ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จะเชื่อหรือเปล่าค่ะว่าที่พี่จ้าง คือเดทเเรกของหนู ;)  (อ่าน 2075 ครั้ง)

fahhh_134

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 2
มาลองเขียนดูค่ะ  อยากขอบคุณพี่คนหนึ่งจริงๆ
ก่อนหน้านี้เคยโพสขอพี่ใจดีเลี้ยงข้าว เลี้ยงหนังเฉยๆ  แต่พี่ที่เข้ามา หนูก็งงเหมือนกันว่าเราขอคนเลี้ยงข้าว/หนัง แต่ไงมาขอเลี้ยงซะงั้น ^^*
ก็เลยปฏิเสธไปค่ะ  จนคิดว่าขนาดฟรี ยังไม่มี เเล้วใครมันจะมาจ้าง555
เเต่ก็มีนะคะคนที่บอกว่า โอเครไว้เดี๋ยวนัดกัน เเต่ก็หายไป
จนมาเจอพี่คนหนึ่ง ที่เค้าทิ้งid ไว้ในกระทู้ของคนอื่น เราเลยเเอบเเอดไปเเต่ดึกเเล้วๆม่กล้าทัก
เช้ามาพี่เค้าก็ทักมา บอกว่าน่ารักดี  เราเลยบอกไปว่าจ้างเที่ยวได้นะคะ ไม่นัวไม่เซ็ก 1500
พี่เค้าบอกมาว่า ขอจับมือด้วย พี่ให้2500 เลย -0-"   ตกใจเบาๆ  เเล้วยังบอกอีกว่าพี่เจอเเล้วจ่ายเลยนะ
เราอึ้งไปพักหนึ่ง เลยนัดเเนะกะพี่เค้า ดูๆพี่เค้าบอกไม่มีไรน่าดู ช่วงนี้ เราก็เลยบอกว่า ชวนหนูออกกำลังได้นะคะ
พี่เค้าก็บอกว่าพรุ่งนี้เค้าเข้าฟิตเนส เดี๋ยวเสดเจอกันไหม ทานข้าว   หนูกลับค่ำมากไม่ได้ พี่เค้าบอกไม่เป็นไรมาทานข้าวเฉยๆ
ด้วยความที่คิดว่า เเป็บเดียว เค้าคงเรียกเราไปเลี้ยงข้าวเฉยๆ เลยถามไปว่า พี่ให้ค่ารถเท่าไหร่?
พี่ตอบมาเลยว่า500 รวมกันเป็น3000นะ 
"ขาว สาว หน้าเด็ก อกเล็ก เซ็กเสื่อม"
น้องฮาๆ ผู้ไม่ต้องการคนดูเเล

ปล.รับจ้างเที่ยว ดูหนัง กินข้าว เรทสูง

fahhh_134

• **
มาลองเขียนดูค่ะ  อยากขอบคุณพี่คนหนึ่งจริงๆ
ก่อนหน้านี้เคยโพสขอพี่ใจดีเลี้ยงข้าว เลี้ยงหนังเฉยๆ  แต่พี่ที่เข้ามา หนูก็งงเหมือนกันว่าเราขอคนเลี้ยงข้าว/หนัง แต่ไงมาขอเลี้ยงซะงั้น ^^*
ก็เลยปฏิเสธไปค่ะ  จนคิดว่าขนาดฟรี ยังไม่มี เเล้วใครมันจะมาจ้าง555
เเต่ก็มีนะคะคนที่บอกว่า โอเครไว้เดี๋ยวนัดกัน เเต่ก็หายไป
จนมาเจอพี่คนหนึ่ง ที่เค้าทิ้งid ไว้ในกระทู้ของคนอื่น เราเลยเเอบเเอดไปเเต่ดึกเเล้วๆม่กล้าทัก
เช้ามาพี่เค้าก็ทักมา บอกว่าน่ารักดี  เราเลยบอกไปว่าจ้างเที่ยวได้นะคะ ไม่นัวไม่เซ็ก 1500
พี่เค้าบอกมาว่า ขอจับมือด้วย พี่ให้2500 เลย -0-"   ตกใจเบาๆ  เเล้วยังบอกอีกว่าพี่เจอเเล้วจ่ายเลยนะ
เราอึ้งไปพักหนึ่ง เลยนัดเเนะกะพี่เค้า ดูๆพี่เค้าบอกไม่มีไรน่าดู ช่วงนี้ เราก็เลยบอกว่า ชวนหนูออกกำลังได้นะคะ
พี่เค้าก็บอกว่าพรุ่งนี้เค้าเข้าฟิตเนส เดี๋ยวเสดเจอกันไหม ทานข้าว   หนูกลับค่ำมากไม่ได้ พี่เค้าบอกไม่เป็นไรมาทานข้าวเฉยๆ
ด้วยความที่คิดว่า เเป็บเดียว เค้าคงเรียกเราไปเลี้ยงข้าวเฉยๆ เลยถามไปว่า พี่ให้ค่ารถเท่าไหร่?
พี่ตอบมาเลยว่า500 รวมกันเป็น3000นะ ห๊ะ!! อึ้งแป็บ!!(จิงๆนึกว่าจะได้เเค่500)
จากนั้นพี่ก็ขอรูปเเล้วก็หายไป

ในใจก็กลัวโดนเบี้ยวนัด โดนหลอก นั่นโน้นนี่  555 ครั้งเเรกนี่ค่ะ 
จนก่อนเวลานัด ก็ทักมาก่อนเวลา  โล่งใจไป  ไม่เบี้ยว >\\<
จนเจอพี่เค้าตัวจริง  ก็ีกว่าที่คิดนะ เพราะตอนเเรกพี่เค้าออกตัวก่อนว่าอายุเยอะเเล้ว(เเต่หนูชอบคนมีอายุนะ55)  เจอเเล้วพี่ก็เอาให้จิงค่ะสามพัน ตื่นเต้นทำไรไม่ถูก555
พี่เค้าก็พาไปดูหนัง  เเต่ก็ไม่ค่อยรู้เรื่องหรอก นั่งเม้ากันในโรงมากกว่า คนมันน้อย เม้ากันเรื่องหุ้นซะเลย5555
พี่บอกค่าหอหนูเเพงไปให้ไปเช่าคอนโดร้างพี่เเทนเก็บเท่ากันเเต่สบายกว่า ของครบ ขาดไรบอกได้ เพราะให้หลานหลานก็ไม่เอา
ก็เลยพูดเล่นๆเเกมจริงว่า พี่มีโต๊ะเขียนหนังสือไหม ทุกวันนี้หนูนั่งโต๊ะเครื่องเเป้งอ่านเเล้วปวดหลัง
ออกโรงมา  พี่จูงมือไปเลือกซื้อใหม่เลยคร้า  สปอตสุดๆ  ราคาเราถือว่าเเพงมากๆสำหรับเรา  เราไม่มีทางซื้อชุดโต๊ะที่มันเเพงขนาดนี้หรอก แต่พี่บอกไม่เป็นไรแล้วก็จัดการทุกอย่างให้หมดเลย ^^*  เกรงใจมากมาย เเต่ดีใจมาก อยากได้มานาน  หนูจะใช้โต๊ะนี้สอยAให้พี่เลยนะ >\\<

จากนั้นก้ออกมาทานข้าวกันเม้ากันเรื่องบัญชี 5555  หล่ะก็เรื่องไร้สาระกันเยอะเเยะเลย
จิงๆเเอบสารภาพไปว่า พี่ นี่เดทเเรกของหนูนะ  พี่เเอบทำหน้าไม่เชื่อ เเล้วก็บอกว่า  งั้น ไม่ต้องไปหาใครมาจ้างหล่ะ  เดี๋ยวพี่จ้างหนูเอง -0-"
เเล้วก็บอกอีกว่า  มิน่าหล่ะ  รู้ไหม 1500 ถือว่าถูกโคตรๆ เเล้วรูปที่ส่งมานะรู้ป่ะพี่ภาวนาให้ไม่เหมือนตัวจริง พอเจอก็ค่อยยังชั่วหน่อยทีหลังให้พี่ถ่ายนะจะได้สวยๆ
 เราก็บอกไปว่า หนูไม่รู้ หนูมือใหม่ป้ายเเดง ><*
เเต่เหมือนถูกหวยเเจ็กพอต ครั้งเเรกก็เจอพี่สุภาพ สปอต พูดจิงทำจริง เเล้วชอบหลายๆอย่างที่คล้ายกัน เลยมีเรื่องคุยกันยาว

สุดท้ายอยากจะบอกว่า  คงมีเเต่พี่เเหละค่ะที่จ้างหนู ไม่ต้องห่วงว่าใครจะมาจ้างค่ะ
พี่เค้าก็ชวนไปดูหนังอีกนะคะ  แต่คงไปด้วยความเต็มใจ  ไม่ต้องจ้างเเล้วค่ะ  หนูทำงานใช้ค่าโต๊ะก่อน5555

ไม่รู้จะขอบคุณพี่เค้ายังไง เลยมาอัพเรื่องราวดีๆไว้เผื่อเป็นความทรงจำดีๆ ให้เราสองคนได้จดจำค่ะ ^\\^
"ขาว สาว หน้าเด็ก อกเล็ก เซ็กเสื่อม"

ปล.รับจ้างเที่ยว ดูหนัง กินข้าว เรทสูง

U...U

• Newbie
  • *
ดีใจกับน้อง fahhh_134 ด้วยนะครับ ที่ได้เจอพี่ที่น่ารัก ถูกใจเรา

รักษามิตรภาพที่ดีต่อกันนะครับ ... มีโอกาสก็กลับมาเล่าเรื่องที่ดำเนินต่อด้วยนะ

**26**

fahhh_134

• **
 **04**  คร้า   **34**

missP

• **
 **36**  อร๊ายย น่ารักจังค่ะ  อยากมีโมเม้นท์แบบนี้บ้าง แต่เพิ่งเข้ามา ใครจะจ้างมะเนี่ย ฮ่า ๆๆ  41

Princess^_^

• Newbie
  • *
  • People Like This 1

fahhh_134

• **
พี่ๆใจดีน่ารักๆในเว็บนี้มีเยอะค่ะ เท่าที่อ่านๆดู   **39**
เเต่คนเเย่ๆก็มี  วัดดวงกันทั้งสองฝ่ายค่ะ
เราก็กลัวเค้า เค้าก็กลัวเรา     **25**

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
พี่ชายใจดี สปอร์ตๆหายากค่ะ ..ดีใจด้วยนะคะ ได้โต๊ะเขียนหนังสือด้วยอ่ะ **36**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Mepinkky

• Full Member
  • People Like This 19
  • I'm just an ordinary girl to have beautiful heart
ดีใจด้วยนะคะที่เจอพี่ชายดีๆ น่ารักๆ  **02**
I want you to meet me
We'd elope without looking at each other
Kiss to bid farewell to our relationship,
As if I didn't know you....!! T_T