ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าเขาดี เขาจะหลอกหนูจริงๆหรา  (อ่าน 5072 ครั้ง)

panpanz

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
คิดว่าเขาดี เขาจะหลอกหนูจริงๆหรา
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 06:38:25 PM »
หนูเดือดร้อนจำเป็นต้องใช้เงิน10000 เพื่อนแนะนำให้เข้ามาเวปนี้ เลยลองดูมีคนติดต่อมาหลายคนแต่สรุปคุยกับพี่คนนึงชื่อคิว ที่ตกลงกันไว้คือ50001ครั้ง แต่ถ้าเขาช่วยหมดจะขอบคุณมาก เพราะหนูไม่อยากมีอะไรกับใครหลายคน จะลบโพสด้วย เสร็จ1ครั้งพี่เขาตกลงช่วยทั้งหมด10000 เสร็จอีก1 เป็น2 เขาถามว่าหนูต้องการใช้ไรอีกมั้ยหนูก็บอกว่าไม่ ต้องการแค่ค่าเทอมถ้าพี่จะช่วยคงสิ้นเดือน วันนั้นจบไป หนูกลับมาลบโพส แสดงความจริงใจ บอกกับคนที่ติดต่อมาว่ามีพี่คิวช่วยขอคุยกับเขาก่อน หนูหายไปประมาณ3วันเพราะมือถือหายที่มอ มีรุ่นพี่ใจดีเก็บไว้ให้ พอได้มือถือคืนรีบติดต่อเขาทันทีกลัวเขาหาว่าหนูหลอก ตกลงนัดเจอกันวันอาทิตย์ แต่หนูติดต้องไปซื้อหนังสือกับเพื่อน แกล้งขอเงินซื้อหนังสือ ไม่ได้ระบุจำนวาเงินนะ เขาบอกว่า มาเจอสิจะให้ เราเลยนัดกันวันจันทร์ แต่เมนมาพอดีเลยเลื่อนเป็นเจอเมื่อวาน เจอกันไปรร.เลยหนูเอาข้อความที่คุยกับคนอื่นว่าขอคุยกับพี่เขาก่อนให้เขาดู อยากให้เชาสบายใจว่าหนูคุยกับเขาคนเดียวจริงๆ หนูไม่พูดถึงเรื่องเงินเลยเพราะคิดว่าเขาคงให้ 2ครั้งเมื่อวานหนูไม่ได้เงินเลย ตอนกลับจึงถามเขาในรถ เขาบอกให้สิ้นเดือนไง15000 หนูก็โอเครแต่ขอส่วนหนึ่งได้ไหม สัก5000 เพราะเราเจอกันสองครั้งเอง เพื่อความสบายใจ เชาบอกว่า มันไม่แฟร์กับเขา หนูบอกจะเอาไปซื้อชุด.กับไว้กิน เขาบอกวันจันทร์วันนี้เขาไม่สะดวก หนูก็โอเคร
เพื่อนที่แนะนำถามหนูเล่าให้ฟัง เพื่อนบอกหนูถูกหลอก วันนี้หนูจึงไลน์ถามเขา ว่าพี่จะไม่หลอกหนูใช่ไหม เงินที่เราตกลงกันหนูจะได้ใช่ไหม เขากลับตอบเบี่ยงๆพูดเหมือนหนูผิด แล้วก็ไม่อ่าาไลน์หนูเลย บล้อกเบอร์หนูด้วย หนูโดนหลอกใช่ไหม ผิดหราคะที่เด็กคนนึงไม่เคยอะไรแบบนี้ แค่สงสัย กลัวเขาหายไปแค่ถาม เขากลับต่อว่าและหายไปเลย  **07**

panpanz

• Newbie
  • *
Re: คิดว่าเขาดี เขาจะหลอกหนูจริงๆหรา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 06:42:08 PM »
โพสข้อความที่คุยกันไม่ได้เลย บอกไฟร์ใหญ่ไป ทำไงดี

panpanz

• Newbie
  • *
Re: คิดว่าเขาดี เขาจะหลอกหนูจริงๆหรา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 07:03:15 PM »
หนูเสียความรู้สึกมากเลย ปฏิเสธทุกคนที่เข้ามา เพื่อเขา มองว่าเขาดี เขากลับทำกันได้ลงค่ะ เสียใจมากๆเลย

Mucuna

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 07:45:23 PM »
ในนี้ตะกวดกับพวกงกไม่รู้จักลงทุนเยอะค่ะ

ดีๆก็มีค่ะ แต่น้อยอยู่ พี่ผู้ชายหลายๆท่านก็เตือนพี่หลังไมค์มาหลายอย่างค่ะ

(ถ้าพี่ๆอ่านเจอหนูขอขอบพระคุณสำหรับคำเตือนที่ส่งมาในอินบ็อกซ์ค่ะ พี่ๆใจดีมาก)

ขนาดหาแฟน

ยังเจอผู้ชายเมลล์มาขอเบอร์ พอเราให้ไปก็ไม่โทรมา

หลายคนพยายามขอรูปเพิ่ม หรือหลอกขอรูป
( แต่เราไม่ให้ เราเดือดเราก็มีทางอื่นทำ...ไม่เหมือนเพื่อนๆน้องๆหลายๆคนที่เดือนร้อนจริงๆแบบปัจจุบันทันด่วน)

ไม่งั้นก็โทรยิงมาให้เราโทรกลับ ทำตัวน่าเกลียดมากค่ะ

ดังนั้น สำหรับเธอ เราว่าโดนหลอกค่ะ

คิดว่าเป็นพวกหลอกฟันฟรี หรืออยากได้แฟนเอาไว้ฟันได้ฟรีแต่ไม่มีศักดิ์ศรีพอที่จะยอมรับความเสี่ยงไม่ได้ฟันค่ะ

เลยไม่กล้าบอกตรงๆเอาตังค์มาล่อเพื่อหลอกฟัน

เพราะเป็นแฟนกันมันไม่จำเป็นที่ผู้หญิงจะให้มีอะไรด้วย อีกอย่างหลายๆคนขี้เกียจจริงใจกับผู้หญิง **25**

ที่พอจะแนะนำได้คือ บีบไฟล์ให้เล็กลง แล้วส่งให้เว็บมาสเตอร์เพื่อขึ้นเบอร์หรือรูปตะกวดค่ะ

ถ้าเธอมีรูปตะกวดด้วยจะดีมากค่ะ ได้ช่วยกันป้องกันตะกวดไม่ให้ตะกวดตัวนี้ทำร้ายใครได้อีกค่ะ

ปล. ตะกวดแบบเห้มากๆเด็ดสุดๆที่เราเคยเจอในเว็บนี้คือ
ขนาดเราปฎิเสธสุภาพเพราะเหมือนมันจะเข้าใจผิดว่าพี่หาคนเลี้ยง เราก็ปฎิเสธสุภาพไปดีๆ เพราะเราหาแฟน
โพสต์จั่วหัวชัดเจนไว้ด้วยว่า หาแฟน ไม่รับsl และงานแรง
มันก็ด่าหาว่าพี่อัพราคาค่าตัว ในเว็บนี้ยังมีเลยค่ะ
(บางท่านเข้าใจผิดว่าเรารับslด้วยหลังไมค์มาอ่านเจอน่าจะทราบดีว่าเราไม่เคยด่าใครกลับถ้าเข้าใจผิดว่าเราหาคนเลี้ยงเลย)

ขอแค่นี้ค่ะ

• Hero Member
  • People Like This 60
  • ** วลีกวนตา วาจากวนติ่ง**
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 07:49:25 PM »
ประจานให้คนอื่นได้ป้องกันตัวค่ะ ไอ้เฮี่ยนี่มันเป็นใคร **05**
Your destiny ^_^

PieceOfMe

• People Like This 273
  • your father died !!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 07:51:51 PM »
หลอกชัวร์ ล้านเปอร์เซ็นต์

บอกชื่อ บอกยูส บอกไอดีมาเลยน้อง จะได้ช่วยกันประจาน

ชั่วๆแบบนี้อย่าได้ปรานี
 **03** **03**
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

suwin

• Full Member
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 07:55:41 PM »
   ถ้าเขาบริสุทธิใจเค้าก็จ่ายตั้งแต่ห้าพันแรกแล้ว  เพราะคนจะเที่ยวมันก็ต้องเตรียมเงินไปตามข้อตกลงมีอย่างเหรอโจ๊ะเสร็จผลัดเป็นสิ้นเดือน  ก็ลองถามดูแล้วกันถึงความหวังจะลางเลือน

น้องสมุย

• People Like This 93
  • ใช้รูปตัวเองไม่เคยใช้รูปคนอื่นนะค่ะ ^_^
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 08:49:45 PM »
หนูเสียความรู้สึกมากเลย ปฏิเสธทุกคนที่เข้ามา เพื่อเขา มองว่าเขาดี เขากลับทำกันได้ลงค่ะ เสียใจมากๆเลย
ไม่รู้เป็นไรพอมีมาให้เลือกดูเรากลับคิดว่าคนที่เราจะเลือก"ดี" แต่เปล่าเลยตรงกันข้าม ไม่เอาใครสุดท้ายเราเสียโอกาสเลย คนแบบนี้แย่นะค่ะรู้ว่าเราเดือดร้อนแต่ทำตีมึน ดูแลกันทำไมเราต้องตามหรือต้องทวงหรือ? คิดว่ารู้เรื่องแต่แรกนะ **37**
เลือกที่สบายใจตัวเองด้วยการขอไม่เห็นไม่อ่านโพสใดๆในเว็บให้รู้สึกแย่อย่างวันวาน แล้วเข้ามาทำไม?เข้ามาเผื่อว่าพี่ดีๆเก่าๆ น้องดีๆเก่าๆจะแวะทักทายมาบ้างก็เท่านั้นเอง หากมีโพสใดสมทบทุนบริจาคทักไลนมาได้เลยนะค่ะ ยินดีร่วมบุญด้วยกันทักไลนมาที่ misskorea1112 ไม่ได้เข้ามาเล่นนะค่ะมีอะไรทักไลนเลยค่ะ

NYX

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 09:20:12 PM »
ผู้ชายคนนี้เลวมาก ส่งไลน์มาหาพี่หน่อยนะ อยากช่วยนิดเดียวจ้ะ อยากให้เป็นกำลังใจ สู้ๆ

Mepinkky

• People Like This 19
  • I'm just an ordinary girl to have beautiful heart
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 11:05:15 PM »
เลวมากกกก เอาเปรียบผู้หญิง ไม่ช่วยน้องเค้าแล้วยังจะมาซ้ำเติมให้น้องเค้ารู้สึกแย่อีก อย่างงี้ต้องประจาญค่ะ  **15** **15** **19** **05**
I want you to meet me
We'd elope without looking at each other
Kiss to bid farewell to our relationship,
As if I didn't know you....!! T_T