ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งนึงของการเดินทาง...7 spoons ... ร้านน่านั่ง  (อ่าน 6564 ครั้ง)

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
Re: ครั้งนึงของการเดินทาง...7 spoons ... ร้านน่านั่ง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 10:47:35 PM »
น่ารักมากๆๆ เลยค่า บรรยากาศโรแมนติค
กับน้องที่น่ารัก คงจะทำให้พี่ Slow ฟินสุดๆๆ
  **39** 41

เมื่อไร อ้อมจะมีบุญอย่างนี้บ้างงงงงงงงงง **25**

maodiff

• Full Member
  • People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
Re: ครั้งนึงของการเดินทาง...7 spoons ... ร้านน่านั่ง
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 11:56:07 PM »
น่าทานมากครับ ขอบคุณที่มารีวิว

**26**
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 09:36:52 AM »
น่ารักมากๆๆ เลยค่า บรรยากาศโรแมนติค
กับน้องที่น่ารัก คงจะทำให้พี่ Slow ฟินสุดๆๆ
  **39** 41

เมื่อไร อ้อมจะมีบุญอย่างนี้บ้างงงงงงงงงง **25**

กล้าๆ หน่อยค้าบบบ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ภรรยาผมชื่อแทยอน

• People Like This 20
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 12:46:46 PM »
ร้านspoon. น่านั่งดีนะครับ ... ส่วนตัวรอออกพรรษาก่อนคงไปนั่งกินไวน์และเบียร์เหมือนเดิม แต่ไม่ได้ไปร้านspoonนะครับไกลเกิน คงอยู่แถว เมกะบางนา ใกล้บ้านดี

nudy

• People Like This 12
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 08:57:20 AM »
นั่งดูรูปพร้อมน้ำลายหยด อาหารน่าทานมากๆและการบ้านพี่ก็น่ารักจังค่ะ **04**

ปล. พาnudy ไปทานอาหารอร่อยๆ มั่งจิคะ เดือนนี้ไปทานอาหารเจที่เยาวราชกันมั้ยคะท่านพี่slow
Matching ;)

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 09:27:40 AM »

การบ้านท่าน Slow น่าอิจฉามากครับ

อยากมีการบ้านแบบนี้มั่งแล้วสิ แต่....เอ...หน้าฝน..ไปไหนดีถึงจะโรแมนติก..ชอบแบบใกล้ๆ

สำคัญที่สุดคือ ... ไม่มีใครไปด้วยอะดิ...

**21** **21** **21**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 12:03:56 PM »
นั่งดูรูปพร้อมน้ำลายหยด อาหารน่าทานมากๆและการบ้านพี่ก็น่ารักจังค่ะ **04**

ปล. พาnudy ไปทานอาหารอร่อยๆ มั่งจิคะ เดือนนี้ไปทานอาหารเจที่เยาวราชกันมั้ยคะท่านพี่slow

แหมมม...สาวน่ารักเอ่ยปากชวน เคลียร์เวลาให้พี่ล่ะกัน ไม่ค่อยจะว่างตรงกันเลยนะครับ

**25**

slow

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 12:44:01 PM »

การบ้านท่าน Slow น่าอิจฉามากครับ

อยากมีการบ้านแบบนี้มั่งแล้วสิ แต่....เอ...หน้าฝน..ไปไหนดีถึงจะโรแมนติก..ชอบแบบใกล้ๆ

สำคัญที่สุดคือ ... ไม่มีใครไปด้วยอะดิ...

ลุงนึกมีสาวเยอะจนไม่เลือกไม่ถูกล่ะสิครับ ...

ตามอ่านการบ้านเก่าๆ หวานๆ ของลุงนึกเป็นประจำนะครับ ...

**26**

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 11:24:34 PM »

ลุงนึกมีสาวเยอะจนไม่เลือกไม่ถูกล่ะสิครับ ...

ตามอ่านการบ้านเก่าๆ หวานๆ ของลุงนึกเป็นประจำนะครับ ...

**26**

ขอบคุณท่าน slow กับสมาชิกอีกหลายๆท่านที่ติดตามการบ้านของ ลุงนึก นะครับ

น้องๆที่ผมเจอทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า อยากเดทกับท่านมากที่สุด
แล้วอย่างนี้ ผมจะไปหาสาวสวยได้ที่ไหนกันเนี่ย ท่านกลายเปนเป้าหมายอันดับต้นๆไปแล้ว
(แอบมีเคือง)

เรื่องสาวเยอะก้อเหมือนกัน ผมขอยืมพื้นที่กระทู้ของท่านชี้แจงเลย (แอบเนียนเกาะกระทู้คนดัง)

ตอนนี้ ลุงนึก โสดสนิทครับ. แถมเหงาอีกต่างหาก ไม่มีใครเหลือเลย
(เพราะทุกคนไปต่อคิวท่าน จขกท นี้กันหมดแล้ว)

**08** **08**

slow

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 06:27:39 PM »

**26**

ขอบคุณท่าน slow กับสมาชิกอีกหลายๆท่านที่ติดตามการบ้านของ ลุงนึก นะครับ

น้องๆที่ผมเจอทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า อยากเดทกับท่านมากที่สุด
แล้วอย่างนี้ ผมจะไปหาสาวสวยได้ที่ไหนกันเนี่ย ท่านกลายเปนเป้าหมายอันดับต้นๆไปแล้ว
(แอบมีเคือง)

เรื่องสาวเยอะก้อเหมือนกัน ผมขอยืมพื้นที่กระทู้ของท่านชี้แจงเลย (แอบเนียนเกาะกระทู้คนดัง)

ตอนนี้ ลุงนึก โสดสนิทครับ. แถมเหงาอีกต่างหาก ไม่มีใครเหลือเลย
(เพราะทุกคนไปต่อคิวท่าน จขกท นี้กันหมดแล้ว)

**08** **08**

ขอบคุณลุงนึกนะครับ....รออ่านการบ้านหวานๆ ของลุกนึก ฉบับล่าสุดอยู่นะครับ

ว่าสาวสวย น่ารัก คนไหนจะได้เจอลุงนึก...

**26**