ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะไม่เขียนแล้วเชียว  (อ่าน 1162 ครั้ง)

famefame07

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ว่าจะไม่เขียนแล้วเชียว
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 02:30:30 PM »
เรื่องเกิดเพราะความอิฉาที่เห็นคนอื่นที่มาเขียนการบ้าน อ่านแล้วเขินแทนบ้างละ อิฉาบ้างละ  **02**

**04** เข้าเรื่องของหนูเลยดีกว่า

เชื่อว่าหลายคนคงรู้จักไอดีนี้ หลายคนนะ ค่ะ
ต่างคนต่างอิฉา ยินดี ฯลฯ  กับน้องๆ หรือคนที่ได้ไปเที่ยวกับพี่เค้า

และแล้ว วันของหนูก็มาถึง **06**

หนูเชื่อเลยว่าทำไมถึงมีคนอิฉา เวลาที่พี่เค้าลงการบ้าน หรือน้องคนไหนลงการบ้านเกี่ยวกับพี่เค้า
จริงๆหนูก็ไม่อยากลงหรอกนะ  แต่...เห็นคนอื่นลงแล้วมันอิฉาเหลือเกิน  **02**
จริงๆนี่เป็นการบ้านฉบับแรกของหนูเลยนะ  คิดอยู่ว่าจะลงดีรึปล่าว
เดี๋ยวลงไป แล้วต้องมีคน pm ไปหาพี่เคาแน่นอนเลย ^^  (ก็พี่เค้าน่ารักนิสัยดีซะขนาดนั้น **06**)

หุหุ เดี๋ยวมาต่อวันหลังนะค่ะ เดาๆกันไปก่อนน้าว่าพี่คนนั้นเค้าเป็นใครกัน ^^'  **38**

buababy

• Full Member
  • People Like This 164
  • Love suck Luck less
Re: ว่าจะไม่เขียนแล้วเชียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 04:21:56 PM »
หูยยย พี่น่ารักในนี้มีเยอะมากก จะเดาถูกมั้ยยน้าา ขอคำใบ้เพิ่มค่ะ  41
Action = Reaction

buababy

• Full Member
  • People Like This 164
  • Love suck Luck less
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 04:36:52 PM »
กิกิ เดาถูกด้วยอ่าา แอบไปถามพี่เจ้าตัวมาละ  **34**
Action = Reaction

famefame07

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 05:31:12 PM »
buababy  ก็พี่เค้าน่ารักจริง อะไรจริงปะค่ะ อิอิ  **02**