ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงานเหล้าแนว ZoukOut ต้องเตรียมร่างกายยังไงครับ  (อ่าน 613 ครั้ง)

pabplagrob

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
มีใครเคยไปงานเหล้าที่เปิดเพลงแนว  Zouk ต้องเตรียมตัวยังไงบ้างครับ ไม่เคยไปงานแบบนี้เลยครับ **01**

vomyang

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ไปงานเหล้าแนว ZoukOut ต้องเตรียมร่างกายยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 04:00:58 PM »
 **36**

แนวเพลงจะเป็น Digital Dance หน่อยนึงครับ ไม่หนักไปทางเบส ตี๊ดๆ เหมือนเอาเพลงมา mix ใหม่

http://www.youtube.com/watch?v=N76eHQHXN6A

ประมาณนี้เลยครับ

แต่มีงานที่เป็นงานเหล้าของ blend ก็มีนะครับ จะจัดในวันพรุ่งนี้ ที่ Muse มีสาวๆเพียบเลยครับ อยากไปก็มาเลยนะครับ งานสนุกแน่นอน อิอิ **04**

Santa_A

• Full Member
  • People Like This 7
Re: ไปงานเหล้าแนว ZoukOut ต้องเตรียมร่างกายยังไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 11:36:10 PM »
เตรียมใจกับ เตรียมเงินไว้ให้พอกับที่ต้องใช้ แล้วก็ต้องอยู่ได้ยาวๆ 5-6 ชั่วโมง เต้น & ดื่มได้ตลอด เหนื่อยก็พัก
กินให้อิ่มก่อนเข้างาน หาดื่มง่าย หากินยาก แย่งกันกิน

หนุ่มๆ น่าไปลอง แก่แล้วไม่ไหว.... เหนื่อยโฮกกกกก ได้แค่โยกสเต็ปเบาๆ จริงๆเหนื่อยจะเป็นลม **25**