ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่wlgที่ได้เจอพี่ชายใจดี ดีใจสุดๆ พี่ๆเฟรนรี่มากๆคะ  (อ่าน 1390 ครั้ง)

wippy

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สวัสดีคะ วิป นะค่ะ เพิ่งมาโพสวันก่อนเองค่ะ
วันเสาร์ที่21ที่ผ่านมาคะ วิปโพสปุ๊บ มีคนสนใจจ้างปั๊บ
วันต่อมาได้งานเลยคะ ได้ค่าสัญญาหอไปเรียบร้อย

ก่อนกลับพาเลี้ยงmk ใจดีมากๆจ่ายเงินตรงเวลา ไม่เบี้ยวคะ

พอมาวันนี้อาทิตย์ที่22 ก็มีพี่ชายจ้างทานข้าว พาไปทานShukishiมาด้วยคะที่central พระราม แถมซื้อขนมเค้กให้มากินที่บ้านด้วย แถมให้ลิปสติกวิปอีกต่างหาก เป็นของขวัญ 555 แท่งละหลายร้อยเลยคะ วิปดีใจมาก อิ่มท้อง ได้เงินแถมได้ของขวัญ ประทับใจมากเลยยยย
ใจดีมากๆอีกแล้ว
 **04** **38** **38** **39** **39** **39** **39**จริงๆอยากเอ่ยชื่อนะคะ แต่กลัวพี่เขาไม่สะดวก
วิปขอบคุณเว็บนี้มากนะคะ ที่ทำให้วิปได้เจอพี่ชายใจดี แม้บางคนจะเป็นผู้สูงอายุแต่วิปก็ไม่ได้รังเกียจอะไรนะคะ วิปทานข้าวด้วยได้เดินด้วยได้ตามห้างไม่อายคะ วิปเฟรนรี่ อีกอย่างวิปก็กลัวโดนหลอกเหมือนกัน แต่พอได้งานมา2งาน เจอพี่ๆใจดีเลี้ยงอาหารอร่อยๆแถมได้เงินอีก
วิปเลยถือว่าวิปโชคดีมากเลยคะ
ใครที่กลัวว่าจะไม่ได้เงินจริงๆ วิปอยากบอกว่าถ้าเราดูคนเป็น คุยกับเขาดีๆ แล้วจริงใจยังไงๆเราก็จะเจอคนดีๆคะ ขอให้ทุกคนเจอพี่ๆดีๆแบบวิปนะคะ
แม้จะยังอายุ19แต่วิปก็ได้มีโอกาสเจอคนที่อยากช่วยเราจริงๆ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆคะ

ใครสนใจวิป จ้างได้นะคะ ตามไปที่กระทู้นี้เลย วิปไม่หลอกแน่นอนคะแต่อย่าหลอกวิปนะคะ 555

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=138.0

wippy

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
โอ๊ว กระทู้ที่วิปโพส วิปว่าวิปก็อปมาถูกละนะ ทำไมมันลิงค์ไปกระทู้ชื่อคนอื่นอ่ะ
เอาเป็นว่าเสริทuserวิปเอานะค่ะ ลิงค์วิปกระทู้วิป ต้องมีชื่อวิปเป็นคนตั้งนะคะ อิอิ

OTartMe

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 9
  • "บางอย่าง" ไม่มีก่อนค่อยหา ไม่ใช่หาไปเรื่อยๆ
...ดีใจด้วยนะคะ ได้เจอคนดีๆ ที่อยากช่วยจริงๆ เนอะ ขอให้มีงานมาเรื่อยๆนะจ้า  **38** **38**
...อะไรที่มันเกินคำว่าพอดี มันไม่ดีหรอกนะ และ ไม่มีอะไรดีพอ สำหรับคนที่ไม่พอสักที เชื่อไหม
...จงรู้จักเรียนรู้ประสบการณ์จากความผิดพลาดของคนอื่นอย่างคนฉลาด อย่าเป็นเพียงคนโง่ที่เรียนรู้แต่ความผิดพลาดของตนเอง

U...U

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
น้องวิปน่าจะน่ารักนะครับเนี่ย มีพี่ๆจ้างเที่ยวทั้งๆที่ลงโพสไม่นาน

ยังงัยก็ขอให้ได้งานจ้างเที่ยวดีๆ เจอพี่ดีๆ นะครับ น้องวิป..

**36**