ผู้เขียน หัวข้อ: :::::::>>> น้องอ้อม สดใสระดับ 8 พลังเมาท์มอยระดับ 9 หุๆๆๆ <<<:::::::  (อ่าน 2491 ครั้ง)

Porapat

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ช่วงนี้ผมต้องขึ้นกรุงเทพบ่อยด้วยเหตุผลเรื่องงาน ประมาณเดือนละ 3-4 วัน

แต่เสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมาเพื่อนๆแกงค์ขาประจำติดนัดกันหมด ไอเรามันก็คน (เพิ่ง) โสด มาบางกอกทั้งทีก็อย่าให้กร่อย อีกทั้งอยากได้เสื้อยืดที่เคยซื้อเทอมินัล21 สัก 1-2 ตัว ไอ้จะไปคนเดียวก็กร่อยๆ เพื่อนสาวขาซิ่งก็เลิกงานช้า

เอาไงดีวะ ?? อยากมีน้องๆมาช่วยเลือกชุดเดินฟรุ๊งฟริ๊งกันกะเค้าบ้างจัง >.<  **34**

สมองทำงานอย่างเร็ว ยิ่งกว่าตอนทำงาน 5555 ได้คำตอบเป็น WLG

พุ่งตรงไปหาน้องที่โพสหัวข้อน่ารักๆ ส่งข้อความทันทีแล้วก็ขึ้นเครื่องออกเดินทางสู่เมืองหลวงงงงงง

…………………………..

พอเครื่องลงปุ๊บ เปิดอ่านข้อความ อ่ะ เงียบบบบบบบ สงสัยงานนี้แห้วแน่เลยเรา  **19**

แต่แล้วพอถึงที่พักกำลังจะออกไปทำธุระ "น้องอ้อม" ก็ทักมา (ตือดึ๊งๆ) ดีใจแปดระดับ ^^ รีบนัดทันที

งานนี้ผมโอนค่ารถไปให้น้องเค้าก่อน 500 เพื่อความสบายใจของน้อง

>>>>>>>>> ความประทับใจแรกบังเกิด เมื่อเจอน้อง ปรากฎว่า น้องคืนค่ารถ 500 ให้พี่อ่ะ !!!
น้องบอกว่า เข้าใจผิด นึกว่าให้ไปที่ๆรถไฟฟ้าไม่ผ่าน ค่ารถเลยต้องบวก แต่เมื่อนัดเป็นเทอมินัล21 ก็โอเค

น่าร๊ากอ้าาาาาา ขนาดไม่ได้ขอคืนหรือถามอะไรเลยนะ <<<<<<<<<<<<<<  41

ก็ได้ไปเดินซื้อเสื้อมา 2 ตัวสมอยาก  เลือกเสื้อยืดแปร๋นๆ สีมชมพูมาตัวนึง กะเสื้อลายคนตัดอ้อยอีกตัวนึง
555555 ไอเราก็เอิ่มมมม จะดีหรอ น้องบอกพี่ใส่แล้วน่ารัก ^^ ผมก็รีบจ่ายตังค์เลย 5555 บ้ายอ

น้องอ้อมบ่นหิวเพราะตื่นสาย แล้วก็ทำนั่นนี่ที่บ้านอยู่ ไม่มีอะไรตกถึงท้องที ไอตอนนั้นก็บ่ายสามกว่าๆละ ก็เลยให้น้องช่วยเลือก เลือกเป็นร้านอาหารไทยร้านนึงในเทอมินัล อร่อยดี

และเสมือนเป็นร้านส่วนตัว ทั้งร้านมีกัน 2 คน กินไปยืดตีนกันไป นอนกันไป 55555

แต่โอ้...อยู่ๆแบตพี่ก็หมดซะงั้น เนื่องจากโหมงานมาหลายวัน นอนดึกมาหลายคืน

น้องอ้อมนี่ก็พลังการเมาท์มอย เอนเตอร์เทนคุณพี่มีมากเหลือเกิน กลัวพี่จะเบื่อ เห็นพี่หูตกหางตก หงอยๆ น้องยิ่งเร่งเครื่องการเมาท์ขึ้นไปอีก 2 ระดับ 55555 คือ พี่อยากจะบอกว่า...จริงๆพี่ร่างกายไม่พร้อมแล้ว ToT  **08**

ฝากขอโทษน้องมาตรงนี้ด้วยละกันถ้าทำให้น้องเสียความมั่นใจว่านี่น่าเบื่อขนาดนั้นเลยหรออออ 55555

จริงๆแล้วน้องอ้อมน่ารักน๊าาาาา แต่วันนั้นพี่ประกอบร่างไม่ขึ้นจริงๆ  **14**

น้องพยายามเอนเตอร์เทนพี่อย่างสุดฤทธิ์ จนกระทั่งเอาวะ อยากจะนอนนักใช่ไหม ม่ะ !! จัดให้
ก็เลยได้น้องอ้อมช่วยนั่งนวดหัวจนผลอยหลับไปแป๊บนึง รู้สึกตัวอีกทีตอนลูกค้าเดินเข้าร้าน

ดูเวลา โอ้แป๊บเดียวผ่านไป 3 ชม.ละ บวกกับความไม่พร้อมของเรา เลยบอกน้องขอตัวกลับ

ขอบคุณมากนะครับ และอย่าเสียใจนะครับที่พี่หลับใส่เอา คือมันสะสมมาจริงๆ 55555

ไว้คราวหน้าแก้ตัวๆกัน  **38**

lookpla3

• Full Member
  • People Like This 13
  • ไม่คาดหวังก็จะไม่ผิดหวัง :3
การบ้านน่ารักๆอีกแล้วววว.  41 41
ต่อมอิจฉาทำงานเบาๆ 5555.  **19**
สาวไม่น้อย ผิวสี อารมณ์ดี เรียบร้อย พูดน้อย แต่ตั้งใจฟัง หน้าตาธรรมด๊าาา ธรรมดา !

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
การบ้านน้องอ้อมมีมาอย่างสม่ำเสมอ น่าจะเป็นสาวน่ารักอย่างที่จ้างเที่ยวเค้าบรรยายไว้จริงๆ

ขอบคุณพี่ Porapat ที่มาส่งการบ้านจ้างเที่ยวที่อ่านแล้วชื่นใจที่ได้เจอน้องคุยสนุก น่าพบเจอ

**26**

vee.

• Full Member
  • People Like This 17
น้องอ้อม คุยจนพี่หลับ แบบนี้ ....

พลังเมาท์มอย = ระดับ 10 แล้วละ 555   **34**

Nuekmaiork

• People Like This 870
น้องอ้อม คุยจนพี่หลับ แบบนี้ ....

พลังเมาท์มอย = ระดับ 10 แล้วละ 555   **34**

จากประสพการณ์ตรง....น้องอ้อมสามาถคุยคนเดียวได้เป็นชั่วโมงครับ

**30** **30** **30**

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
5555+ น่ารักดี
พลังวัดแข็งแกร่ง หนูขอสยบแก่พลังเมาท์มอย
การบ้านน่ารักมีมาไม่ขาด สวย หวาน น่ารัก พลังเมาท์ขั้นเทพ สุดยอดเลยแวะมาดันให้ค่ะ
มีความสุขอีกคู่แล้ว ขอบคุณสำหรับการบ้านน่ารักๆจ้า
:)
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
การบ้านนี้เค้าเขียนตั้งแต่กรกฎาคมปีที่แล้ว มีคนขุดขึ้นมา น่าสนใจครับ

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
คงเพราะ พี่เขามีการบ้านให้ตามเยอะค่ะ

อะไรเด้งขึ้นมา ไม่ว่าจะปีเก่า เดือนก่อน พ.ศ.เดิม หนูก็ยังมองว่า จุดนั้น สำคัญเสมอ **36**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย