ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเลิกกับพี่ที่ดูแล  (อ่าน 4548 ครั้ง)

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
Re: อยากเลิกกับพี่ที่ดูแล
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2014, 03:08:25 PM »
ควรฟังความสองฝ่ายนะครับ     น้อง จขกท. คนนี้ก็แสบใช่ย่อย 

นัดแล้วไม่ทำตามนัด แล้วมาๆหายๆ ไปเที่ยวติดต่อหลายคน  มีคนสอบถามหลังไมค์บ้าง  บอกเลย ไม่ได้เป็นคนดีอะไรหรอก  แน่ใจหรือ เรื่องที่เขียนมันจริงทั้งหมด   แค่ของผมยังแค้นฝังหุ่นเลย  หลอกให้รอ แล้วปิดมือถือหนี  พอเอาเบอร์อื่นโทรไปวันหลัง ก็อ้างว่า แบตหมด  เหนื่อยทำงาน เพลีย อยากหลับ ......

พฤติกรรม ไม่ได้ตรงกับที่คุยก่อนหายตัวเลย

**11** **11**

Once Upon a Time

• Hero Member
  • People Like This 23
  • ปุ่มไลค์อยู่ตรงนี้ กดได้ ไม่กัด!
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2014, 03:11:44 PM »
 **11** **11** **11** **11** **11** **11** **11** **11** **11** **11** **11** **11** **11**
แม้แต่ลายเซ็นต์ก็แจ้งให้ลบ!

จัดไปๆ รีบมาเผายูสนี้ทิ้งซะทีเถอะแอดมินจ๋าาา

nong thitaphat

• Full Member
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 09:32:42 AM »
 **30** **30** **30** **30**

ฮาจนน้ำตาเล็ดอ่ะค่ะ พี่ toh bts ไหนๆก้อไหนๆละพี่มาเจอหนูหน่อยสิคะคือแบบว่าอยากทบทวนความจำอ่ะค่ะ

ว่าน้องไปนัดพี่ตอนไหน นัดที่ไหน นัดไปทำอะไรงานแรงหรืองานเพื่อนเที่ยวคะ

เออแปลกๆเนอะ ก้อเล่นเวบมานานพอสมควรนะคะแต้ก้อไม่ได้บอกว่าเจนจัดในนี้

แค่รุสึกสงสัยอ่ะว่าถ้าหนู ไปตอแหลว่า หรือ เบี้ยวนัดพี่ หลอกให้พี่รอ ปิดเครื่องหนี

อ้างว่าทำงาน ง่วงนอน เพลีย ขอโทษนะคะ พี่ไปอยู่หลุมไหนมาคะ ถึงพึ่งรึกออกมาประจานหนูตอนนี้

ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ หน้าจะออกมาเตือนๆผู้ชายหลายคนไว้ก่อน ว่าอย่าจ้างน้องคคนนี้นะไม่รับงานจริงหรอก

น้องหลอกให้รอแล้วปิดเครื่องหนีครับ หรือแจ้งในนี้ไปเลยว่าเป็นตะกวด

โพสหาหลายคนเหรอคะ สอบถามหลังไมค์ ทำไมน้องไม่เคยเห็นยูสนี้ในพีเอ็มน้องเลยล้ะคะ

แปลกใจอ่ะค่ะ พี่ดูแลคนที่แล้วถึงเค้าจะปิดบังเรื่องต่างๆไว้แต่เงินที่ให้มาเกินจำนวนไม่เคยทวงคืนเลยด้วยซ้ำ

ทีน่าสงสัย คือ ทำไมพึ่งโดนประจาน ตอนมีพี่คนดูแลล่ะคะ

นิสัย เป็นคนไม่โกหก แต่จะโกหกก้อต่อเมื่อต้องเอาตัวรอดในเรื่องรับงาน

ไม่เคยปิดเครื่องนี้ใคร ไม่เคยหลอกให้พี่คนไหนมารอเก้อแล้วปิดเครื่องนหนี

เพราะเข้าใจความรุสึกของคนรอค่ะ ว่ารุสึกแบบไหน เรื่องที่โพสอย่าให้เหลาแบบจะๆชัดๆโจ่งแข้งนะคะ

ไกล้จะหมดความอดทนเต็มทีล่ะค่ะ เพราะไม่เคยสร้างภาพให้คนอื่นมองดูว่าน่าสงสาร

ไม่ต้องการให้คนอื่นมาสงสารหรืออะไรแค่อยากแบ่งปันเรื่องราวบางอย่างแค่นั้น

Once Upon a Time

• Hero Member
  • People Like This 23
  • ปุ่มไลค์อยู่ตรงนี้ กดได้ ไม่กัด!
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 09:35:46 AM »
คุณน้องต้องทำใจ to_bts งานแบบนี้เค้าถนัดจ๊ะ **30**
แม้แต่ลายเซ็นต์ก็แจ้งให้ลบ!

จัดไปๆ รีบมาเผายูสนี้ทิ้งซะทีเถอะแอดมินจ๋าาา

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 09:46:10 AM »
มันเป็นสิทธิ์ของน้องป่ะคะที่คุยเผื่อเลิอกว่าจะไปกะใคร

ไกล้หรือไกล มาๆหายๆไปเที่ยวนัดติดต่อใครหลายคน

เรื่องรับงานซ้อนไม่เคยนะคะ รับงานเป็นคนๆ จบงานก้อว่ากันใหม่

พี่จำเลยของโพสนี้ก้อไม่ออกมาอธิบายอะไรเลย ปล่อยตามเวรตามกำ

55555 ขำมาก ตอนนี้พยามทบทวนความจำว่าไปผิดนัดพี่ toh bts ตอนไหน

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 10:05:35 AM »
ถ้าพี่คนไหนคิดว่าน้องหลอกหรือเป็นจริงตามที่พี่ toh Bts

กล่าวหา ลองมาจ้างงานน้องสักงานป่ะคะมาพิสูจน์กันซิว่าน้อง

เป็นตามคำพี่เค้าที่กล่าวหารึเปล่า

อดทน

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 08:08:01 PM »
เวรกรรมมันมีจริง ทำอะไรไว้ ติดอะไรไว้ ก็ได้ตามนั้น สาธุ

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 11:04:03 AM »
จากันด้วยดีหรือไม่ดี
ที่พี่ป่วยๆอยู่หายเร็วๆนะคะ **38** **38** **38**

อดทน

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 11:59:49 AM »
ก็คงไม่ดีหรอก
ก็ขอให้เงิน 3000 ที่ยืมไปแล้วไม่คืน ก็ใช้ให้มีความสุขละครับ ส่วนเรื่องป่วย ไม่ต้องห่วง  (5555)  **30** **30** **38** **38**

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2014, 05:43:30 PM »
 **30** **30** **30** **30**
ไม่ต้องห่วงนะคะพี่หนูเป็นคุณตัวเต็มขั้นล่ะค่ะ
สมใจอยากพี่แล้วนี่คะบังคับขู่เข็ญเอาตังกับคนตกงานไม่มึทางออกจนต้องร่อนเร่ไปรับงานถึงต่างจังหวัด พอกลับมาแล้ว
พี่บอกไม่เอาแล้วไม่เอาคืนหุๆขอบคุนมากนะคะพี่เงินสามพันพี่
ทำทานหมดแล้วค่ะ