ผู้เขียน หัวข้อ: ========== ถึงน้องยูสดังคนหนึ่ง ที่จ้างเที่ยว (ไหนๆ พี่ก็จะแขวนนวม) ===========  (อ่าน 7752 ครั้ง)

PieceOfMe

• Hero Member
  • People Like This 273
  • your father died !!!
ไช่ไอ้เบนในตำนานเป่าาา
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

PieceOfMe

• People Like This 273
  • your father died !!!
ไช่ไอ้เบนในตำนานเป่าาา

พีชจ๋า พีชหน้าไมล์เลย เค้าอยากรู้ ไอ้เรื้อนี่แหละ มันเยอะมานานแล้วหรอ เค้าขอเผือก  **30**

อุ้ต้ะ แค่เดาๆไม่คิดว่าจะใช่ เผอิญพฤติกรรมมันคล้ายๆ

ถ้าใช่เบนเดียวกันนะ boonya , booyarit , iambionyarit

เบนนี้ป่าวว เผื่อมีหลายเบน
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

bavarian

• SuperVIP
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 26

ลืมบอก admin ว่า มีเรื่องอะไรจะไม่ให้รบกวนเวปนะคะ ลิสต้าเตรียมคำให้การในเจอผู้รุกรานหมดแล้ว ว่าเรื่องเกิดหลังจากลิสต้ากะผู้รุกรานเจอกัน กระทู้จิโดนบล๊อคมั๊ย ยังไงแจ้งไว้ที่นี้ว่าถ้า admin เห็นว่าจะบานปลาย รบกวนลบกระทู้ได้เลยค่ะ แต่อย่าแบนนนนนน ลิสต้านะคะ ยังไม่ได้ส่งการบ้านแขวนนวมเลยยยย  **07**

ลงใหม่ทีเดียว เรปเยอะไม่ดี  **34**

ปูเรื่องมาซะ อยากกินเผือกขึ้นมาทันที

แต่ฟังๆดูน่าจะเป็นการเตะตัดขากันภายในกลุ่ม

น้องคู่กรณีเค้าก็PMขอให้ลบ ขอให้จบครับ

คุณCallista Lady จะจบหรือจะโพสต์ต่อ ก็แจ้งด้วย

รึตอนนี้คุยกันเองไม่รู้เรื่องแล้วก็ไม่ทราบได้

ผมเป็นห่วงเรื่องโดนคนระรานส่งSMSมาด่ามากกว่า

ปวดประสาทแทน **08**

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
ไม่ใช่คนเดียวกะ boonya ค่ะ  **11** **11**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
ตกลงว่าฉันคุยไร้สาระทั้งวันเลยเหรอนี่ พึ่งรู้ตัว **12**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
เหมือนจะแอบรู้ว่าใครเลย แต่ขอติดตามอยู่ห่างๆนะคะ   **36**

บัวน้อยจ๋า ถ้ามีโอกาสเจอกันขอกอดทีนะ  **36**

ขอกอดด้วยคนนะ นะ นะ นะ  **36** 41 อิอิ  **24**

กอดลิสต้าหรือกอดบัวน้อยคะ  **30**

กอดน้องบัวจิ ค่ะ  41 กอดแกเบื่อแล้ว  **15** 5555++ **30** **34**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
คือก็ไม่ได้อยากจะ "เผือก" สักเท่าไหร่ แต่ ถ้า"เด็กขาดความอบอุ่นคนนั้น" ยังมีพฤติกรรมระรานคนอื่นๆไปทั่ว...."ประจาน" แน่คะ...เอาให้สาวๆทั่วทั้งเวปรู้ไปเลยว่า "ตัวอันตราย" ลักษณะเป็นยังไง ไม่ได้บอกว่า"เด็กขาดความอบอุ่นคนนั้น" เป็นตะกวดนะคะ แค่ "เตือนภัย" ลักษณะ "โรคจิต" ที่สาวๆควรห่าง ....

เธอจะวิจารณ์ใคร คิดอะไรยังไง ชั้นไม่สน ชั้นไม่แคร์ เรื่องของเธอ ชีวิตของเธอ แต่อย่ามาระรานคนอื่น ทำให้คนอื่นเค้าเดือดร้อน ชั้นไม่ใช่ที่รองรับระบายอารมณ์ ...หวังว่าคงอ่านภา-ษา-ไทยออกนะ"ไอ้เด็กขาดความอบอุ่น"

Ps. หลายๆคนอาจจะสงสัยทำไมเรียกแบบนี้ พวกหยักสมองน้อย ต้องการความรัก ความอบอุ่นมีพฤติกรรมเร่ร่อน หาความรัก เพ้อ มโน คิดเอง เออเอง เข้าขั้น พฤติกรรมโดยรวม "โรคจิตเข้าข่าย"... นี่เรียกแบบสุภาพแล้วนะ....
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
เข้ามาเกาะติดดราม่าแบบ งงๆ ใครใจดีช่วยสรุปแบบ Simple Version ให้ฟังที  **25**

Santa_A

• Full Member
  • People Like This 7
 **34**

เฮ่อออออออ...

Orange13

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
**34**

เฮ่อออออออ...

อุ๊ยยย ลุงซานต้าาาาาา(ขัวญใจเลบส้ม)

ว่าแต่ลุงถอนหายใจทำไมอ่าลุง   **40**

หลุยไม่อยุ่ แอบมานั่งข้างๆกันนี่มา รอติดตาม
ซื้อนั่น ซื้อนี่มาให้ ก็ไม่ชอบเท่าไหร่แต่ "หนูเอาอยู่"
เอาอกเอาใจสุดฤทธิ์ แน่ใจรึคิดจะเอาหนูอยู่ ^--^