ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ..ช่วยสอนวิธีการจีบผู้ชายที่มีอายุมากกว่าให้ทีค่ะ  (อ่าน 15940 ครั้ง)

""...Neon...""

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • \\(>o<)//
ตามหัวข้อกระทู้เลยนะคะ**26** **26**

เนื่องจากไม่เคยมีแฟนที่อายุมากกว่ามาก่อนค่ะ  (ที่จริงชอบคนแก่กว่านะคะ แต่มีแฟนอายุน้อยกว่ามาตลอดเลยค่ะไม่เข้าใจเหมือนกันค่ะ)
จีบคนแก่กว่าทีไรไม่เคยติด!! จีบไปจีบมาได้เป็นพี่ชายแทนซะงั้น!! **07**

ตอนนี้เราแอบชอบพี่คนหนึ่งค่ะ เค้าอายุมากกว่าเราประมาณ 10 ปีค่ะ  และดูเหมือนพี่เค้าจะมีใจเพราะหยอดเราบ่อยเหลือเกิน (บางทีอาจคิดไปเอง 55)เราจึงอยากให้สาวๆ พี่ๆๆ ช่วยแนะนำเราที่ค่ะ

1. วิธีการวางตัวค่ะ  เราวางตัวไม่ค่อยถูกเวลาอยู่กับพี่เค้าค่ะ รู้สึกไม่เป็นตัวของตัวเองเลยค่ะ ทุกทีเราจะบ้าๆบอไปตามเรื่อง (เวลาทานข้าวด้วยกันแค่พี่เค้าปรายตามองหนูก้อเขินแล้วอ่า>///<)

2. เราเป็นคนขี้ออ้อนมากค่ะ อ้อนทุกเรื่อง(แต่ก็ไม้ได้อ้อนตลอดเวลาขนาดนั้นนะคะ) แฮะๆๆ  จนพี่เค้าเรียกเราว่า เด็กดื้อ!! เด็กงอแง!!! คือพี่ที่เป็นผู้ใหญ่ไม่ชอบให้อ้อนเหรอคะ **40** หนูควรลดละเลิกพฤติกรรมนี้ใช่ไหมคะ

3. การแต่งตัวค่ะ  พี่ที่อายุ สัก 33-40 ชอบให้แต่งตัวแบบไหนคะ?? เซ็กซี่นิดๆ เรียบร้อย เรียบหรูี?? (อย่างที่บอกค่ะมีแฟนเด็กกว่าตลอด การแต่งตัวของเราเลยติดแนวแฟชั่น ไม่ก็สบายๆ แต่จุดนี้บอกเลยเกรงใจพี่เค้าค่ะ)

ปล.1 เราสิงในเว็บนี้มานานแล้วค่ะ  แต่ไม่เคยตั้งกระทู้เองเลย กระทู้นี้แรกที่เราโพสเอง เกิดความผิดพลาดใดๆ ขออภัยล่วงหน้านะคะ

ปล.2 เราทำงานแล้วค่ะ แต่ยอมรับเลยค่ะ เราไม่มีเซนต์ในการจีบใครเลย **26** **26**

ปล.3 ช่วยเราด้วยนะคะ เราไม่อยากมีพี่ชายเพิ่มแล้วอ่ะ 5555 **02** **02**

""...When you think you don't need love is when you need it most...""

☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆Y⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆⌒\\>_<//⌒☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
 **19**
สเป็คเราชอบ คนแก่  นะ
แต่  เราไม่ชอบเด็ก  เพราะ   เราคุยกับเด็กไม่รุ้เรื่อง

แนะนำ  อ่านกระทู้
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=99.0

รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

• Newbie
  • *
  • \\(>o<)//
**19**
สเป็คเราชอบ คนแก่  นะ
แต่  เราไม่ชอบเด็ก  เพราะ   เราคุยกับเด็กไม่รุ้เรื่อง

แนะนำ  อ่านกระทู้
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=99.0

ตะเองเราเปิดลิงค์ไม่ได้อ่าค่ะ มันขึ้นว่า "เกิดข้อผิดพลาด" **12** **12**

เราก้อไม่ได้ชอบเด็กนะคะ แต่มันมาเองอ่า  **21** **21**

""...When you think you don't need love is when you need it most...""

☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆Y⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆⌒\\>_<//⌒☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆

• Newbie
  • *
  • \\(>o<)//
ไม่ต้องใส่อะไรเลย ผช. ชอบทุกคนครับ  **30** **30**

หยอกเล่นอย่าโกรธน้าๆๆๆ **11** **11** **11**

ไม่ใส่อารัยเลย..ไม่ไหวนะคะ **19** **19**

คงมองคงฝันร้ายไปหลายคืน555 **25** **25** **25**

• Newbie
  • *
  • \\(>o<)//
เป็นตัวของตัวเองให้เหมือนเดิมแหละดีที่สุดแล้ว ที่พี่เค้ามาชอบก็คงเพราะบุคลิกและคำพูดของน้อง

แล้วก็สังเกตุเอาเองว่าสิ่งไหนที่น้องทำแล้ว พี่เค้ารู้สึกอึดอัดหรือเงียบก็แสดงว่าพี่เค้าไม่ค่อยชอบ น้องก็ลดๆลงหน่อย

พอสนิทมากพอแล้ว พี่เค้าก็จะบอกน้องเองว่าอะไรที่พี่เค้าชอบอะไรที่พี่เค้าไม่ชอบ

ขอให้ประสบความสำเร็จในการจีบผู้ชายสูงวัยครับ

หนูก็อยากเป็นตัวของตัวเองนะคะ ลุงหนังสือ(ขออนุญาตเรียกตามคนอื่นนะคะ>.<)

แต่บางที่มันเขินจนทำอะไรไม่ถูกเลยค่ะ **36** **36**...แล้วเวลาหนูอ้อนเค้าบางทีเค้าก็ทำเหมือนไม่ชอบ**21** **21**

แต่พอไม่อ้อนเค้าก็เหมือนจะงอลอ่าค่ะ   **25**   ว้า...คนแก่เข้าใจยากจังเลยค่ะ

Luzifer

• People Like This 110
  • I'm stupid forever...
<a href="http://www.youtube.com/v/SRD14heRrJk?rel=0" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://www.youtube.com/v/SRD14heRrJk?rel=0</a>
Happiness is being stupid together   **04**

• Newbie
  • *
  • \\(>o<)//
K. Luzifer  ขอบคุณสำหรับเพลงนะคะ  ฟังแล้วเคลิ้มเลยค่ะ ทั้งที่พึ่งเคยฟังเพลงนี้ **02** **02**

ถ้าพี่เค้าคิดเหมือนเนื้อเพลงท่อน

I want you just the way you are.

หนูจะกรี๊ดไปสามบ้านแปดบ้านเลยค่ะ   ฮาาาาาาา  **39**  **39**

Nuekmaiork

• People Like This 870

มาเก็บข้อมูล

• Newbie
  • *
  • \\(>o<)//

เก็บแล้วอย่าลืมแบ่งปันข้อมูลให้หนูด้วยนะคะ  **36** **36**

leka

• Sr. Member
  • People Like This 28

ขอเก็บข้อมูลมั่งนะลุงนึก เผื่อจะมีสาวๆติดสอยห้อยตามแบบลุงนึกบ้าง **26**