ผู้เขียน หัวข้อ: #####การบ้าน .... กระทู้ฮิลตัน...... ไม่มีแล้วนะคะ#####  (อ่าน 2984 ครั้ง)

ขอแค่นี้ค่ะ

• Hero Member
  • People Like This 60
  • ** วลีกวนตา วาจากวนติ่ง**
 **21** **25**

ต้องขอโทษทุกคนที่ปูเสื่อรอกระทู้ฮิลตัน เกิดเหตุขัดข้องบางประการ ทำให้ไม่สามารถได้ไปฮิลตัน

และก็ขอบคุณเฮียอีกครั้งที่โอนเงินมาเป็นค่าจองโรงแรมให้ ทั้งๆที่นู๋จะคืนให้ แต่เฮียก็ไม่รับคืน ขอบคุณเฮียที่ทำให้รู้ว่า คนดีๆที่ให้โดยไม่หวังสิ่งตอบแทนยังมีหลงเหลืออยู่ในเวบจริงๆ **36**  **26** **26** **26**

ถ้ามีโอกาส อยากจะเลี้ยงข้าวตอบแทนเฮียซักมื้อ (แต่คงไม่มีโอกาสนั้นแล้วมั้ง)

ปล.1 เกือบจะมีการบ้านฮิลตันจากผู้ชายอีกคนที่เสนอตัวเข้ามาทีหลังเฮีย แต่ก็ต้องยกเลิกไปเพราะมีงานด่วน และความเอาแต่ใจของเรา ขอโทษตรงนี้อีกครั้งนะนายทื่อ (ถ้านายเข้ามาอ่าน ก็คงรู้ว่าเราหมายถึงนาย)

ปล.2 ถ้ายังมีโอกาสหลงเหลือจากเฮีย เดือนหน้าวันเกิดนู๋ กลางๆเดือนพอดี จะใจดีพานู๋ไปที่ๆนู๋เคยบอกว่าอยากไปตอนที่เราคุยกันในไลน์ได้ใช่มั้ยคะ? (นู๋พร้อมแระเฮีย) **32**

สุดท้าย ท้ายสุด

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาติดตามและเคยเสนอตัวจะพาค้างฮิลตัน และขอบคุณคำแนะนำของทุกคนในกระทู้ ทำไงให้สวยในสามวัน ขอบคุณจริงๆค่ะ

ไม่ใช่ไม่อยากเขียนการบ้าน อยากจะเขียนการบ้านน่ารักๆบ้างอยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่มีอีกตัวแสดงนำอีก1ตัวที่จะมาเขียนการบ้านร่วมกัน คริคริ
Your destiny ^_^

orange 11

• Sr. Member
  • People Like This 30
Re: #####การบ้าน .... กระทู้ฮิลตัน...... ไม่มีแล้วนะคะ#####
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2014, 09:59:49 AM »
อยากมีการบ้านหวานๆ ไปกับพี่มั้ยน้อง **32**

ปล. (นู๋พร้อมแระเฮีย)   **02**เขิลจุงเบย มันคืออัลไล **34**

ปล. หวังว่าเฮียคนนั้นคงไม่ใจร้ายกับสาวสวยหรอกนะคะ รีบเลยเฮียโอกาสควงสาวสวยมาถึงแล้ว
^_^    รักเอย จริงหรือที่ว่าหวาน หรือทรมานใจคน ..ความรักร้อยเล่ห์กล รักเอยลวงล่อใจคน หลอกจนตายใจ..รักนี่มีสุข ทุกคราวไปใครหยั่งถึงเจ้าได้คงไม่ช้ำฤดี..รักเอยรักที่ปราถนา รักมาประดับชีวี หวั่นในฤทัยเหลือที่ เกรงรักลวงฤดี รักแล้วขยี้ใจ  ^_^

ขอแค่นี้ค่ะ

Re: #####การบ้าน .... กระทู้ฮิลตัน...... ไม่มีแล้วนะคะ#####
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2014, 10:16:28 AM »
อยากมีการบ้านหวานๆ ไปกับพี่มั้ยน้อง **32**

ปล. (นู๋พร้อมแระเฮีย)   **02**เขิลจุงเบย มันคืออัลไล **34**

ปล. หวังว่าเฮียคนนั้นคงไม่ใจร้ายกับสาวสวยหรอกนะคะ รีบเลยเฮียโอกาสควงสาวสวยมาถึงแล้ว

เจ๊ส้ม11นี่ เดี๋ยวตีตายเลย โฆษณาเกินจริง สาวสวย(ลำพัง) นะสิไม่ว่า **30** ถ้าเฮียเค้าจะไปก็ไม่ใช่เพราะหน้าตาหรอก ไม่งั้นเราก็คงหมดสิทธิ์แระ ความสวยแทบไม่หลงเหลือ คริคริ เจ๊ส้มสวยกว่าหล่ยล้านเท่า **39**

ปล.1. ที่ชวนแระเขินจุงเบย เพราะไม่เคยชวนผู้ชายคนใหนไปเที่ยวก่อนแบบเต็มใจ

ปลฝ2 เฮียเค้าคงไม่ไปหรอก คำตอบเรารู้แระ **25**
ปล.3 แระจาชวนทำไมวะ **30** **10**

saa2560

• People Like This 13
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2014, 11:17:37 AM »
เรามันเป็นเฮียไม่ได้ เป็นได้แค่ลุง555 **19**
 ปล1 บอกแล้วว่าอย่าสวยจัดอิอิ
ปล2  เหมือน ปล.1
ปล3........? **24**

ขอแค่นี้ค่ะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2014, 11:20:19 AM »
เรามันเป็นเฮียไม่ได้ เป็นได้แค่ลุง555 **19**
 ปล1 บอกแล้วว่าอย่าสวยจัดอิอิ
ปล2  เหมือน ปล.1
ปล3........? **24**

ลุงอ่ะ ไม่ใช่เฮีย แต่เพิ่มไม้เอกมา ลุงจะถีบนู๋มะ **30**

ปล.1 ไปกับลุงต้องอูมามิ

ปล.2 เหมือนปล.1 **10**

orange 11

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2014, 11:23:25 AM »
อุ๊ต๊ะ  เราก็โผล่มาแบบไม่ดูตาม้าตาเรือ

เค้ากำลังอูมามิอยู่ ไปแระ

ฟิ้ววววววว **10**
^_^    รักเอย จริงหรือที่ว่าหวาน หรือทรมานใจคน ..ความรักร้อยเล่ห์กล รักเอยลวงล่อใจคน หลอกจนตายใจ..รักนี่มีสุข ทุกคราวไปใครหยั่งถึงเจ้าได้คงไม่ช้ำฤดี..รักเอยรักที่ปราถนา รักมาประดับชีวี หวั่นในฤทัยเหลือที่ เกรงรักลวงฤดี รักแล้วขยี้ใจ  ^_^

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 06:25:20 AM »
แม้การบ้านที่ฮิลตันไม่มี แต่คิดว่าไม่นาน น้อง ขอแค่นี้แค่ คงมีการบ้านมาให้ตามอ่านนะครับ

รอ...   **14**

ขอแค่นี้ค่ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 06:27:17 AM »
แม้การบ้านที่ฮิลตันไม่มี แต่คิดว่าไม่นาน น้อง ขอแค่นี้แค่ คงมีการบ้านมาให้ตามอ่านนะครับ

อยากมีการบ้านร่วมกันมั้ยคะ? **32**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 06:49:18 AM »

อยากมีการบ้านร่วมกันมั้ยคะ? **32**

ถ้ามีโอกาส ก็ยินดีนะครับ น้อง ขอแค่นี้ค่ะ

**26**

orange 11

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 12:57:00 PM »
ป่านนี้หล่อนจะเป็นยังไงบ้าง   **06** **06**

ทานข้าวรึยัง  งานวุ่นวายรึเปล่า....บลาๆๆ

ส่งกำลังใจไปให้นางถึงที่ทำงาน  ..ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี

จุฟฟฟฟฟฟ **14**