ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ..ช่วยสอนวิธีการจีบผู้ชายที่มีอายุมากกว่าให้ทีค่ะ  (อ่าน 15941 ครั้ง)

Emtry

• Sr. Member
  • People Like This 155
  • ตามหาสาวสวยไว้นัว
เป็นตัวตนที่จริง ไม่ปรุงแต่ ถ้าเขามีความรู้สึกกับเราไหนมันก็เป็นแบบนั้น
ระยะเวลา มันจะฟ้องเองว่าทั้งสอง จริงใจแบบไหน

แต่ถ้าสร้างรูปแบบเข้าหากัน มันก็คงเป็นแค่อารมณ์ ที่มีร่วมกันเท่านั้น
พอรูปแบบมันจาง...ความรู้สึกจริงๆก็จะกลับเข้ามา

ถ้าเขาจะเป็นคนของเรา ยังไงก็เป็นคนของเรา
แต่ถ้า ของ ของเขาจะเป็น ของ ของเรา เราอาจจะได้ ของ ของเขาบ้างหรือไม่ ก็ขึ้นกับ รูปแบบที่ป้อนเข้าหาเขา
และถ้าเป็นรูปแบบที่ไม่จริงใจ สักวันความรู้สึกมันก็จะมีมากกว่าอารมณ์..

**ของ อาจหมายถึง วัตถุหรือหัวใจ **

""...Neon...""

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • \\(>o<)//
==>คูณ Bphuk8 ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆๆ ค่ะ

"ถ้าเขาจะเป็นคนของเรา ยังไงก็เป็นคนของเรา"

==>คุณ MIDI From Sky  ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีนะคะ

จะพยายยามเป็นตัวของตัวเองให้มากที่สุดนะคะ >O<

**26** **26**

""...When you think you don't need love is when you need it most...""

☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆Y⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆⌒\\>_<//⌒☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆