ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเก่งบัญชีไหมคะ วิชาบัญชีเรียนบริหาร อยากคุยด้วยคะเป็นญ ยิ่งดี  (อ่าน 1291 ครั้ง)

bus

• Hero Member
  • People Like This 35
อยากจะถามเรื่องบัญชีนะคะกับคนที่เรียนด้านบริหาร
เผื่อในนี้จะมี
 **26**

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
ไม่เก่งอ่ะค่ะ แต่พอรู้บ้าง ไม่ทราบว่าต้องการรู้เกี่ยวกับบัญชีอะไรค่ะ

เผื่อรู้จะได้หาข้อมูลให้ ^^
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

bus

• People Like This 35
0
ไม่เก่งอ่ะค่ะ แต่พอรู้บ้าง ไม่ทราบว่าต้องการรู้เกี่ยวกับบัญชีอะไรค่ะ

เผื่อรู้จะได้หาข้อมูลให้ ^y^
งั้นพี่คุยกับหนูแล้วกันเนอะ **39**

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
0

เผื่อรู้จะได้หาข้อมูลให้ ^y^
งั้นพี่คุยกับหนูแล้วกันเนอะ **39**

ยินดีค่ะ แต่เปิ้ลไม่ใช่หนูแล้วนะ แต่เป็นหมูแทน **30**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

BaddPitt_Forever

• People Like This 60
เก่ง หรือเปล่า ไม่รู้ แต่รับผิดชอบงานด้านบัญชี มาหลาย สิบปี...

ถ้าไม่สนใจว่าเป็น ผู้ชาย... ก็ ไลน์ มาถาม นะ ไลน์พี่ คิดว่า คงยังอยู่
gs96z]8nviydgTv ...
ฝากฟ้า... และลม.. บอกเธอ...
ว่าไม่เคย.. รอเธอ.. อยู่.........
รู้แค่เพียง... ว่ายัง.. คิดถึง.. เธอ...

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
เป็น ผช ได้ไหมคะ  **36** 41
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

book-book

• People Like This 54
  • ไม่สวย...แก่...จน...แต่ไม่แคร์
  สุ้ๆ สาวน้อย ยายเป็นกำลังใจให้นะ  ยาย เรียนม่ายจบ บัญชีอ่ะ  ว่าแล้ว อยากกินหมูกะทะฮีกจังเบย 41 41 41
...รักเอยอยู่ที่ใด ยังฝันใฝ่...ยังคงตามหา

...แท้จริงอยู่ไม่ไกล เคยฝันใฝ่...เเค่เพียงหลับตา

book-book

• People Like This 54
  • ไม่สวย...แก่...จน...แต่ไม่แคร์
คุณkanaคะ ที่เขียนมานี่เป็น ประโยคบอกเล่าใช่มั้ยคะ  หรือจะลี้ยงหมูกะทะ ยาย แก่ๆ หน้าปลวก อย่างยาย
...รักเอยอยู่ที่ใด ยังฝันใฝ่...ยังคงตามหา

...แท้จริงอยู่ไม่ไกล เคยฝันใฝ่...เเค่เพียงหลับตา

Kikabu

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 4
  • เคยแอดไป มีพวกชอบขโมยรูปเราไปใช้ อย่าๆๆๆ ขอร้อง
เค้าก้อทำบัญชี สมองจะระเบิด สิ้นเดือนที ปิดยอด ปิดงบ ปิดเงินเดือน เค้าจะบ้า **08**
อย่ามากัดจิกในกระทู้ชั้น ไม่พอใจ ไม่ชอบก้ออ่านผ่านๆละไม่ต้องมาเม้นนะแจ๊ะ
ชั้นไม่ได้ใจดีเหมือนหน้าตา โฮะๆๆๆๆๆ
D - a - m - n.