ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จักน้อง Mumo สุดสวยน่ารักมาช่วยผมคิดหน่อย ไม่เข้าใจอะ  (อ่าน 3576 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
หลายวันก่อน กลังจากรับประทานน้องprettyสุดสวยน่ารักไปหนึ่งมื้อ
ก็ถามน้องเขาไปว่าทำไมถึงไม่ปฏิเสธ
น้องมองหน้าแบบงงๆ แล้วถามกลับว่า
"มีคนพี่ด้วยหรือ"

วันนี้เข้ามาเล่นเวบ เห็นกระทู้น้อง Mumo ที่ผมตามจีบมา สองปีครึ่งยังไม่ไปถึงไหน
ท่านทั้งหลายช่วยบอกผมที่ว่าท่านคิดว่า เป็นเพราะ 1 หรือ 2

1)  นู๋ Mumo เขาไม่ได้ปฎิเสธผม เพียงเป็นอาการ "ปากไม่ตรงใจ" ของสาวสวย (แล้วความรักทำให้ตาบอดผมโง่ไปเอง เชื่อทุกอย่างที่น้องเขาบอก)

2)  จริงๆนู๋ Mumo อาจเป็น .... ปลอมตัวมาเป็นคน กลัวผมใกล้ชิดแล้วจับได้ ก็เลยปฏิเสธ

ท่านทั้งหลายช่วยโหวดด้วยนะครับ ผมจะได้ไปต่อเป็นกับเขาบ้าง  **34**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
Mumo เป็นที่รักของแนนอยู่ค่ะพี่ตะวัน เลยไม่ใจอ่อนกับพี่ตะวันสักที **34**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
คุณพี่ ...เล่นตั้งกระทู้แบบนี้กันเลยเหรอ?.....Pm กันหลังไมค์ก็ยังไม่เค๊ย ยังไม่เคย ......"ช่างกล้า"....ออกสื่อกันขนาดนี้เลย....เห็นคุณพี่วิ่งไล่จับแมว จับเสืออยู่อย่างสนุกสนานมาตั้งนานล่ะ...ปล่อยเค้าไปหา "คนดีๆที่ยังหลงเหลือ" อยู่บ้างเถอะ....เค้าเป็นประเภท "ปากกับใจตรงกัน" (ไม่ใช่ปากเบี้ยวนะ แต่มีดีที่ "ปาก")  **34**  "ชัดเจน" ค่า....

คำว่า "จีบ" ของคุณพี่คือ กัดแกมหยอก + แซวสาวอื่นๆ ทั้งเวป...ช่ายป่ะ....

Ps. มีคนเข้าใจว่าเค้าเป็นเด็กในสังกัดเสี่ยคนดังของเวปด้วยแหละ ...55+ ขอบอกออกสื่อ (จะได้ไม่ต้องสงสัย) ..."ไม่ใช่" ค่ะ...ชัดเจนนะคะ.....เล่นมาแทบจะไม่เคยเจอทั้งเสี่ย ทั้งป๋า    **25** เลยอยู่แบบ "โสดๆ" (แต่ม่ะสนิท มีกิ๊กบ้างว่างั้น) ดีกว่า ....
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Mumo

• nukate.c
Mumo เป็นที่รักของแนนอยู่ค่ะพี่ตะวัน เลยไม่ใจอ่อนกับพี่ตะวันสักที **34**

ตะเอง เอาเรื่องจริงมา "ออกสื่อ" อีกละ    **02** **02**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Icing

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 83
  • แผนที่กาลเวลา
สาวออกมาชี้แจงชัดเจนซะขนาดนี้ พี่ตะวันจะไปยังไงต่อน๊า **34**
ก็ยังคงหลงรักสเปคเดิมๆ
หนุ่มเนิร์ดบ้องแบ๊ว <3

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ถ้าพี่ตาวันถามว่าใครรู้จักน้อง mumo บ้าง ผมก็คนหนึ่งที่รู้จักน้องเป็นอย่างดี เพราะมีนิวาศสถานไม่ห่างไกลกัน

หากถามว่าเพราะเหตุใดท่านพี่จีบมา 2 ปีแล้วยังไม่สำเร็จ นั่นเป็นเพราะน้องมีผมอยู่ก่อนแล้ว เอ้ย มีผมจีบก่อนแล้ว ผมยังไม่สำเร็จ ท่านพี่จะสำเร็จได้อย่างไร

แต่สำหรับกระทู้หัวข้อนี้ ผมสนใจย่อหน้าแรกของท่านพี่มากกว่า

พริตตี้แสนอร่อย ขอลายแทงด่วน

Mumo

• nukate.c
ถ้าพี่ตาวันถามว่าใครรู้จักน้อง mumo บ้าง ผมก็คนหนึ่งที่รู้จักน้องเป็นอย่างดี เพราะมีนิวาศสถานไม่ห่างไกลกัน

หากถามว่าเพราะเหตุใดท่านพี่จีบมา 2 ปีแล้วยังไม่สำเร็จ นั่นเป็นเพราะน้องมีผมอยู่ก่อนแล้ว เอ้ย มีผมจีบก่อนแล้ว ผมยังไม่สำเร็จ ท่านพี่จะสำเร็จได้อย่างไร

แต่สำหรับกระทู้หัวข้อนี้ ผมสนใจย่อหน้าแรกของท่านพี่มากกว่า

พริตตี้แสนอร่อย ขอลายแทงด่วน

เล่นหยอดระเบิดหน้าบอร์ดกันอีกแล้ว....เดี๋ยวคนม่ะรู้เค้าจะเข้าใจผิด พี่ๆจะขายม่ะออกเอาได้นะคะ.... **34**

พริตตี้แสนอร่อย ขอลายแทงด่วน >> เอา "สปาเก๊ตตี้" แสนอร่อยแก้ขัดไปก่อนละกันนะคะ...ท่านพี่... **34**

Luzifer

• People Like This 110
  • I'm stupid forever...
... มาช่วยลุ้น   **04**

Happiness is being stupid together   **04**

ขอแค่นี้ค่ะ

• People Like This 60
  • ** วลีกวนตา วาจากวนติ่ง**
จะมีใครจีบน้องหลุยส์ออกสื่อแบบนี้บ้างน๊า **21**
Your destiny ^_^

saa2560

• Sr. Member
  • People Like This 13
ผมว่าผมคุ้นๆชือ่นี้momu เห็นแก วนเวียนอยู่แถวนี้ **40**
แกอยู่มานานแร้ว อยู่จนรากฝอยไม่มี เหลือแต่รากแก้วแหระคับ55 **11**