ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ..ช่วยสอนวิธีการจีบผู้ชายที่มีอายุมากกว่าให้ทีค่ะ  (อ่าน 15943 ครั้ง)

Nuekmaiork

• Hero Member
  • People Like This 870

ไปดักตีไกลๆลุงหน่อยนะ .. กัวหัวแตกฟรี ..
ตอนหันหลังก้อพอได้อยู่ ... แต่พอหันหน้ามา...อ้าว...แย่หวะ...
ขี้เกียจมารับไหว้ตอนน้องขอโทด

**19** **19** **19**

ว่าแต่ลุงนึก(ผู้เชี่ยวชาญพิเศษ) ไม่มีอะไรแนะนำหนูบ้างเลยหรอคะ??

**11** **11**

อยากรู้ก้อ PM  LineID มาละกัน
ย้ำนะ ว่าลุงรับปรึกษาเฉยๆ (กัวหัวจะแตกเพราะบุคคลที่ 3)

**09** **09** **09**

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
เข้าประเด็นเลยละกัน

การวางตัว เป็นตัวของตัวเองค่ะ อ้อนได้ไม่ผิด แต่ต้องออนแบบรู้จังหวะ ช่วงพี่อารมณ์ดีๆ หากอ้อนตอนพี่อารมณ์ไม่ดี จะดูน่ารำคาญ
ความคิดความอ่านเป็นผู้ใหญ่ มีเหตุผล ไม่เอาแต่ใจจนเกินไป ไม่เหวี่ยงวีนทุกครั้งที่ไม่ได้ดั่งใจ ช่างเอาใจ ตามใจ ... อะไรอีกน้า

คิดออกจะมาบอกต่อค่ะ แบบว่าเวลาจำกัด ต้องรีบไป  **25**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

number1_1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
  • โคตระ จริงใจ

ไปดักตีไกลๆลุงหน่อยนะ .. กัวหัวแตกฟรี ..
ตอนหันหลังก้อพอได้อยู่ ... แต่พอหันหน้ามา...อ้าว...แย่หวะ...

ว่าแต่ลุงนึก(ผู้เชี่ยวชาญพิเศษ) ไม่มีอะไรแนะนำหนูบ้างเลยหรอคะ??

ย้ำนะ ว่าลุงรับปรึกษาเฉยๆ (กัวหัวจะแตกเพราะบุคคลที่ 3)

**11** อยาก pmไปรับคำปรึกษาบ้างจัง อิอิ
คติประจำใจในเวป ไม่ชอบตะกวดคร่า

""...Neon...""

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • \\(>o<)//

**36** **36** PM ไปแล้วนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  **36** **36**

""...When you think you don't need love is when you need it most...""

☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆Y⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆⌒\\>_<//⌒☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆

• Newbie
  • *
  • \\(>o<)//
เข้าประเด็นเลยละกัน

การวางตัว เป็นตัวของตัวเองค่ะ อ้อนได้ไม่ผิด แต่ต้องออนแบบรู้จังหวะ ช่วงพี่อารมณ์ดีๆ หากอ้อนตอนพี่อารมณ์ไม่ดี จะดูน่ารำคาญ
ความคิดความอ่านเป็นผู้ใหญ่ มีเหตุผล ไม่เอาแต่ใจจนเกินไป ไม่เหวี่ยงวีนทุกครั้งที่ไม่ได้ดั่งใจ ช่างเอาใจ ตามใจ ... อะไรอีกน้า

คิดออกจะมาบอกต่อค่ะ แบบว่าเวลาจำกัด ต้องรีบไป  **25**

**36** **36**โอ๋..ขอบคุณมากนะคะที่แวะมาแนะนำ...เราจะรอข้อมูลเพิ่มเติมจากตะเองน๊า**26** **26**
""...When you think you don't need love is when you need it most...""

☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆Y⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆⌒\\>_<//⌒☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
เขามาป้วนเปี้ยนรอบๆน้อง ก็แสดงว่าน้องมี่ส่วนที่ทำให้เขาชอบเขาจึงมาสนใจ

1 เป็นตัวของตัวเอง
2 สังเกตุว่าเขาชอบอะไรในตัวน้อง แล้วค่อยๆทำไอ้ที่เขาชอบให้มากขึ้น แต่อย่ามากเกินจนเลี่ยน
3 สังเกตุว่าเขาไม่ชอบอะไร แล้วทำให้น้อยลง
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

• Newbie
  • *
  • \\(>o<)//
เขามาป้วนเปี้ยนรอบๆน้อง ก็แสดงว่าน้องมี่ส่วนที่ทำให้เขาชอบเขาจึงมาสนใจ

1 เป็นตัวของตัวเอง
2 สังเกตุว่าเขาชอบอะไรในตัวน้อง แล้วค่อยๆทำไอ้ที่เขาชอบให้มากขึ้น แต่อย่ามากเกินจนเลี่ยน
3 สังเกตุว่าเขาไม่ชอบอะไร แล้วทำให้น้อยลง

ขอบคุณมากค่ะ

**39** **39** **39**

GoonerS

• Full Member
  • People Like This 105
  • Once a Gooner, Always a Gooner.
อายุอยู่ในช่วงที่น้องถามถึง ส่วนตัวชอบมองเด็กที่เป็นตัวของตัวเอง แต่มีความคิดอ่านเกินวัย การแต่งตัวไม่ซีเรียสเลยแต่สำคัญคือต้องรู้จักกาละเทศะ คนในวัยประมาณพี่ (ย้ำว่าพี่นะ) ถ้าจะคบกับน้องที่อายุน้อยกว่าสักสิบปี น้องคนนั้นต้องทำให้พี่ทึ่งได้ทั้งความคิด การกระทำ และการแสดงออก

อ้อนแต่พองาม งอแงแค่พอสมควร ใช้อารมณ์น้อย ๆ มีเหตุผลเยอะ ๆ แต่แสดงความโก๊ะได้เต็มที่  **30**
I love you with my heart
I love you with my soul
I know you don't believe in me
but trust me for I know...

• Newbie
  • *
  • \\(>o<)//
อายุอยู่ในช่วงที่น้องถามถึง ส่วนตัวชอบมองเด็กที่เป็นตัวของตัวเอง แต่มีความคิดอ่านเกินวัย การแต่งตัวไม่ซีเรียสเลยแต่สำคัญคือต้องรู้จักกาละเทศะ คนในวัยประมาณพี่ (ย้ำว่าพี่นะ) ถ้าจะคบกับน้องที่อายุน้อยกว่าสักสิบปี น้องคนนั้นต้องทำให้พี่ทึ่งได้ทั้งความคิด การกระทำ และการแสดงออก

อ้อนแต่พองาม งอแงแค่พอสมควร ใช้อารมณ์น้อย ๆ มีเหตุผลเยอะ ๆ แต่แสดงความโก๊ะได้เต็มที่  **30**

ขอบคุณมากๆนะคะ สำหรับคำแนะนำ ^+++^

""อ้อนแต่พองาม งอแงแค่พอสมควร ใช้อารมณ์น้อย ๆ มีเหตุผลเยอะ ๆ แต่แสดงความโก๊ะได้เต็มที่""

หนูจะนำมันไปปรับใช้อย่างเต็มความสามารถเลยค่ะ  **26** **26** **26**

• Newbie
  • *
  • \\(>o<)//
 **36** **36** **36**

ขอบคุณทุกคำแนะนำนะคะ  สถานการณ์เหมือนจะดีขึ้น(รึป่าว??) **12** **12**

แต่พีเ่ค้ายังคงเฉยชา(นิ่งตลอด )  บางทีก็มีแอบหวานให้เราดีใจบ้าง(แอบคิดในใจกั๊กเราไว้เผื่อเลือกแน่เลย 5555)

บอกตามตรงเดาใจเค้าไม่ค่อยถูกเลยค่ะ   สงสัยคงต้องเผื่อใจ **07** **07**

ใครมีเทคนิคอะไรแนะนำเพิ่มเติม  ก็บอกกันบ้างนะคะ >__<