ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน Nudy: Afternoon Tea มุ๊งมิ๊งบนที่สูง  (อ่าน 4200 ครั้ง)

nudy

• Sr. Member
  • People Like This 12
การบ้าน Nudy: Afternoon Tea มุ๊งมิ๊งบนที่สูง
« เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2014, 10:40:13 PM »
สวัสดีค่ะ Nudy เองค่ะ วันนี้ขอเข้ามาขอบคุณพี่ใจดีท่านนึงด้วยการบ้านสั้นๆ นะคะ

**36** **36** **36**

คุณพี่ท่านนี้ใจดี บุคลิก อบอุ่น เฮฮา และมีเสน่ห์มากค่ะ สาวๆ เห็นอาจจะกริ๊ดกร๊าดได้ค่ะ 

วันนี้เรามีนัดกันช่วงบ่ายที่โรงแรม St. Regis ตรงราชดำริค่ะ พี่บอกว่าให้เตรียมตัวมาจิบชาโดยเฉพาะ

เราขึ้นไปทาน Afternoon Tea ที่ The Drawing Room ชั้น 12 ค่ะ สั่ง Set ชายามบ่ายมาจิบกัน ทานขนมไปด้วย แล้วก็นั่งมองวิวสวยๆ ของสนามกอล์ฟราชกรีฑาสโมสรที่อยู่ข้างล่าง

เรานั่งคุย ครุคริ มุ๊งมิ๊ง กันพอประมาณ (ไม่รู้ว่าจะเรียกว่านั่งจีบกันดีมั๊ยน๊า^^) บรรยากาศโรแมนติคมากๆ เลยค่ะ ทั้งๆ ที่เป็นเวลาบ่ายๆ เราคุยกันหลายเรื่องมาก อย่างเช่น ประสบการณ์ที่เจอคนมาในเว็บ , เรื่องหนัง , เรื่องของกิน, บอลโลก ฯลฯ เวลาที่นั่งกะพี่ช่างหมดไปอย่างรวดเร็วจริงๆ น๊า

พี่คุยสนุกมากๆ ค่ะ (มุขพี่ฮากระจายทั้งเรื่องน้องมันแกว กะ มุขพูดภาษาญี่ปุ่น ^^) และเป็นคนที่มีความรู้เรื่องร้านเด็ดๆ เยอะค่า ร้านหรูหรา ร้านส้มตำ ก๋วยเตี๋ยว อะไรเด็ดๆ ขอให้บอก (ปล.แต่ถ้าเป็นของกินตามห้าง ขอให้ถาม Nudy ได้เลย โปรมากค่ะจุดนี้ อิอิ)
 **02**

สรุปยังไงก็ ขอขอบคุณพี่มากนะคะ ที่ให้โอกาส Nudy มาจิบชาวันนี้นะคะ ชอบมากๆค่ะ  ส่วนพี่ที่เคยไปเที่ยวกันกับ Nudy  จะรู้ว่า Nudy รักกาแฟและชามาก 555 (กินได้หมด กาแฟ 7-11 ยัน Starbucks ค่ะ)

Matching ;)

buababy

• Full Member
  • People Like This 164
  • Love suck Luck less
Re: การบ้าน Nudy: Afternoon Tea มุ๊งมิ๊งบนที่สูง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2014, 10:59:04 PM »
แอร๊ยย afternoon tea ที่นี่น่าลองไปจิบจุง
บรรยากาศดีจัง นั่งชมวิวไป กินหนมไป อิอิ  **06**
Action = Reaction

U...U

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: การบ้าน Nudy: Afternoon Tea มุ๊งมิ๊งบนที่สูง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 06:41:57 AM »
ขนมน่าทานจัง

ไปกับสาวสวยๆ คงมีความสุขมากเลย  41 41 41

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 09:10:09 AM »
วิวนี้เราก็นั่ง หรือบางทีก็ยืน มองดูบ่อยๆ บนรถไฟฟ้า BTS เพียงแต่ไม่มีน้ำชาจิบ

Century21

• Full Member
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 11:58:22 AM »
วิวสวย  **36**
เห็นละอยากมีโมเม้นต์นั่งสวยๆ ที่ร้าน agalico สุขุมวิท 51 มั่งไรมั่ง

fahhh_134

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 02:00:23 PM »
หนม น่าทาน  **39**
อิจฉาๆ ^\\^
"ขาว สาว หน้าเด็ก อกเล็ก เซ็กเสื่อม"
น้องฮาๆ ผู้ไม่ต้องการคนดูเเล

ปล.รับจ้างเที่ยว ดูหนัง กินข้าว เรทสูง

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 05:28:21 PM »

ยินดีที่สาวฮอทแห่ง wlg กลับมาส่งการบ้านอีก

การบ้านน่ารักจัง

**06** **06** **06**

เสียดาย คราวที่แล้วลุงมารับบัตรคิวไม่ทัน

**04** **04** **04**

คราวนี้คงมีบัตรคิวเหลือให้ลุงมั่งนะ

Chatawin

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 05:48:15 PM »
ขอบคูณเช่นกันครับ
น้อง NUDY เป็นคนที่น่ารัก คุยสนุก
เป็น 3 ชั่วโมง ที่สนุกสนาน เฮฮาและประทับใจมาก
ไว้เจอกันใหม่ครับ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 08:47:14 PM »
ตามอ่านการบ้านของพี่จ้างเที่ยวกับน้อง Nudy เป็นการบ้านที่น่ารัก พร้อมขนมหวานๆ .. อิจฉาเบย

เข้ามาต่อแถว รอน้อง Nudy ว่างบ้างนะ ...  **36**
ไม่ค่อยจะว่างตรงกันเลยอ่ะ

**25**

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 10:25:44 PM »
...ร้านสวย บรรยากาศดี อยากเจอพี่อบอุ่นแบบนี้บ้างจัง...
...จะมีโอกาสได้เจอบ้างไหม พี่ที่แสนดีแบบนี้... **01**