ผู้เขียน หัวข้อ: สี่เท้ายังรู้พลาด เสียท่าน้องเชียร์ลีดเดอร์สุดน่ารัก  (อ่าน 4318 ครั้ง)

คุณอบเชย

• Sr. Member
  • People Like This 15
กิกิ **11** **11**
It's love that hurt...
But it's hurt tells you're still alive.

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
พี่ตะวันกะลุงนึก ใช้แป้งอะไรทาหน้าครับ ทำไมโดนหอมโดนจูบกันถ้วนหน้าเลย

ส่วนพี่จระเข้ โดนทั้งหอมทั้งจูบแทบทุกวันยังมาขอลายแทงอีก....

ท่าน SLOW ก็เนื้อหอมอยู่แล้ว สาวๆ กระซิบมา โดนหอมโดนจูบคงเป็นธรรมดาใช่ไหมครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

N-Aom^^

• People Like This 590
อ่านแล้วชอบจุงเบยค่า

น้องอ้อม น้องใหม่ ตอนนี้กำลังศึกษาข้อมูลต่างๆ และข้อมูลเตือนภัยของพี่ๆ
แต่เห็นพี่ๆในนี้แล้ว รู้สึกว่าน่ารักกันเกือบทุกคนเลยนะค่า

แต่หนูอ้อม ยังไม่เคยได้ออกไปกับใครเลยค่า
เพราะไม่มีคนชวน... **12** **12**

kaptan

• People Like This 1734
อ่านแล้วชอบจุงเบยค่า

น้องอ้อม น้องใหม่ ตอนนี้กำลังศึกษาข้อมูลต่างๆ และข้อมูลเตือนภัยของพี่ๆ
แต่เห็นพี่ๆในนี้แล้ว รู้สึกว่าน่ารักกันเกือบทุกคนเลยนะค่า

แต่หนูอ้อม ยังไม่เคยได้ออกไปกับใครเลยค่า
เพราะไม่มีคนชวน... **12** **12**

น้องอยากชวนใครก็ชวนเลยครับ พี่ๆ เค้ารอน้องชวนอยู่ทั้งนั้นแหละ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

เรื่องของผู้ใหญ่ เด็กน้อยขนมอบไปห่างๆเลย รอโตกว่านี้อีกหน่อยจะไปหาเอง กิกิ   **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Icing

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 83
  • แผนที่กาลเวลา
พี่sisขา เห็นไหมๆ ไอส์ก็แค่ฉากบังสาวของพี่ตะวัน
และแล้วความจริงก็ถูกเปิดเผย...
ก็ยังคงหลงรักสเปคเดิมๆ
หนุ่มเนิร์ดบ้องแบ๊ว <3

คุณอบเชย

• People Like This 15

เรื่องของผู้ใหญ่ เด็กน้อยขนมอบไปห่างๆเลย รอโตกว่านี้อีกหน่อยจะไปหาเอง กิกิ   **30**

ขนมโตแล้ว จะ20แล้วนะ **13**
It's love that hurt...
But it's hurt tells you're still alive.

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
น้องส่ง pm มา แปลความหมายไม่ออก....สมองไม่สั่งงาน

-------------------------------------------------------
โอ้ยยยยยยยยเขิลหน้าดำเอ้ยย!หน้าแดงหมดแล้ว **39**
ขอบคุณนะค้า การบ้านน่ารักอ้ะ **02**
ไว้ว่างๆนัดด่วนๆ นะคะ 5555555555555
 **11**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

tawans

ขนมโตแล้ว จะ20แล้วนะ **13**
เห็นมากับตาว่ายัง"เล็ก" ยังไม่โต ผมความจำยังไม่เสื่อมนะ  **30**

tawans

น้องชายตาและยิ้มหวานประมาณนี้ละครับ
http://www.youtube.com/watch?v=39_OmBO9jVg

**34** **34**