ผู้เขียน หัวข้อ: <<<<<<<<<<การบ้านครั้งที่3>>>>>>>>>  (อ่าน 1546 ครั้ง)

GOODTIME++

• Sr. Member
  • People Like This 60
  • "A girl should be two things:classy and fabulous."
<<<<<<<<<<การบ้านครั้งที่3>>>>>>>>>
« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 09:52:15 PM »
วันนี้เป็นวันที่2นะคะ ที่ไปทำบุญต่อจากเมื่อวาน วันนี้เดินทางไปกันที่วัดสมานรัตนารามคะ **36**
ขณะเดินทางใจตุ้บๆต่อมๆๆ เอ **40** จะไปถูกทางไหมนร้าาา เพราะคนที่พาไปเป็นอิสลามคะ **11** ส่วนหนูก็ไม่รู้จักเส้นทาง แต่ก็อยากไป
พี่เค้าก็น่ารักนะคะ ไม่รู้เส้นทาง แถมเป็นอิสลาม แต่ก็ยังพาหนูเข้าวัด 41
ขาไปรถติดยาวเป็นกิโลเลยนะคะ **25** แต่ขากลับโล่งงง
วันนี้ดีใจที่ได้ไปทำบุญที่วัดนี้ื.เพราะว่าตั้งใจจะทำอะไรหลายอย่าง เช่น โยนเหรียญให้เข้าบาตร ก็ประสบความสำเร็จนะคะ โยนลว **39**
เขย่าเซียมซี ดวงก็ok 41
กว่าจะกลับมาถึงบ้านก็17.30
ทำให้พี่ไปทำงานไม่ทัน **21** ขอโทษด้วยนะคะ **25**
"A girl can wait for the right man
to come along,but in the mean time
 that doesn't mean she can't have
a wonderful time with all the wrong
                     ones."

nudy

• People Like This 12
Re: <<<<<<<<<<การบ้านครั้งที่3>>>>>>>>>
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 10:04:10 PM »
ดีจังเลยค่ะ ได้ไปทำบุญ สาธุนะค๊า ชอบจัง
อยากมีคนพาไปวัดมั่งจังน๊า **36** **36**
Matching ;)

GOODTIME++

• "A girl should be two things:classy and fabulous."
Re: <<<<<<<<<<การบ้านครั้งที่3>>>>>>>>>
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 10:13:36 PM »
ดีจังเลยค่ะ ได้ไปทำบุญ สาธุนะค๊า ชอบจัง
อยากมีคนพาไปวัดมั่งจังน๊า **36** **36**

แหมๆๆ ระดับพี่แล้ว คงที่คนต่อคิวรอยาววว เลยนะคร่าาา **34**
"A girl can wait for the right man
to come along,but in the mean time
 that doesn't mean she can't have
a wonderful time with all the wrong
                     ones."

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 06:03:25 AM »
น้อง GOODTIME+ ได้มีโอกาสไปทำบุญ 2 วันติดกันเลย

พี่ที่พาไปก็น่ารักนะครับ แม้ต่างศาสนาแต่ก็มีจิตใจดีพาน้องไปทำบุญด้วย

น่ารักทั้งคู่เลย ...   **06**

GOODTIME++

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 06:40:58 AM »
น้อง GOODTIME+ ได้มีโอกาสไปทำบุญ 2 วันติดกันเลย

พี่ที่พาไปก็น่ารักนะครับ แม้ต่างศาสนาแต่ก็มีจิตใจดีพาน้องไปทำบุญด้วย

น่ารักทั้งคู่เลย ...   **06**

**36** ที่จริงไป4วันติดคะ แต่อีก2คน เป็นคนนอกเวป 41
                     ones."