ผู้เขียน หัวข้อ: ========== ถึงน้องยูสดังคนหนึ่ง ที่จ้างเที่ยว (ไหนๆ พี่ก็จะแขวนนวม) ===========  (อ่าน 7742 ครั้ง)

Callista Lady

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 3
ไหนๆ พี่ก็จะแขวนนวม.....

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
 **11** **11** **11**

มาเกาะติดกระทู้ด้วยคน .....
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
**11** **11** **11**

มาเกาะติดกระทู้ด้วยคน .....

คงไม่มีเผือกนะเกด กระทู้นี้ ลิสต้าแค่มาบ่นๆ  **25**  **30**

เค้าแค่ผ่านมา.....ชะแว้บแอบมาส่อง.....
เค้าประเภทม่ะชอบ "เผือก" อ่ะ...ม่ะอร่อย
"เผือก" มากๆไม่ดี ...เดี๋ยวติดคอ... **25** **30**  ..
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

PieceOfMe

• People Like This 273
  • your father died !!!
อั้ยย่ะ กล่าวถึงน้องคนเดียวกันกับกระทู้ "ขอดีดี อย่าวิ่งราว" เลยนิ

**11** **11**
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

PieceOfMe

• People Like This 273
  • your father died !!!
อั้ยย่ะ กล่าวถึงน้องคนเดียวกันกับกระทู้ "ขอดีดี อย่าวิ่งราว" เลยนิ

รู้ได้ไงพีช อาจจะคนละคนก็ได้นะคะ  **34** ยังไงกระทู้นี้ลิสต้าก็ขอสงวนนามน้องนะคะ ให้จุดยืนน้องบ้าง  **30**  **11**

ป่านนี้เจ้าตัวคงใจตุ้มๆต่อมๆน่าดู

ไปเป็นสปายลุ่มพี่ชายตั้งหลายวัน

บลั้ฟใครไปหลายคนเลยย โดยเฉพาะลิสต้า
เพราะสวยกว่าดังกว่า 555

"...วันนี้ พรุ่งนี้ มะรืนนี้ วันข้างหน้า หนู...ว่างนะค่า...
... มาจ้างเที่ยวหน่อยนะ...พี่ๆใจดีหายไปไหนกันหมดค่าาาา..."

เรื่องจุดยืน ถ้าน้อง "เลิก" ขี้โกหก  สร้างเรื่อง
ใส่ร้ายคนอื่น เอาดีเข้าตัว ก็น่าให้นะ
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

Orange13

• Newbie
  • *
  • People Like This 4

มาแอบๆอยุ่หลังพี่พีช ตามมาชื่นชมวีรกรรมน้องจ้างเที่ยวดาวรุ่ง ผีพุ่งไต้ เอ๊ยย ดาวรุ่งพุ่งแรง  **25**
ซื้อนั่น ซื้อนี่มาให้ ก็ไม่ชอบเท่าไหร่แต่ "หนูเอาอยู่"
เอาอกเอาใจสุดฤทธิ์ แน่ใจรึคิดจะเอาหนูอยู่ ^--^

maodiff

• Full Member
  • People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
ขอแสดงตัวว่า เข้ามาสังเกตุการณ์ละกันนะครับ

แต่ขอไม่แสดงความคิดเห็นกับเรื่องที่ไม่รู้ครับ

**36**
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด

buababy

• Full Member
  • People Like This 164
  • Love suck Luck less
เหมือนจะแอบรู้ว่าใครเลย แต่ขอติดตามอยู่ห่างๆนะคะ   **36**
Action = Reaction

นายหมาวัด

• *
  • People Like This 279
เหมือนจะแอบรู้ว่าใครเลย แต่ขอติดตามอยู่ห่างๆนะคะ   **36**

บัวน้อยจ๋า ถ้ามีโอกาสเจอกันขอกอดทีนะ  **36**

ขอกอดด้วยคนนะ นะ นะ นะ  **36** 41 อิอิ  **24**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

Sphynx

• *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
 **25**
ผู้รุกรานของ ลิสต้า...
เคยส่งข้อความ มาบอกหนูเหมือนกันแหละว่า
"ระวังไว้ชอบลิสต้าบอกลิสต้าด้วยตายกันไปข้างอย่าคิดว่าจะยอมแพ้"

ถ้า admin จะลบกระทู้ ลิสต้า ก็แล้วแต่พิจารณา
ถ้า ลิสต้าหรือปุ๊กปิ๊ก จะต้องเจอการกระทำที่โดนระรานจนทนไม่ไหว ก็เจอกันที่ สน.ตร.
 **26**
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก