ผู้เขียน หัวข้อ: <<<<<<<การบ้านครั้งที่1>>>>>>>  (อ่าน 1409 ครั้ง)

GOODTIME++

• Sr. Member
  • People Like This 60
  • "A girl should be two things:classy and fabulous."
<<<<<<<การบ้านครั้งที่1>>>>>>>
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 10:15:30 PM »
หลังจากที่วันนี้รู้สึกเหงาๆ อยากจะออกไปเดินเล่นข้างนอก แต่ มีแต่นะคะ ไม่อยากเดินคนเดียว เพราะไม่มีเพื่อนคุย และ เดินคนเดียวมาน๊านนนนานล่ะ แหะๆ **25**
วันนี้ ก็นึกในใจ เอาว่ะ ลองตั้งกระทู้ีกว่าาา เผื่อจะมีใครตกหลุมพราง เอ้ย สนใจเราบ้าง **34**
ปลาหรด เอ้ย ปรากฎว่าาา มีพี่ชายคนนึงpmมาคร่าา 41
เผอิญวันนี้พี่เค้าลางาน เพราะอยากใช้วันลาบ้างไรบ้าง **04** และ ไม่ได้เล่นเวปนี้บ่อยมากนัก
หนูก็คิดในใจ บังเอิญมากเลยอ้าาา **39** ไม่เหงาแล้วชั้น ก็เลยคุยกันในไลน์สักพัก ก็ดูๆว่า จะหลอกให้ไปรอเก้อรึเปล่านร้าาา **40** แต่ๆๆคุยๆดูแล้วน่าจะok
ก็เลยนัดเจอกันที่ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ
พอนัดเรียบร้อยปุ๊บ ก็โบกแท็กซี่เลยคร้าา **34**
ระหว่างที่นั่งรถได้ครึ่งทางล่ะ พี่เค้าก็โทรมา ขอเปลี่ยนสถานที่นั่น เป็น ที่ ปตท แทน ไอ้เราก็หึ๊ ไปทำอะไรที่นั่น **40**
คุยไปคุยมาอ้อออ เอารถไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องนี่เองงงง^^

เอ่อ เกริ่นมาซะยาว เอาเนื้อเลยเน้อะ
วันนี้เราก็ไปหาเหยื่อกันก่อนที่จะไปดูหนังคะ เหยื่อสำหรับวันนี้คือ แถ่นๆๆแถ้นนนน kfcคร่าา ของโปรดหนูเบย อิอิอ
พอกินไก่เสร็จ เราก็ไปดูหนังกันต่อ เรื่อง ปอบหน้าปลวก^^
หนังเรื่องนี้ ฮามากคะ หนูขำซะ น้ำตากระจายเลย เอ่อ ลืมบอก พอดีเวลาขำ น้ำตาจะไหลด้วยคะ แหะๆ
แถมเก้าอี้ข้างๆ ทั้งซ้ายและขวา ไม่มีผู้ใดเลย นอกจากเรา2คน **34**

เอ่อออ พิมพ์ไรต่อดี นึกก่อนนน **40** อ้อออ นึกออกล่ะ
วันนี้หนังสนุกนะคะ พี่ก็น่ารัก พี่จะดูอีกเรื่อง แต่น้องจะดูอีกเรื่อง สุดท้ายพี่ก็ยอมน้อง^_^
อยากจะบอกว่า พี่เป็นคนสุภาพมากนะคะ นิสัยน่ารัก^^ เปิด-ปิด ประตูรถให้ด้วยอ่ะ ปลื้มเบยยย 41
แถมตอนเจอกัน ยังซื้อช็อกโกแลต ให้เราอีก เหมือนรู้แฮะ ว่าเราชอบ **06**
  อยากจะบอกว่า ขอบคุณอีกครั้งนะคะ สำหรับวันนี้ มีโอกาส คงได้เจอกันอีกเนอะ^_^

ป.ล เป็นการบ้านครั้งแรกที่เขียน อาจจะอ่านแล้วแปลกๆหน่อยนะคะ แหะๆๆ **21**
"A girl can wait for the right man
to come along,but in the mean time
 that doesn't mean she can't have
a wonderful time with all the wrong
                     ones."

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: <<<<<<<การบ้านครั้งที่1>>>>>>>
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 12:55:04 AM »
ดีใจด้วยสำหรับ for the good time นะครับ

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ipshuffle

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: <<<<<<<การบ้านครั้งที่1>>>>>>>
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 03:36:08 PM »
ขอบคุณสำหรับช่วงเวลาดีๆ ที่มีให้กันนะ  **36**

GOODTIME++

• People Like This 60
  • "A girl should be two things:classy and fabulous."
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 11:35:20 PM »
ขอบคุณสำหรับช่วงเวลาดีๆ ที่มีให้กันนะ  **36**
**02**คะ พี่น่ารักนะคะ ขอบคุณที่ตามใจ ในทุกๆเรื่อง 41
"A girl can wait for the right man
to come along,but in the mean time
 that doesn't mean she can't have
a wonderful time with all the wrong
                     ones."

Yes.I.am

• People Like This 6
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 10:09:00 PM »
อ่านแล้ว ยินดีด้วยจ้า
Beware the DEVIL inside me.