ผู้เขียน หัวข้อ: พากันไปกินเเมว  (อ่าน 1453 ครั้ง)

fahhh_134

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 2
พากันไปกินเเมว
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2014, 03:11:16 PM »
กลับมาส่งการบ้านหลังจากไปเดท กับพี่เมฆ(นามสมมุติ)
เเอบหนีไปเดทกับหนุ่มขี้เหงามาค่ะ
พี่เค้าเห็นเราชื่อฟ้า เลยอำเล่นๆว่าพี่เค้าชื่อเมฆ -,-
ด้วยความซื่อ เราก็เชื่อจริงๆ -3-"

ตอนเเรกเรานัดกัน เที่ยงค่ะ เเต่ด้วยความกลัวรถติด เผื่อเวลาเยอะไปหน่อย
หนูเลยไปถึงตั้งเเต่ 11 โมง -"-  เลยนั่งรอด้วยความเต็มใจ อิอิ (ดีกว่าไปสายน่า)
พี่เค้าไม่ยอมให้รูปค่ะ เราบอกเเต่ว่าอยู่ที่ไหน  นั่งอ่านหนังสือรอพลางๆ อยู่ๆพี่เค้าก็เข้ามาทักเลย
-,- จู่โจม  ตกใจ  เลยพากันไปกินข้าวนั่งคุยกันค่ะ พี่เค้าน่ารักดีนะคะ เป็นคนฮาๆ กากๆ  levelการเล่นมุก อารมและการหยอดสาวๆ
ถือว่าอยู่ในระดับดีเยี่ยมค่ะ  เลยเอาตกใจในบางมุก เลยปรับเลเวลเล่นตอบขึ้นเรื่อยๆ
แล้วพอเราเรียก พี่เมฆ เท่านั้นเเหละค่ะ  ฮาแตก!!!!! นั่งหัวเราะกันปลาดิบติดคอเลยค่ะ
พี่เค้าบอก เชื่อด้วยเหรอ -3-  เหอ...... เสียฟรอมจุง!!!

จากนั้นพี่เค้าถามค่ะว่าอยากไปไหน เราก็ตอบเเบบไม่เกรงใจค่ะ ว่าอยากไป cat cafe
พี่เค้าดูงงๆนะคะว่าเป็นไง  ก็นั่งกดๆโทรศัพหาเลยค่ะว่าอยู่ที่ไหน
เจออยู่ที่หนึ่งที่มีเเผนที่ใน google map ชื่อว่า kitty cat cafe ค่ะ
เลยตกลงขับรถไปกัน  พี่ถามหนูว่าขับเป็นไหม จะขับไหม?
ตอบเเบบไม่เกรงใจเหมือนกันค่ะ(ไม่เคยจะเหรงใจอะไร อย่าถามไรหนูเป็นมารยาท 555)
โอเครค่ะ หนูขับเอง มีใบขับขี่นะคะ เเต่เเค่ไม่เคยขับใน กทม :3
พี่ก็ใจมากค่ะ   ขับเลย...  ชนก็เรียกประกัน ไม่มีปัญหา ;)
ก็ขับกันไปค่ะ หนูก็ทะเลาะกับรถพี่เค้านิดหน่อย พอดีไม่ค่อยขับรถ ccเยอะๆ รุ่นท๊อปๆ เพราะขอขับไม่ค่อยมีใครกล้าให้ขับ อิอิ

ไกลเหมือนกันค่ะ หลงนิดๆ เเต่สุดท้าย googlemap ก็พามาถึง
ในร้าน จัดการเรื่องกลิ่นเเย่นิดหน่อยค่ะ เเต่เรื่องเเมวก็เยอะดี  ขนมเครื่องดื่มธรรมดาค่ะ
เเต่เเมวน่ารัก >\\\\<    เราก็นั่งดูเเมว เล่นกับเเมว คุยกันไปพลางๆ
พี่เค้าซื้ออาหารมาล่อเเมวด้วยค่ะ โดนเเมวรุมกันไปตามๆกัน 555

หนูว่า ครั้งนี้  หนูคุ้มนะ ได้ลองขับรถเเรงๆในกทม ได้ฟินเเมว ไม่รู้พี่คุ้มป่าวที่จ้างหนู   **30**
เป็นการจ้างที่ถือว่าเรทสูง  เเต่พี่เค้าไม่ค่อยเเตะตัวหนูเท่าไหร่  เเค่ขอจับมือแป็บเดียวก่อนกลับ  พี่สุภาพทุกอย่าง (รังเกียจป่าวไม่รู้^^*) ยกเว้นมุกบางอันที่เล่นมา -,-   
 **35** สุดท้ายขอบอกพี่เค้าว่า  ขอโทษนะคะ ที่ขนเเมวติดคอ อิอิ

การบ้านหนูไม่หวานเท่าไหร่ เน้นเฮฮา หนุกหนานๆ  **24** 
"ขาว สาว หน้าเด็ก อกเล็ก เซ็กเสื่อม"
น้องฮาๆ ผู้ไม่ต้องการคนดูเเล

ปล.รับจ้างเที่ยว ดูหนัง กินข้าว เรทสูง

fahhh_134

• **
Re: พากันไปกินเเมว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2014, 03:12:35 PM »
ลืมบอกไปว่าให้รางวัลในความน่ารักของพี่  ด้วยการหอม 1จุ๊บ   **06**
"ขาว สาว หน้าเด็ก อกเล็ก เซ็กเสื่อม"

ปล.รับจ้างเที่ยว ดูหนัง กินข้าว เรทสูง

fahhh_134

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2014, 07:18:42 PM »
ขออภัยสำหรับผู้มาสอบถาม user เพราะเจ้าตัวไม่สะดวกเปิดเผย  **26**

missP

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 11:22:18 AM »
น่ารักจัง ช่วยดัน ๆ ค่ะ อิอิ  **36** **36**

fahhh_134

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 01:43:48 PM »
น่ารักจัง ช่วยดัน ๆ ค่ะ อิอิ  **36** **36**

แมวก็น่ารัก  คนไปด้วยก็น่ารัก >\\\<

fahhh_134

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 01:46:17 PM »
อยากไปบ้างจัง Callista ชอบแมวค่ะ เลี้ยงแมว แต่ถ้าเรื่องการกำจัดกลิ่นแย่ คงขอบาย  **12**

ใน กทม มีหลายร้านค่ะ  ไม่เคยไป เเต่น่าจะดีกว่านี้
เคยไปอีกที่ ที่ เชียงใหม่ค่ะ  อันนั้นร้านสะอาดมาก ชื่อร้าน Maewmoth Cat Cafe   
ร้านนี้คนเยอะค่ะ ต้องโทจองล่วงหน้า  ผ่านๆก็เเวะไปนะคะ ;)