ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตามหาป๋าอ๊อฟค่ะ ป๋าคะรองเท้าแตะที่ขโมยไป คืนด้วยค่ะ  (อ่าน 993 ครั้ง)

Lactose

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 6
ตามนั้นเลยค่ะ เผลอไม่ได้เลยเนี่ย  **03**

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
**30** กระทู้ตามหาร้องเท้าแตะ
ป๋าเอามาคืนน้องเค้าเถอะนะ น่าสงสาร 41
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
ป๋า อ๊อฟ นะ ป๋าอ๊อฟ ทำไมทำร้ายจิตใจ น้องสาวตัวเล็กๆ อบบนี้ได้ลงคอ
 **03** **05** **22**  **13** **20** **20** **15**

ปล. มาปรัจานกันแบบนี้ .. เด๊วปัด ไล่ออกจากการเป็นพี่น้อง
..... แล้วเปลี่ยนมาเป็นแฟนซะเลยดีไหม ยัยนู๋ ป.อ. ที่น่ารัก  **39** **02** **06**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ป๋าแกอดใจไม่ไหว เอาไปคาบเล่น เหวี่ยงไปเหวี่ยงมา นะครับน้อง
พอกลิ่นจาง เล่นจนเบื่อ ก็คงเอามาคืนละครับ

**11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

อาลาเล่

• Full Member
  • People Like This 5
 **30**55555 เข้ามาช่วยเด่วป๋าแกไม่เห็น จะได้รีบเอามาคืน  ว่าแต่ถ้าป๋าแกไม่คืนให้แกโอนเงินให้ละไปซื้อคู่ใหม่เอาท่าจะดีกว่า  5555  ฮาดี

นายหมาวัด

• *
ยัยอาลาเล่ เด๊วปัดตบเข้าซะเลย ตบด้วยปาก กระชากด้วยลิ้น กอดไม่ให้ดิ้นด้วยหัวใจ ฮิ้ววววววววว  **30**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
น้องคงหมายถึง "คุณชายรองเท้าแตะ"

ขอแค่นี้ค่ะ

• People Like This 60
  • ** วลีกวนตา วาจากวนติ่ง**
ป๋าแกอดใจไม่ไหว เอาไปคาบเล่น เหวี่ยงไปเหวี่ยงมา นะครับน้อง
พอกลิ่นจาง เล่นจนเบื่อ ก็คงเอามาคืนละครับ

**11**

แร๊งงงงงงงงงงงงงงงส์ **10**
Your destiny ^_^

นายหมาวัด

• *

**11**

แร๊งงงงงงงงงงงงงงงส์ **10**

นั่นจิ โกดอยู่นะเนี่ย  **03** **05** **22** **13**
ท่านพี่ตาหวานมาว้อด่วน ด่วน ไม่งั้น จะไปตามหาถึงบ้านเบย