ผู้เขียน หัวข้อ: ///การบ้านและรายงานสด มีทติ้งครั้งที่ 3///  (อ่าน 6535 ครั้ง)

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
เปิดหัวข้อไว้สำหรับให้สมาชิกผู้ไปร่วมงานมีทติ้งครั้งที่ 3 (WLG Meeting 2014) ได้รายงานสดการเดินทางถึงร้านอาหาร The Waterside

ใครมาแล้ว ใครกำลังเดินทาง บรรยากาศทั่วๆ ไปเป็นอย่างไร ความรู้สึก ความสนุก ทักทาย มารายงานกันได้ที่หัวข้อนี้เลย

เปิดหัวข้อไว้ตั้งแต่เช้า เดี๋ยวบ่ายๆ จะไม่ว่าง แล้วเจอกันเย็นนี้ 18.00 น. เป็นต้นไปครับ

Jack Sparrow

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
Re: ///การบ้านและรายงานสด มีทติ้งครั้งที่ 3///
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 10:30:58 AM »
รอแอบอ่านการบ้าน **34**

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
Re: ///การบ้านและรายงานสด มีทติ้งครั้งที่ 3///
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 10:59:36 AM »
เป็น Meeting ที่น่าสนใจมาก เสียดายไม่มีโอกาสได้ไปครับ Y_Y

numchaa

• Full Member
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 11:23:39 AM »
สาวๆคนไหนได้รางวัลเป็นเซทครีมdermaphile
หนับหนุนโดยผู้ใหญ่ใจดี พี่ตะวัน
pmมาหาน้ำชาด้วยนะค่ะ จะจัดส่งครีมไปให้ค่ะ
ขอให้สนุกกันนะค้าาา
The only love is real .
เราจะข้ามเวลามาพบกัน..

nudy

• People Like This 12
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 01:53:46 PM »
เย็นนี้ขอให้หนุกหนานเฮฮา มีความสุขกันค่า :) เด๋วจะเข้ามาฟินตอนอ่านการบ้านและรายงานสดค่ะ

**36**
Matching ;)

crocodile

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 06:04:19 PM »
ทีมงานมาถึงแล้วครับ เตรียมพร้อมรับเพื่อนๆ

sex1234

• People Like This 8
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 06:52:14 PM »
คนเยอะแน่ๆมะก้าไปเบย...แหะๆ **10**

trippleG

• People Like This 11
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 07:02:29 PM »
ขออนุญาติ ไปสายนะค้าาาา
Don't try so hard, the best things come when you least expect them to .

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 09:10:51 PM »
ขอแสดงความเสียใจกับน้องๆ ที่ไม่มาด้วยนะคะ เพราะจับได้ชื่อน้องๆ ที่ไม่มาหลายชื่อเลย **34**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

NM++

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 4
  • I You W D
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 11:13:18 PM »
จ๊ะเอ๋!! **02** **02**
สวัสดีจ้าาา วันนี้แรกที่เหมี่ยวได้มามีตติ้งนะคะ
 **04**
ต้องขอบอกว่า ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ ตั้งแต่เดินเข้าไปเจอพี่ๆ ที่ได้คุยตั้งนาน แต่ไม่เคยเห็นหน้าตัวเป็นๆเลยสักที เหมี่ยวอมยิ้มมมมม ตลอดเลยค่ะ
ขี้อาย เขินนิดๆ ฮ่าๆๆๆ **25**
เราได้มิตรภาพที่ดีด้วย สนุกๆ พี่ๆทุกคน น่ารักม๊ากกกก มากกกก เลยจ้าาา
ขอบคุณเจ้าภาพงานนี้ด้วยนะคะ ที่จัดงานนี้ขึ้นมา ให้ได้พบพี่ๆหลายๆคน ขอบคุณพี่ wat012 ที่ได้ไปส่งถึงที่พักนะคะ ระยะทางไกล ก็ยังจะไปส่ง เดินทางปลอดภัยนะคะ
 **36**
และกาแฟที่แจกให้ พี่คนไหนที่ยังไม่ได้ หรือชอบกาแฟorgano gold ติดต่อได้เลยนะคะ

++++และคืนนี้ ขอให้หลับฝันดีนะจ๊ะ ^___^ miss you na^^
Rangsit

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 12:11:32 AM »
ขอบคุณเจ้าภาพหลักพี่เล็ก และ พี่ชายที่น่ารักทุกท่านค่ะ

ขอบคุณสำหรับของรางวัลจากพี่ๆ แอบได้ติดมือมา 3 พัน

และขอโทษพี่ๆ ที่อาจจะไม่เดินไปทัก เพราะน้องมัวดริ้งอยู่ **30**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

buababy

• People Like This 164
  • Love suck Luck less
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 12:56:14 AM »
เจอด่านโดนเป่าค่าา โชคดีนั่ง dilute ด้วยน้ำเปล่ากับสิ่งที่กินไป คือเบียร์ 2 pint กับไวน์ 1แก้ว เลยขึ้นแค่นิดๆหน่อยๆ ^^
Action = Reaction

Happy New Years 2023

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 01:33:21 AM »
ค่ะ ตาต้าร์ค่ะ ขอโทษทีไม่ค่อยสนใจใครเลย ครองไมค์อย่างเดียวค่ะ555

นายหมาวัด

• *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 01:40:59 AM »
ค่ะ ตาต้าร์ค่ะ ขอโทษทีไม่ค่อยสนใจใครเลย ครองไมค์อย่างเดียวค่ะ555

ไม่ให้อภัย  **30** **30** **30**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

Nanniie

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 01:51:20 AM »
มี after party ค่ะ **02**
น้องลืมทานข้าว มัวแต่ร้องเพลง **25**
Beware of no man more than yourself.

Nanniie

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 01:52:11 AM »
ลืมรูปค่ะ **25**

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 01:52:28 AM »
 **04** **04** **04**
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

Mepinkky

• People Like This 19
  • I'm just an ordinary girl to have beautiful heart
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 01:56:32 AM »
ขอบคุนเจ้าภาพ ผู้สนับสนุน และผู้จัดงานด้วยคะ  **26** **26**

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ชาย พี่สาวและน้องสาวน่ารักๆทุกคนค่ะ

ขอแสดงความยินดีกับคนที่ได้รางวัลด้วยนะคะ งานนี้พลาดรางวัลเด่วงานหน้าขอแก้ตัวใหม่คะ อิอิ  **34** 41
I want you to meet me
We'd elope without looking at each other
Kiss to bid farewell to our relationship,
As if I didn't know you....!! T_T

kenny-gee

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 02:08:33 AM »
ขอขอบคุณสมาชิกที่ร่วมจัดงานนี้ขึ้นมาด้วยน่ะครับ รวมถึงสปอนเซอร์ทุกๆท่าน

งานโอเคครับ ได้รุ้ัจักเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหลายท่าน แต่อาจจะไม่หมดทุกท่าน จำได้บ้างไม่ได้บ้างก็ขออภัยครับ

ปล.น่ารักเยอะแฮะ  **30**

crocodile

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 07:25:08 AM »
ฟื้นมาแระ รายงานตัวว่า ถึงบ้านเรียบร้อย ผ่านด่านนึง แต่เขาไม่เรียกเป่า

แต่ด่านสำคัญ คือด่านถ้ำชาละวัน นั่นก็ผ่านเรียบร้อย ไปถึงเที่ยงคืนครึ่ง ลืมไวน์ไว้ที่ร้านขวดนึง ไม่เป็นไร พี่เล็กซื้อมา 55

บรรยากาศของงานต่างจากปีที่แล้วนิดหน่อย เพราะวันนี้รถติดมาก กว่าจะมากันครบๆก็ค่ำ ทำให้ตอนแรกดูเหงาๆไปหน่อย

หลายคนรู้จักกันแล้ว ก็จะคุยกันเอง คนที่ไม่เคยมา ก็อาศัยนั่งตรงไหนก็คุยกับคนข้างๆ ได้รู้จักเพื่อนเพิ่มอีก 2-3 คน แต่มีน้องเล็กคนหนึ่ง เดินทางมาไกล เริ่มออกเดินทางตั้งแต่บ่าย 2

แล้วน้องก็ทำให้ทุกคนได้รู้จัก ด้วยการร้องเพลง แนะนำตัวเองอย่างเป็นธรรมชาติ แล้วน้องก็เข้ากับกลุ่มพี่สาวได้เป็นอย่างดี ดังภาพของแนน ที่กลับไปปาร์ตี้กันต่อที่ห้อง

นี่แหละ การไปมีทติ้ง อยู่ที่ว่า เราจะไปรับมิตรภาพอย่างไร

Nanniie

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 08:24:52 AM »
ส่งต่อน้องให้กับน้อง Mepinkky พาน้องไปส่งขึ้นรถไฟฟ้า เนื่องจากเมื่อคืนสองสาวเม้าท์ยาว เลยค้างที่ห้องซะเลย **34**

ส่วนแนน ขอตัวไปทำงานก่อนนะคะ **25**

melody.nk

• People Like This 9
  • คนร้อยคน มองคุณไม่เหมือนกันหรอก
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 09:15:57 AM »
จ๊ะเอ๋!! **02** **02**
สวัสดีจ้าาา วันนี้แรกที่เหมี่ยวได้มามีตติ้งนะคะ
 **04**
ต้องขอบอกว่า ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ ตั้งแต่เดินเข้าไปเจอพี่ๆ ที่ได้คุยตั้งนาน แต่ไม่เคยเห็นหน้าตัวเป็นๆเลยสักที เหมี่ยวอมยิ้มมมมม ตลอดเลยค่ะ
ขี้อาย เขินนิดๆ ฮ่าๆๆๆ **25**
เราได้มิตรภาพที่ดีด้วย สนุกๆ พี่ๆทุกคน น่ารักม๊ากกกก มากกกก เลยจ้าาา
ขอบคุณเจ้าภาพงานนี้ด้วยนะคะ ที่จัดงานนี้ขึ้นมา ให้ได้พบพี่ๆหลายๆคน ขอบคุณพี่ wat012 ที่ได้ไปส่งถึงที่พักนะคะ ระยะทางไกล ก็ยังจะไปส่ง เดินทางปลอดภัยนะคะ
 **36**
และกาแฟที่แจกให้ พี่คนไหนที่ยังไม่ได้ หรือชอบกาแฟorgano gold ติดต่อได้เลยนะคะ

++++และคืนนี้ ขอให้หลับฝันดีนะจ๊ะ ^___^ miss you na^^

เพิ่งเจอครั้งแรก น่ารักกก คนอารายหน้าเหมือนแมวว^_^ ขอบคุณสำหรับกาแฟนะจ๊คนสวย ยังไม่ได้ชงกินเรย
พี่มัวฟินกับรางวัลลลลล
ไม่ใช่ผู้หญิงที่ดีที่สุด
แต่พร้อมจะเข้าจัยคุณมากที่สุด......

Sphynx

• *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 09:24:31 AM »
ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมงาน  ขอบคุณสปอนเซอร์ทุกท่าน
รู้สึกดีที่ได้เจอ ได้คุย กับพี่ๆทุกท่านค่ะ  อาจจะจำชื่อพี่ๆไม่ค่อยได้ แต่จำยูสเซอร์ได้หมดล่ะ (เชื่อป่ะ) 
ยินดีกับผู้ได้รางวัลต่างๆด้วยนะคะ. ^^
ผู้ชาย เท่ ี มีราศี ทุกท่านเลยคะ , ผู้หญิง น่ารัก ี มีเสน่ห์ ทุกท่านเลยเชียว
โอกาสหน้าค่อยเจอกันใหม่นะจ๊ะ ทุกคน   **06**
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 10:05:49 AM »
         ผมคงเป็นคนเดียวที่ไปงาน 2 รอบ ทักทายและร่ำลา 2 รอบด้วยเช่นกัน....เพราะต้องไปส่งน้องน้ำผึ้งที่ติดงานต่อ
น้องน้ำผึ้งฝากขอบคุณพี่ๆ ที่ชมว่าน้องน่ารัก (คิดไปเองหรือเปล่า) และจะพยายามกล้ารับงานจ้างเที่ยวกับพี่ๆ ที่มางานนี้
(ทำให้ผมจะได้ลดความถี่ที่จ้างน้องเที่ยวลงได้อีก ซึ่งตอนนี้ก็ไม่ค่อยได้เจอน้องบ่อยนักอยู่แล้วครับ) น้องๆ น่ารักกันทุกคนครับ
พี่ๆ ก็เป็นมิตรได้ความคุ้นเคยกันเพิ่มขึ้น และขอโทษที่ไม่ได้ทักทายพูดคุยกับทุกๆ ท่านได้ทั้งพี่ๆ และน้องๆ

เพิ่งทานกาแฟของน้องเหมี่ยวหมดแก้วครับ หายง่วงไปได้เยอะเลย เห็นระบุด้วยว่าผสมเห็ดหลินจือ ถ้าพี่สนใจจะอุดหนุน
จะทำไงได้บ้างครับ รบกวนน้อง pm มาบอกด้วยครับ

ขากลับ (จริงๆ) ได้ทำหน้าที่พี่ เหมือนหลายๆ ท่านพาน้องไอซ์ (ยูสอะไรหว่า) ไปส่งบ้านที่เข้าซอยลึกเหมือนกัน
กลับถึงบ้านตัวเองเที่ยงคืน อาบน้ำหลับยาวฝันดีตลอดคืนครับ แต่ฝันถึงใครขอเก็บไว้สุขใจคนเดียวนะ

ขอบคุณผู้จัดงานทุกท่านโดยเฉพาะพี่เข้ที่เชียวชาญงานแบบนี้จริงๆ  ขอบคุณท่าน leka สปอนเซอร์หลักอย่างเป็นทางการ
แบบ "ไม่ได้โม้" ขอบคุณพี่ๆ ที่มางานทำให้น้องๆ ที่น่ารักๆ สบายใจได้ว่ามีพี่ๆ ที่กล้าปรากฏตัวให้น้องปลอดภัยในบ้านหลังนี้

แล้วพบกันอีกนะครับ สาวๆ อ้อ....พี่ๆ ด้วยคร้าบ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

NM++

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
  • I You W D
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 11:26:00 AM »
พี่ iitim >> ตั้งใจจะไปมีตติ้งนี้เลยค่ะ ไม่ได้แอบ อิอิ เพราะได้ข่าวมีลุงtawans จะไปด้วย เหมี่ยวก็ต้องไปเสนอตัวให้ลุงดีใจหน่อย อิอิ
ส่วนคนที่แกล้ง เยอะเลยค่ะ 555 ไม่ใช่ละ ล้อเล่นค่าาา มีแต่พี่ๆน่ารักๆทั้งนั้นเลย ส่วนกาแฟ จะเอาไปให้นะคะ จะให้ลองทุกรสชาติเลย ติดใจแน่!! ^__^

พี่melody.nk น่ารักเหมือนแมว แล้วรักมั๊ยยยยละค่าาาาา  41 อิอิ ดีใจที่ได้เจอพี่สาวที่น่ารักนะคะ
ดีใจด้วยนะคะ ที่ได้รับรางวัลใหญ่เลย ฟินไปด้วยเลย ดื่มกาแฟแล้วเป็นไงบ้าง บอกน้องด้วยนะคะ

ดีใจนะคะ ที่ได้ไปงานนี้ และได้เอากาแฟที่พิเศษ เพื่อสุขภาพ มอบให้พี่ๆนะคะ^__^ สนใจ อยากทราบรายละเอียด ติดต่อน้องเหมี่ยวได้นะคะ

** พี่ท่านนึงยังไม่กล้าฉีกซองกาแฟชงดื่มเลยนะคะ เพราะบอกว่า นึกถึงคนให้ อิอิ  แค่นี้ก็ปลื้มมากแล้วจ้าาา ดื่มได้เลยนะคะ น้องจะเอาไปให้อีกค่ะ^^
Rangsit

trippleG

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 12:54:34 PM »
ขอบคุณเจ้าภาพและทีมงานสำหรับงานเมื่อคืน (และของรางวัลด้วย อิอิ)
แรกที่ได้ไปร่วมงานมีทติ้ง พี่ๆทุกท่านน่ารักมากเลยค่ะ
ไปงานแบบแทบจะไม่รู้จักใคร แต่พอไปถึงเห็นบรรยากาศที่อบอุ่น สนุกสนาน
และพี่ๆก็ใจดี เลยไม่รู้สึกเกร็งเลยสักนิด หวังว่าจะได้พบกับพี่ๆอีกครั้งนะคะ  **02**
Don't try so hard, the best things come when you least expect them to .

LoveBeach

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 01:31:37 PM »
ไปแบบไม่รู้จักใครเลยยยยย เอ๋อเล็กน้อย เดินเซ ขาสั่น ^^"
ทุกคนในงานน่ารักมากค่ะ เข้าไปแล้วไม่รู้สึกว่าเป็นติ่งส่วนเกินของงาน
อาจจะไม่ได้คุย/ไม่กล้าคุยกับทุกคน แต่แอบนั่งนิ่งสังเกตความน่ารักร่าเริงและหล่อเหลาของพี่ชายน้องสาวอยู่เงียบๆ ..ดูจิตๆ ยังไงมะรู้เนอะ  **11**

จับรางวัลได้กระเป๋างามๆจากพี่ชายท่านนึงที่ไม่สะดวกมาร่วมงาน.. ฝากความขอบคุณไปถึงด้วยนะคะ

(edit)
ขอบคุณท่านเจ้าภาพและพี่ๆใจดีที่จัดงานครั้งนี้ด้วยนะคะ.. ทำให้โลกแคบลงมาอีกนิด
ขอบคุณคุงพี่ riden199 ที่ลำบากมาส่งถึงบ้าน ทั้งที่บ้านตัวพี่เองอยู่คนละฝั่ง กทม.... กราบขอบคุณค่ะ  **26**

ไว้โอกาสหน้าจัดอีก ก็จะไปนั่งนิ่งๆ อีกค่ะ 5555
จุ๊บุ~♡

toetay

• People Like This 10
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 02:29:00 PM »
 **36**  ขอบคุณพี่ๆๆที่ร่วมจัดงานทุกท่านครับ งานนี้ผมอิ่มมากเลย

toetay

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 02:31:57 PM »
อิ่มจุงเบย สนุกมากครับ รอบหน้าขออีกนะครับ

NetworkMan

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 02:46:41 PM »
ดีใจและสนุกที่ได้เจอพื่ เพื่อน และน้องๆทุกคนนะครับ เวลาน้อยไป ยังคุยและรู้จักยังไม่ครบเลยก็ต้องกลับแล้ว เมื่อคืนต้องกลับก่อนเพราะปวดหัวมาก

ขอบคุณผู้จัดงานพี่เข้ ขอบคุณพี่ตะวันและกัปตันสำหรับคำแนะนำดีๆและ pnet54 และน้องๆทุกคนด้วยน้า

~BoWwii~

• *
  • People Like This 13
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 05:04:10 PM »
อยากเล่นพลูมานานได้เล่นสมใจเจอน้องหน้าแมวสาวน้อยน่ารักเสียงเพราะไปแพ้แบบหน้าอับอายชีเล่นร้องเพลงมือนึง **12**แทงมือนึง **25**แง้ๆๆๆๆ **07**แต่งานสนุกมากค้าขอบคุนพี่ๆเพื่อนๆที่น่ารักทุกคนนะคะสาวๆในเวบน่ารักและสวยทุกคนจิงๆโอกาสหน้าพบกันใหม่นะคะะ **39** **39**
ทวนเข็มนาฬิกา

Nanniie

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 21, 2014, 01:07:30 AM »
เปิดคอมมาละ ได้เวลาพิมพ์ยาวๆ ส่งการบ้านจริงๆ สักที

แรกที่ได้ไปมีตติ้งค่ะ ปกติไปแต่สภากาแฟ
ไม่ได้รู้สึกแปลกเท่าไร อาจเพราะไปสภากาแฟมาบ้างแล้ว ก็เลยคุ้นเคยกับหลายๆ คน
จากที่ไม่ค่อยได้คุย ก็ได้คุยกันมากขึ้น ได้เจอคนที่ไม่ได้เจอสักที อย่าง คุณชายรองเท้าแตะ
หรือได้เจอ คนยูสที่จะมีบทบาทก็ต่อเมื่อมีมีตติ้ง หรือสภากาแฟ อย่างคุณ cid

ขอบคุณสปอนเซอร์ใหญ่ อย่างพี่ leka ผุ้สนับสนุนอย่างเป็นทางการของการมีตติ้งครั้งนี้
ขอบคุณพี่เข้ ผู้ประสานงานในงานทั้งหมด
ขอบคุณพี่ๆ ที่เป็นผู้ร่วมออกค่าใช้จ่ายในงานนี้
ขอบคุณพี่ O_Oggy ที่ฝากรางวัลมาให้แนนได้โชคโดยไม่รู้ตัว  **34**
ขอบคุณเพื่อนๆ น้องๆ ที่น่ารัก ที่มาร่วมงาน
ขอบคุณน้อง tatar1234 ที่มาสร้างเสียงหัวเราะจนเกือบเช้า
ขอบคุณน้อง Mepinkky ที่คอยรับส่ง รวมถึงมาร่วมด้วยช่วยกันกับน้อง tatar1234 ทำให้เม้าท์กระจายจนเกือบเช้า
ลืมคิดไปนะว่าต้องทำงานเช้าด้วยนะนี่ -_-

อาจจะไม่ค่อยได้คุยกับทุกคน แต่ก็โอเคนะคะ
คราวหน้า น่าจะมีกิจกรรมที่ทุกคนได้มีส่วนร่วมกันมากกว่านี้ค่ะ
และที่สำคัญ ขอบ

Happy New Years 2023

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 07:27:35 AM »
 **15** ง่ะ พี่ BoWWii ว่าน้องหน้าแมว 5555
สนุกค่ะ แต่หนูเพลียมาก ขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกท่านค่ะ ถ้าจัดงานมีสติ้ง
อย่าลืมชวนหนูอีกถึงจะไกล แต่หนูมาด้วยใจเกิน100 อีกอย่างๆ
ถ้าหนูผิดพลาดประการใด ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

KawinS

• People Like This 34
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 08:04:36 AM »
อยากไปจริงๆ และก็ไปไม่ได้จริงๆ หลบหลีกไม่เป็นฝีมือไม่ถึงขั้น Y_Y

Aliceza

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 02:19:54 PM »
แวะมาขอบคุณของขวัญจากพี่ กัปตันค่ะ  กระเป๋าน่ารักมากมาย  41 41

ไปมาตั้งแต่ปีที่แล้ว  แต่จำนวนคนที่รู้จัก มิได้เพิ่มขึ้นเลยย

เสียดายงานนี้ต้องรีบกลับ  แถมยังดื่มไม่ได้อีก  มีท่านแม่นอนรออยู่บ้าน   **25** **25**
กอดแน่นแค่ไหน...ถึงเวลาก็ต้องปล่อย

Honeysweet

• People Like This 73
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 09:27:30 PM »
เสียดาย เสียใจ ฮือๆ เศร้า อยากไปใจจะขาด

เวลาเปลี่ยน อะไรๆก็เปลี่ยน

toetay

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 11:34:01 PM »
^^ **36**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 10:16:11 AM »
แวะมาขอบคุณของขวัญจากพี่ กัปตันค่ะ  กระเป๋าน่ารักมากมาย  41 41

ไปมาตั้งแต่ปีที่แล้ว  แต่จำนวนคนที่รู้จัก มิได้เพิ่มขึ้นเลยย

เสียดายงานนี้ต้องรีบกลับ  แถมยังดื่มไม่ได้อีก  มีท่านแม่นอนรออยู่บ้าน   **25** **25**

เพิ่มเติมครับ กระเป๋าใบนี้ซื้อมาจากญี่ปุ่นได้ซักพักแระ รอโอกาสอยู่ว่าควรจะเป็นของใครดี
ดีใจที่เป็นน้องนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา