ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระบายคะเจอคนประสาท  (อ่าน 1664 ครั้ง)

frd.frd

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 3
ขอระบายคะเจอคนประสาท
« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 09:19:08 PM »
สวัสดีคะ เนื่องจากต้องการระบาย (มาก)
เจอพี่คนนึงคะ เมล ben_loves_nubow(แอท)hotmail.com

ถ้าพี่เขาเห็นหวังว่าพี่จะมีสติในการคิดมากขึ้นนะคะ
หนูรับงานทานข้าว เนื่องจากเดือดร้อนหาค่าเทอม
พี่เขาก็สนใจจะจ้าง แต่สุดท้ายก็ไม่จ้าง โทรมาสารพัดขอคบ จะจีบ จะรอ
คือหนูก็บอกแล้ว เราเข้ามาหาเงินใช้ค่าใช้จ่ายคะ ไม่ได้เข้ามาหาแฟน
ช่วงแรกๆ พี่เค้าโทหาบ่อยมาก ไลน์มา เราทำธุระไม่ตอบ ก็โทรมา ว่าไมไม่ตอบไลน์
จนเราเริ่มรำคาน ไม่ไหว เขาก็บอกว่าเขาจริงใจนู่นนี้นั้น หวังจะคบ ( ทั้งที่ไม่เคยนัดเจอเรา )
สารพัดคำพูดและการทำให้เรารำคาน โทรมาตอนเช้าๆบ้าง โทรมาตอนเราเรียนบ้าง
จนผลสุดท้าย เราบล้อคไลน์ บล้อคเบอร์
ปล. เขาไม่เคยโอนเงินให้เรานะคะ เราไม่เคยหลอกลวง

พี่ๆเข้าใจฟิว ผู้หญิงรำคานมั้ยคะ?
คืออะไรจะขนาดนั้น สุดท้ายเมลมาด่าเรา
ว่าเขาจริงใจ ทำไมต้องมาบล้อคเค้า
มาด่าเราสารพัดว่า เธอมันเ้ย มาหยามความจริงใจเขา (เห้ยนี่แค่บล้อค เงินก็ไม่เคยไปขอ งงนะ)
มาบอกว่า สงสัยคงชอบเจอผู้ชายในเวป ( เอ้า นี่หาเงินนะ ไม่ใช่จะชอบมาทำ ?)

สาวๆคนไหนเจอเมลนี้ไปคุย ก็ระวังดีๆนะคะ ไปรำคานเค้า เค้าจะตามด่า

ระบายเท่านี้แหละคะ ประสาทจะเสีย นี่ก้ยังไม่หยุดเมลมาด่า

กะ อี แค่ บล้อค " เงินก็ไม่เคยขอ หน้าก็ไม่เคยเจอ อะไรจะขนาดนี้

kookkaiizz

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
  • เป็นคนอ้วน คนอ้วนที่มีหัวใจ
Re: ขอระบายคะเจอคนประสาท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 09:22:20 PM »
โคตรเข้าใจฟิวนี้เลยอ่ะ
..ความรักที่ผิดหวังเปลี่ยนเป็นความแค้นที่สะสม ...
แล้วก็มาด่าเสียๆหาย ปั้นเรื่องต่างๆนานา

สู้นะคะ ขอให้รอดปลอดภัย

**11** **11** **11**

frd.frd

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 09:24:07 PM »
คุยไม่ถึงอาทิดเลยจ้าาาา งงมากกก อะไรจะขนาดนี้ ผู้หญิง ไม่ตอบไลน์ ไม่รับโทสับ น่าจะเข้าใจ

U...U

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 09:36:33 PM »
ยังมีพวกแปลกๆ แบบนี้ในเวปอีกเยอะครับ

เลือกคุย เลือกเจอ

ทำใจครับ....

**26**

PieceOfMe

• Hero Member
  • People Like This 273
  • your father died !!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 09:43:12 PM »
ออกแนวโรคจิตล้ะ

stoker อะไรแบบนั้น

สงสัยจะโสดมานาน เลย want มาก
 **25** **25** **25**
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

Luzifer

• Hero Member
  • People Like This 110
  • I'm stupid forever...
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 12:41:18 AM »
Happiness is being stupid together   **04**