ผู้เขียน หัวข้อ: รอดมาได้เพราะไหวพริบ  (อ่าน 5001 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
รอดมาได้เพราะไหวพริบ
« เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 10:04:55 PM »
วันนี้เกือบไม่รอด

ทานข้าวกลางวันกับน้องสุดสวยสุดน่ารัก
ทานเสร็จมีเวลาเหลือและก็อยากอยู่ใกล้น้องนานๆ
หลอกชวนน้องเข้าที่มืด ไม่นึกว่าจะทั้งมืดทั้งเปลี่ยว ( โรงหนังมีคนดูน้อยมาก )
พอหนังเริ่มไปได้นิดหน่อย นองดึงแขนไปกอด เอียงคอมาซบ
ถ้าปล่อยให้น้องรุกในอัตตรานี้ กว่าหนังจะจบคงต้องโดนน้องนัวแน่นอน
ผมอายุมากแล้วไม่มีแรงขัดขืน คงต้องเสียท่าแน่ๆ
ด้วยความที่ผมเป็นคนดีสุดๆ ปล่อยเลยเถิดจะไม่งาม แต่จะห้ามก็กลัวน้องเขินเสียหน้า
นั่งนึกถึงตำราวิชามารหาทางออก เพราะไหวพริบดี จึงหาทางออกเอาตัวรอดมาได้
หันไปจูบน้องจนตัวน้องอ่อนระทวย น้องยอมอยู่นิ่งกอดแขนซบหน้าอยู่เฉยๆ ไม่รุกต่อ
การบุกของน้องจึงหยุดอยู่แค่นั้น ไม่เลยเถิดจนไม่งาม
พอน้องขยับตัวทีไรผมก็ไม่ประมาท ใช้วิธีจูบน้อง  ประคองเอาตัวรอดมาจนหนังจบจนได้

หนังสนุกแต่แปลกที่ยิ่งดูยิ่งไม่รู้เรื่อง ถามน้อง น้องก็บอกไม่ค่อยถูก
คงต้องมาดูกับน้องอีกรอบ มีวิธีเอาตัวรอดแล้ว คงไม่เป็นไร

**38**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
Re: รอดมาได้เพราะไหวพริบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 10:12:41 PM »
นึกว่ามาเล่า "ความฝัน" ... **11** **11**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

amamamamam

• Sr. Member
  • People Like This 23
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 10:13:25 PM »
เป็นการเอาตัวรอดที่แยบยลมากค่ะ **02** **02**
It's just a feeling.

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 10:18:01 PM »
เกรงว่าถ้าดูซ้ำๆ คงจะรอดยากนะครับพี่ tawans ...

เจออีกน้องเค้าคงจะชินกับวิธีนี้ ยังงัยพี่ tawans บอกวิธีเอา ตัวรอดแบบอื่นๆ เผื่อให้ด้วยนะครับ

**26**

สายชล

• Full Member
  • People Like This 22
  • เลิฟ is FUCK !! รัก is FAKE !!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 10:25:51 PM »
ถ้าเป็นลุงชาร์ลคงหัวจายวายเป็นแน่แท้ **30**
จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

maodiff

• Full Member
  • People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 10:26:11 PM »
ไว้ผมขอ จำวิธี เอาตัวรอดของพี่ตะวัน ไปลองใช้ดูบ้างนะครับ

**26**
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด

nudy

• Sr. Member
  • People Like This 12
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 05:01:20 AM »
วิธีพี่นี่ช่างสุดยอดจริงๆ ค่ะ อิอิ น้องเค้าคงไม่นึกว่าจะโดนแก้เกมแบบนี้

ดีใจด้วยนะคะที่เอาตัวรอดมาได้ :) **34**
Matching ;)

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 09:06:23 AM »
นึกว่ามาเล่า "ความฝัน" ... **11** **11**

Mumo จ๋า นอกจากน้องจะป้อนแห้วให้ผมกินเป็นระยะๆมาสองปีกว่าแล้ว
การทำลาย "ความฝัน" มันเป็นบาปนะครับ
น้องใจร้ายยยยยยยย ถือว่าเป็นเบี้ยบนเพราะผมตามจีบอยู่  ใจร้ายยยยยยจริงๆ  **12**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

tawans

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 09:09:05 AM »
เป็นการเอาตัวรอดที่แยบยลมากค่ะ **02** **02**

ถ้าว่างตรงกันมาดูหนังกันนะครับ ( ถ้าไม่รบกวนกันเกินไป เออ...เออ...บ้วนปากแปลงฟันมาก่อนเจอกันนะครับ )
 **38**

tawans

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 09:15:30 AM »
วิธีพี่นี่ช่างสุดยอดจริงๆ ค่ะ อิอิ น้องเค้าคงไม่นึกว่าจะโดนแก้เกมแบบนี้

ดีใจด้วยนะคะที่เอาตัวรอดมาได้ :) **34**

ยินดีให้ nudy เอาวิธีนี้ไปใช้ครับ

แต่...เออ...nudy ต้องมาฝึกวิธีจูบใหม่นะครับ
ที่ผ่านๆมา เวลา nudy จูบผมทีไร ผมไม่เคยตัวอ่อนระทวยซักหนเลยครับ ตัวแข็งตลอด
ไม่ต้องกังวลนะครับ เจอกันหนหน้าผมสอนวีธี"จูบให้อ่อนระทวย"แน่นอน  **11** **11**