ผู้เขียน หัวข้อ: >>>>> จะทำไงให้สวยภายในสามวัน เฮ้อออ เครียดเว๊ยเฮ๊ยยย<<<<<<  (อ่าน 4457 ครั้ง)

Santa_A

• Full Member
  • People Like This 7

lookpla3

• Full Member
  • People Like This 13
  • ไม่คาดหวังก็จะไม่ผิดหวัง :3
ถ้ามีเวลา ลองไปเดินดูที่ยูเนี่ยนก็ได้นะคะ ไม่แน่ใจว่าชั้น3หรือชั้น4
จะมีร้านเสื้อผ้าดีไซน์สวยๆอยู่หลายร้านเลยค่ะ
ส่วนรองเท้าดูlynไหมคะ ช่วงนี้เซลล์50% อยู่เลย 555555
สาวไม่น้อย ผิวสี อารมณ์ดี เรียบร้อย พูดน้อย แต่ตั้งใจฟัง หน้าตาธรรมด๊าาา ธรรมดา !

ขอแค่นี้ค่ะ

• Hero Member
  • People Like This 60
  • ** วลีกวนตา วาจากวนติ่ง**
**35**

ฟิวประมาณนี้เลยค่ะ ไม่ใช่งานใส่ชุดราตรีหรือนั่งโต๊ะ แต่เป็นงานที่ไปเพื่อทำงานนอกสถานที่

ขอบคุณนะคะลุงซานต้า **26**
Your destiny ^_^

ขอแค่นี้ค่ะ

ถ้ามีเวลา ลองไปเดินดูที่ยูเนี่ยนก็ได้นะคะ ไม่แน่ใจว่าชั้น3หรือชั้น4
จะมีร้านเสื้อผ้าดีไซน์สวยๆอยู่หลายร้านเลยค่ะ
ส่วนรองเท้าดูlynไหมคะ ช่วงนี้เซลล์50% อยู่เลย 555555

งั้นวันนี้จะลองไปเดินดูนะคะ

ขอบคุณค่ะ **26**

ขอแค่นี้ค่ะ

งานวันนี้ผ่านไปได้ด้วยดี มีแววว่าจะได้เกิด ขอบคุณท่านที่เอ็นดูและเป็นกันเอง ให้นู๋เป็นเรขาจำเป็นครึ่งวัน **36** **32** **26**