ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเจอน้อง ที่ใช่ชื่อว่า GOODTIME บ้าง  (อ่าน 2326 ครั้ง)

ake123

• Sr. Member
  • People Like This 5
ใครเคยเจอน้อง ที่ใช่ชื่อว่า GOODTIME บ้าง
« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 04:11:02 PM »
ดีครับ อยากให้เพื่อนๆที่เคยเจอน้องเค้าช่วยแชร์ประสบการณ์ให้ฟังหน่อยครับ ว่าจ้างเที่ยวอย่างเดียวหรือเปล่า

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
Re: ใครเคยเจอน้อง ที่ใช่ชื่อว่า GOODTIME บ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 04:16:00 PM »
อืม.......... ไม่ทราบว่าคุณอยากรู้ไปทำไมค่ะ   **40** หลังไมด์ถามคนอื่นดีกว่ามั้ย ตั้งกระทู้แบบนี้น้องเค้าจะรู้สึกยังไง....  **25**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

orange 11

• People Like This 30
Re: ใครเคยเจอน้อง ที่ใช่ชื่อว่า GOODTIME บ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 04:26:01 PM »
 **25** ดูถามเข้าสิ  ทื่อๆ ซื่อๆ( บื้อๆ) ดีเนาะ

ถามอะไรออกหน้าไมค์ก็ให้เกียรติน้องเค้าหน่อยสิพ่อคู๊ณณณ
^_^    รักเอย จริงหรือที่ว่าหวาน หรือทรมานใจคน ..ความรักร้อยเล่ห์กล รักเอยลวงล่อใจคน หลอกจนตายใจ..รักนี่มีสุข ทุกคราวไปใครหยั่งถึงเจ้าได้คงไม่ช้ำฤดี..รักเอยรักที่ปราถนา รักมาประดับชีวี หวั่นในฤทัยเหลือที่ เกรงรักลวงฤดี รักแล้วขยี้ใจ  ^_^

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 05:46:21 PM »
สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น .. อยากรู้จักน้องส่าน้องเป็นคนแบบไหน ทำไมไม่เอาใจตัวเองไปผูกพันล่ะครับ จะได้รู้ว่าน้องน่ารัก และเป็นคนดีแค่ไหน  **24**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

ขอแค่นี้ค่ะ

• People Like This 60
  • ** วลีกวนตา วาจากวนติ่ง**
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 06:05:28 PM »
**25** ดูถามเข้าสิ  ทื่อๆ ซื่อๆ( บื้อๆ) ดีเนาะ

ถามอะไรออกหน้าไมค์ก็ให้เกียรติน้องเค้าหน่อยสิพ่อคู๊ณณณ

ก็น่านอะจิ ซื่อบื้อ! **15**

อล้วจะมีใครโพสต์ถามเราบ้างมั้ย มีใครเคยเจอ "ขอแค่นี้ค่ะ" บ้างรึป่าว **30**
Your destiny ^_^

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 06:11:59 PM »

ก็น่านอะจิ ซื่อบื้อ! **15**

อล้วจะมีใครโพสต์ถามเราบ้างมั้ย มีใครเคยเจอ "ขอแค่นี้ค่ะ" บ้างรึป่าว **30**

มีใครเคยเจอ "ขอแค่นี้ค่ะ" บ้างไหม อยากไปหอมแก้มสักที  **06** **02**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 06:31:35 PM »
เคยเจอน้องไปงานสภากาแฟครับ น้องเป็นคนนิสัยดีครับ ไม่เหมาะกับคนที่ไม่รู้จักกาละเทศะหรอกครับ

finding

• People Like This 112
  • You're in my days and in my heart always.
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 06:50:56 PM »
เอ่อ ตั้งกระทู้ซะประดุจดั่งว่าน้องเค้าทำอะไรผิด
 มองสองทางค่ะพี่ พี่น่าจะถามหลังไมค์นะคะ ไม่ใช่ตั้งกระทู้  เหอๆ ถ้าจะให้ดีขอโทษน้องเค้าหน่อยเถอะค่ะ
ชั้นเรียนรู้ที่จะให้คนอื่นไม่ใช่เพราะชั้น มีเหลือมากมาย แต่เรียนรู้ที่จะให้เพราะ รู้ดีว่า “การไม่มีมันเป็นอย่างไร?”

คุณอบเชย

• People Like This 15
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 06:51:59 PM »
เคยเจอน้องไปงานสภากาแฟครับ น้องเป็นคนนิสัยดีครับ ไม่เหมาะกับคนที่ไม่รู้จักกาละเทศะหรอกครับ

โอ๊ย เจ็บจุงงง
It's love that hurt...
But it's hurt tells you're still alive.

ake123

• People Like This 5
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 08:08:19 PM »
ต้องขอโทษทุกๆๆคนที่ทำให้เข้าใจกันผิดๆๆนะครับ.   ผมได้แจ้งลบกระทู้ไปแล้วครับเพื่อความสบายใจ