกก้อโทมา คุยนู่นคุยนี่ โม้บ้าง อวดบ้าง ขี้คุยบ้าง แกคุยเก่ง
คุยโทสับกันเกือบสองอาทิตย์ ลุงแกบอกจะโอนตังมาให้ใช้เล่นๆ 2,000 ค่าข้าว
เขาชอบคุยเรื่องผู้หญิงในเว็บนี้ให้ฟัง ว่าหลอกเขา เอาเงินก้อนแรกไปแร้วหาย หลอกให้ซื้อของให้แล้วหา
ยิ่งคุยนู๋ยิ่งสงสารเขา เห็นจัยด้วย เพราะแกมีน้ำจัย โอนเงินมาให้เราซื้อข้าวกิน ซึ่งไม่ได้เอ่ยปากขอเขาเรย
มันทำให้มั่นจัยว่าเขาคงไม่หลอกไปฆ่าข่มขืนแน่นอน หึหึ!!
เขาเริ่มถามเราว่าจะมาวันไหน "พุรุ่งนี้ก้อได้ค่ะวันเสาพอดี" ลุงแกขอเลขบัญชีอีครั้ง
นู๋ก้อถามว่าเอาไปทำรัยอีกเอาเลขไปแทงหวยหรอคะ ลุงแกตอบทันที "พี่จะแทงนู๋นั่นแหละ"  อุต๊ะ!! 48แร้วนะคะลุง บรึ๋ยๆๆๆ
เอาเลขบัญชีมาจะโอนค่ารถไปให้ "โอนมาทำไม ไม่ต้องๆเงินยังเหลืออยู่เรย" (โง่เนาะ แหม๋... ไม่เอาตัง ถึงว่าทำไมแกหัวเราะ แอบด่าเราโง่นี่เอง )

ไปถึงนู้นตี 2 อ่า เวนกำจิงๆ แร้วตูจะไปไหนต่อว๊า ไม่เคยออก ตจว. คนเดียวด้วย อยากจะร้องไห้ คิดถึงแม่จัง
โทหาลุงดิ !! " ลุงแอบเมียมารับสาวตอนตีสอง 555555 "
พอถึงโรงแรมที่พัก "พี่กลับบ้านเหอะ พุ่งนี้ค่อยมาเด๋วเมียพี่ทุบหัวเอาน๊า" เห่ยยยย !! อิลุงบ้านี่ไม่ยอมกลับบ้าน
(นู๋คิดในจัย แม่งเอ้ยชีวิตต้องมาให้คนแกเอา แม่งรุ่นพ่อแร้วอ่ะ
ในหัวนู๋คิดด่าลุงต่างๆนานๆ แต่ในหอยนู๋นี่ดิ!! ลุงแม่งแทงไม่หยุดเรย 5555555 )

จบกันอุส่าคิดมาตั้งนานว่าคนแก่ เซกเสื่อม..  โนนนนน!! ฉันคิดผิดมาตลอด OMG !
ที่นู๋กะลังเจออยุ่ตอนนี้มันเหมือน "เสือที่หิวกระหาย กัดกินทิ่มแทงทุกที่บนร่างของนู๋"
แต่เขาไม่ได้ทำรุนแรงหรือซาดิสเรยนะ นู๋กลับรู้สึก "เห้ยยย ฟินนนนนเว่อ" จนทุกวันนี้นู๋ลืมเซกที่เคยมีกะวัยรุ่นไปเรย
เจ๋ง !  55555555

เด๋วมาเล่าต่อ ...  **20**

nukook

• Newbie
  • *
 **36**อยากจะขอร้องสาวๆในเว็บนี้นะคะ คุณหาคนเลี้ยงคนดูแล แต่พอคุณเจอคนดีๆ คนที่ไม่ได้หวังแค่เซ็ก
คุณกลับไปหลอกเขา เขาช่วยคุนเพราะเห็นคุนเดือดร้อน แต่คุณกลับเห็นพวกเขาเป็นควายโง่ๆที่ให้คุนหลอกแดก
เวรกรรมมีจิงนะคะ ^___^

อ่ะมาเล่าต่อ คือ นี่เล่าจากความรุ้สึกจิงๆนะคะ คิดว่าหลายๆคนคงเป็นแบบเรา
พูดตรงๆเรยคือสิ่งที่เราหวังจากเขาคือเงิน เพราะมันเป็นสิ่งที่เรากะลังต้องการ
ไม่มีหรอกค่ะความรู้สึกรัก เฟคเพื่อให้ได้เงินทั้งนั้น แต่ก้อคบพี่เขาคนเดียวนะ
แร้วก้อไม่ได้หนีไปไหน พอถึงวันหยุดเราก้อไปหาเขา มันเหมือนเป็นหน้าที่อ่ะ ไม่ได้อยากไป
แต่พี่เขาคือคนดี ดีมากจิงๆ มันคือความโชคดีของเราที่ได้เจอเขา
อาจเป็นเพราะว่าเราไม่ได้คิดที่จะหลอกเอาเงินแร้วหายหัวไป... เรยเจอคนดีๆในครั้งแรก
ผ่านมา 3-4 เดือน พี่เขาโอนเงินให้เราตลอดทุกต้นเดือน แร้วถามพอใช้หรือป่าว
เราไปหาเขาก้อให้เราอีก เขาทำแบบนี้ตลอดที่คบกัน เราไม่เคยโทไปวุ่นวายขอเล็กขอน้อย
เพราะที่เขาให้มาก้อพอต่อสิ่งที่เราจำเป็นต้องใช้

เข้าเดือนที่ 5 เราเริ่มรักผุ้ชายคนนี้แร้วแหละ เพราะความดี เพราะเราเหนว่าเขารักเรา
เขาแสดงออกมาให้เราได้เห็นได้รับรู้

เดือนที่ 6 ทำไมเรารู้สึกรักเขามากมายขนาดนี้ จากที่ไม่อยากให้เขานอนค้างกะเรา
มันกลายเป็นว่าเราอยากอดเขาไว้ให้นานที่สุด เราได้พูดขอโทดเขา 3-4 เดือนแรกเราไม่ได้รักเขาเรย
มันไม่ใช่การแสดงหรือออดอ้อน แต่ทุกอย่างมันมาจากความรุ้สึกจิงๆ
ความรุ้สึกมันสั่งให้เราพูด ให้เรารักเขาให้มากๆ เดือนนี้ทั้งเดือนทำไมเราคิดถึงเขาตลอดเวลานะ
คิดถึงจนทนไม่ไหว ต้องลางานไปหาเขา
จากที่เขาเป็นคนโทตามให้เราไปหา แต่ช่วงเวลานี้เรากลับเป็นฝ่ายโทบอกเขาว่าจะไปหานะ
เขาตอบรับด้วยความดีจัย เหมือนอยากให้เราทำแบบนี้มาตั้งนานแร้ว นู๋ขอโทดจิงๆ

เดือนที่ 7 เราไปหาเขาปกติโดยที่เราไม่รุ้มาก่อนว่านี่มันคือครั้งสุดท้าย ทำไมเขาไม่บอกเราก่อน
เรามารู้ตอนที่เรากลับถึงบ้าน เพราะเราจะโทรายงานเขาปกติเหมือนทุกครั้ง ว่าถึงบ้านแร้วนะ
เราพยายามโทไป แต่เขาไม่รับสายเรย ตอนนั้นเครื่องหมายคำถามขึ้นเต็วหัวไปหมด เพราะอะรัย
อาจเป็นเพราะเขาติดธุระ ไม่เป็นไรพุ่งนี้ค่อยโทใหม่
เราพยายามโทๆๆๆๆ โทจิกเรยแหละ เขาไม่รัย เราทำอะรัยผิดไปหลอ
ได้แต่นั่งร้องไห้ คิดนู่นนี่ เขามีคนใหม่หรอ แต่เขาควรที่จะบอกเรา
อีกจัยก้อคิดเขาเกิดอุบัติเหตุหรือป่าว ลองพิมไลน์ไปดิ ปกติเขาไม้ค่อยเล่น
เห้ย ... !! มีคนกดอ่านแต่ไม่ตอบ ช่วงเวลานั้นมันเป็นอะรัยที่แบบว่า ไอ้เชี้ยยยจะทิ้งกุหรอออ
นั่งร้องไห้อยุ่แม่งอย่างงั้นอาทิตย์นึง เขาโทมา ... เห้ย ผีหลอกป่าววะ - -*
เขาบอกว่าขอโทดเขามีความจำเป็นที่ต้องเลิกมีรัยกะเรา ตอนนี้ธุรกิจที่เขาทำกะลังมีปัญหา
ละมีคนทักให้เข้าวัดทำบุญ ถือศีล 
"พี่อย่ามาตอแหลกะนู๋ได้ม๊ะ" เรากลับไป มันเป็นคำหยาบคายคำแรกที่พูดกะเขา
บ้ารึป่าวคนที่เจ้าชู้หาเด็กไปนอนด้วยตลอดเวลาจะหันมาถือศีล
โกหกชัดๆ 

ผ่านไปหนึ่งอาทิตย์ เขาไม่คุยไม่ติดต่อเราเรย
เราก้อลองสมัครเมล์ใหม่ส่งไปหาเขาดูหน่อยซิ๊  " พี่คะหนูหาคนดูแลค่าเทอมค่ะ "

มีเมล์ 1 ฉบับ ตอบกลับมา
 " พี่ต้องขอโทดน้องจิงๆพี่ไม่รุ้จะช่วยยังไง ตอนนี้ชีวิตพี่กะลังแย่ รายจ่ายพี่เยอะกว่ารายได้
และพี่ต้องถือศีลด้วย ซึ่งแน่นอน มีรัยกะน้องไม่ได้ "

น้ำตาเราไหลเบย  เขาไม่ได้โกหกเรา 
เขาบอกกะเราว่า " ไม่ต้องห่วง พี่จะยังดูแลเราให้เงินเราใช้เหมือนเดิม แต่มีรัยกันไม่ได้ "
เราร้องไห้หนักเข้าไปอีก " นู๋ไม่ต้องการเงินแร้ว นู๋ต้องการความรักจากพี่ "

เรื่องแม่งเกิดอาทิตที่แร้ว ละคือแบบตอนนี้ร้องไห้อีกละ
เบื่อ เซง รักคนแก่ก้อผิด หาแอลกอฮอลล้างน้ำตาดีกว่า

ขอบคุณที่อ่านนะคะ
อ่านแร้วเก็บเอาไปคิดด้วย พวกชอบหลอกคนอื่นเขาอ่ะ

angelpink

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • ดีต่อใจ
อ่านจนจบครับ
น่ารักแบบนิยายเลย
#2365  *บุญพาวาสนาส่ง**

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
 **26** **26** **26**

กว่าจะรู้  ก็เกือบสายไปซะแล้ว
ยังไง จขกท  ก็ตัดสินใจดีๆนะค่ะ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
 **39** **39** ทำไมไม่มีคนรักเราแบบนี้   **19** **19** **21** **07**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

amamamamam

• Sr. Member
  • People Like This 23
นั่นสินะ!!
ตอนเค้าให้เรา 100 เรากลับมีให้แค่ 0
แต่พอ 0 ของเรามันเพิ่มมาเป็น 100
เค้าก็เหลือเพียงแค่ 0 ไว้ให้เรา **01**
It's just a feeling.

nukook

• Newbie
  • *
เราว่าเด๋วนี้ในเว๊บนี้ ผุ้ชายดีๆเหลือน้อยลงแร้วค่ะ
อาจเป็นเพราะโดนหลอกจนเบื่อ นอนเอากะเมียที่บ้านดีกว่า  อะรัยแบบนี้

ส่วนตอนนี้เรารุ้สึกดีขึ้นในระดับนึง เพราะเราตื้อพี่เขา ทำงัยได้ล่ะเขาเอาหัวจัยเราไปแร้ว
คือความรักที่เรามีให้พี่เขา มันเปนความรักที่เกิดขึ้นจากตัวเขา
เราไม่ต้องการที่จะไปวุ่นวายกะครอบครัวของเขาอ่ะ รักแบบไม่อยากครอบครอง
รู้ว่ามันบาปเพราะพี่เขาถือศีลอยู่
แต่เราขอให้เขายังยืนอยู่ข้างๆเรา ไม่ต้องให้เงินแร้ว เราต้องการความรัก
พี่เขาก้อโอเค ออนเฟสคุยกะเราบ้าง บางวัน แต่มีเซกกันไม่ได้อีกต่อไป
แค่นี่แหละที่เราต้องการ คุยกะเราบ้าง ไม่ต้องบอกรักก้อได้ แค่ให้รุ้ว่าพี่เขายังมีตัวตนอยุ่
แต่ก้อแอบร้องไห้ทุกครั้งที่คุย  T___T

ตอนพี่เขามีเงินมากมายเขาให้เราได้ 
แต่ตอนนี่พี่เขาลำบากเราก้ออยากยืนอยุ่ข้างๆเปนกำลังจัยให้เขาบ้าง

โชตชะตาเล่นตลกอะรัยกะเราไม่รุ้ จัยร้ายจิงๆ

nukook

• Newbie
  • *
 **01** **01** **01**
ถ้ารักแบบแฟนไม่ได้ รักหนูเหมือนลูกคนนึกก้อได้นะลุง
  **07**

Luzifer

• People Like This 110
  • I'm stupid forever...
Happiness is being stupid together   **04**

Nuekmaiork

• People Like This 870

เข้ามาให้กำลังใจนะครับ  มันเป็นวงจรธรรมดา พบเจอเพื่อจากลา แต่ก้อหวังว่า จะหมุนกลับมาอีกรอบ "จากลา เพื่อพบเจอ"

**36** **36** **36**

และก้อขอบวก 1 LIKE สำหรับคนที่เข้าใจและรักคนแก่

**04** **04** **04**