ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครชอบเพลงร๊อคหรือเมทัลไหมครับ?  (อ่าน 2737 ครั้ง)

kokoneko

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
Re: มีใครชอบเพลงร๊อคหรือเมทัลไหมครับ?
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 07:30:27 PM »
เพจร้านปากกิ้งทอยพึ่งอัพว่า...
เป็นยอดวิวที่เยอะที่สุดตั้งแต่ Parking toys เคยลงคลิป Video มา ตอนนี้ 1.9 ล้านวิวแล้ว แชร์กันประมาณ 4หมื่น กับวง Overdose วงเด็ก 8-12 ปี

ดังนั้น วันอาทิตย์ที่ 10 กันยายน 2560 เวลา 21.00 มาเจอน้องๆหลานๆกันได้ กับ Overdose live at Parking toys วงเด็กน้อยสาย Metal ที่ฝีมือดุเดือดที่สุด เวลาเล่นจำเป็นต้องเร็วหน่อย คือ 21.00 น. เพราะน้องๆต้องตื่นไปเรียน อย่าพลาด ต่อกันด้วยวง Rock รุ่นใหญ่ Kaleidoscope และปิดท้ายด้วย สุกัญญา มิเกล เข้าชมฟรี

พรุ่งนี้ทำงาน คืนนี้เลยได้แต่เปิดฟังไลฟ์สดจากร้าน แล้วดูที่บ้านเอาค่ะ
โชคดีที่บ้านทีวีจอใหญ่พร้อมเครื่องเสียงเต็มกำลัง มันส์เหมือนอยู่ร้านเหมือนกัน
 41

หวังใจว่าจะมีโอกาส​ชนเเก้วกับน้องจ๋องที่ปาคสักวันนะครับ

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: มีใครชอบเพลงร๊อคหรือเมทัลไหมครับ?
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 10:36:34 PM »
ชอบทุกเพลง ถ้าไปกัคนที่ชอบ **06**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

kokoneko

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 12, 2017, 12:09:45 AM »
ชอบทุกเพลง ถ้าไปกัคนที่ชอบ **06**
คนที่ชอบไม่ชอบเพลงหนักๆ-_-