ผู้เขียน หัวข้อ: สี่เท้ายังรู้พลาด เสียท่าน้องเชียร์ลีดเดอร์สุดน่ารัก  (อ่าน 4306 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
พาน้องเชียร์ลีดเดอร์ ม.รัฐชื่อดังแห่งหนึ่งไปทานข้าวร้านสวย
ขณะที่ผมกำลังหลงไหลในความน่ารักของน้องและไม่ทันระวังตัว
โดนน้องขโมยจูบไปสองหน
แก้มซ้าย หนึ่งหน
แก้มขวา หนึ่งหน

....แล้ว...เออ...เออ...ผมควรทำไรต่อดีครับ....สมองไม่สั่งงานมาจนถึงตอนนี้.... **37**

ปล. sis จ๋าไม่ต้องห่วงนะ ผมไม่พยายามเก็บจูบของน้องเขาไว้นาน ที่แก้มขวานะ ผมจูบคืนน้องเขาไปแล้ว
      ส่วนที่แก้มซ้าย ผมจะพยายามคืนให้เร็วที่สุด และคืนพร้อมดอกเบี้ยด้วยจะได้ชัวร์ว่าคืนครบถ้วน
      จะหาเวลานัดคืนให้น้องเขาแบบด่วนๆเลย
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Uptown Girl

• People Like This 82
  • "คนเราดีชั่วล้วนปะปน มองตัวเองเลวน้อยที่สุด"
พี่ลืมเน้นด้วยตัวหนังสือสีเขียวป่ะคะ อิอิ
"Beautiful people are not always good but good people are always beautiful.”

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
พี่ลืมเน้นด้วยตัวหนังสือสีเขียวป่ะคะ อิอิ

....เออ....เออ.....เออ....สมองยังไม่ทำงาน.....มันเลยพลาดสีเขียวแบบนี้ละ  **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
เพิ่งได้เห็นการบ้านจากท่านพี่

ที่ผ่านมา ไม่เคยทราบเลยว่าท่านจ้างเที่ยวกับเขาด้วย อิอิ

ปล. ขอลายแทงด่วน

slow

• People Like This 2111
คงมีพี่ๆ หลายท่านแอบสงสัยเหมือนผมนะครับ ว่าสาวที่น่ารักคนนี้เป็นใคร...

ทิ้งช่วงเวลาหอมแก้มซ้ายไว้นานๆ ก็ดีนะครับพี่ tawans ดอกเบี้ยอาจทบต้น

**25**

tawans

เพิ่งได้เห็นการบ้านจากท่านพี่

ที่ผ่านมา ไม่เคยทราบเลยว่าท่านจ้างเที่ยวกับเขาด้วย อิอิ

ปล. ขอลายแทงด่วน

ทานข้าวคุยกัน"เฉยๆ"ครับ

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
อยากโดนขโมยหอมแก้มบ้าง โตมาจนถึงตอนนี้  **19**  **19**
ม่ายเค้ย ไม่เคยโดนขโมยหอมแก้มสักที  **21** **07**
มีแต่จูบปากเลย  **30** **30** **34**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
 **25**เพิ่งรู้ว่า พี่ตะวัน. โดนน้องหอมแก้ม
แนะนำให้ พี่ตะวัน. ควบคุมหัวใจตนให้ดีๆ **04**
พี่sis จะได้ไม่ตบพี่ตะวันค่ะ
 **30** **30**
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

Luzifer

• People Like This 110
  • I'm stupid forever...
... แบบนี้ชิมิ   **35**

Happiness is being stupid together   **04**

tawans

รีบไปปล่อยนกปล่อยปลา
อธิฐานขอให้sisเล่นอยู่เฉพาะห้องนั่งเล่น อย่าได้เข้ามาห้องการบ้านเลย....สาธุ