ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องเพศศึกษา  (อ่าน 616 ครั้ง)

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
ว่าด้วยเรื่องเพศศึกษา
« เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 12:57:26 PM »
มีพ่อลูกคู่หนึ่งยืนสนทนากันอยู่ ลูกกำลังย่างเข้าสู่วัยรุ่น จึงมีคำถามเกี่ยวกับเรื่องเพศสัมพันธ์มาถามพ่อ

ลูก - พ่อครับ การมีเพศสัมพันธ์ทำให้มีความรู้สึกยังไงครับ
พ่อ - มันก็เหมือนกับการที่เอ็งเอานิ้วไปแคะขี้มูกในจมูกของเอ็งแหละ

ลูก - แล้วทำไมเวลามีเพศสัมพันธ์ ผู้หญิงถึงร้องครวญคราง เหมือนมีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายครับ
พ่อ - อ้าว.. แล้วเวลาเอ็งแคะขี้มูก เอ็งรู้สึกว่า นิ้วของเอ็งดีขึ้น หรือว่ารูจมูกของเอ็งดีขึ้น...

ลูก - ในเมื่อผู้หญิงรู้สึกดีขึ้น แล้วทำไมผู้หญิงถึงเกลียดการข่มขืนล่ะ
พ่อ - มันไม่เหมือนกัน แล้วถ้าเอ็งเดินอยู่บนถนน แล้วมีคนวิ่งมาเอานิ้วมาทิ่มจมูกเอ็งนะ เอ็งจะชกเขามั้ย

ลูก - แล้วทำไมผู้หญิงถึงไม่ชอบมีเพศสัมพันธ์กันในระหว่างมีประจำเดือน
พ่อ - แล้วถ้าจมูกของเอ็งเลือดไหลอยู่ เอ็งจะแคะขี้มูกมั้ย..

ลูก - ทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัยขณะมีเพศสัมพันธ์
พ่อ - แล้วถ้าพ่อบังคับเอ็งใส่ถุงมือแคะขี้มูกเอ็งจะรู้สึกยังไง

ลูก - มีอีกคำถามครับพ่อ ผู้หญิงทำไมชอบบรรยากาศเงียบๆสลัวๆ
       ขณะที่เธอมีความต้องการ
พ่อ - อ้าว..แล้วพ่อใช้ให้เอ็งแคะขี้มูกหน้าชั้นเรียนเอ็งจะทำได้มั้ย.. โธ่ลูกพ่อเอ๊ย......

ลูก - “พ่อครับ พ่อเก่งจังเลย”

**11** **11** **11**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

^_^รักนะ..เด็กน้อย^_^

• People Like This 23
  • "ถ้าเธอพร้อม ฉันก็พร้อม"
Re: ว่าด้วยเรื่องเพศศึกษา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 01:32:57 PM »
อ้าว! ต่อไปต้องเลิกใช้คอตตอนบัดล่ะ  **30** ช่างเปรียบเปรย  **34**
^^ การเดินทาง ^^   บางที   "จุดหมาย" ไม่ได้สำคัญไปกว่า "ระหว่างทาง"

orange 11

• Sr. Member
  • People Like This 30
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 01:38:25 PM »
วันนี้..คุณครูmumo บรรยายเรื่อง เพศศึกษา

เด็กหญิงส้มเช้ง ฟังไม่ค่อยได้ยิน ขอนั่งหน้าชั้น ใกล้ๆคุณครูเลยนะคะ

ขอเปลี่ยนที่กับ ดช. วัยทองรำลึกค่ะคุณครู

**30** **30**
^_^    รักเอย จริงหรือที่ว่าหวาน หรือทรมานใจคน ..ความรักร้อยเล่ห์กล รักเอยลวงล่อใจคน หลอกจนตายใจ..รักนี่มีสุข ทุกคราวไปใครหยั่งถึงเจ้าได้คงไม่ช้ำฤดี..รักเอยรักที่ปราถนา รักมาประดับชีวี หวั่นในฤทัยเหลือที่ เกรงรักลวงฤดี รักแล้วขยี้ใจ  ^_^

ขอแค่นี้ค่ะ

• People Like This 60
  • ** วลีกวนตา วาจากวนติ่ง**
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 03:10:09 PM »
ด.ญ. หลุยส์ไม่เข้าใจ ขอให้คุณครูkanaมาติวพิเศษให้ ฉองต่อฉองนะคร๊าา **04**
Your destiny ^_^