ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจที่ได้เจอ พี่ชายที่น่ารักที่สุด ^_^  (อ่าน 1469 ครั้ง)

NM++

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 4
  • I You W D
 **02**
มันอาจไม่ใช่โชค แต่เป็นจิตอธิฐาน
หลังจากที่ไม่เข้าเว็บมานาน
ในใจ ลองรับงานเที่ยวกับพี่ๆ ต่อจะดีไหม?
จนตัดสินใจรับงานเที่ยวดู
กับความรู้สึกที่ตื่นเต้น บวกกับความกลัวนิดๆ
***จนได้นัดเจอพี่ที่น่ารักคนนึง ไม่คิดว่าตัวจริงจะน่ารักขนาดนั้น
ดีที่พี่คนนี้ อยู่ใกล้ๆเรา เดินทางแค่ไม่กี่นาทีก็ถึง
pm ทักมาแรกๆ แอบตกใจ พี่อยู่ใกล้ๆเราด้วย
พี่ก็เลยบอกมาตอนนี้เลยไหม 555
พี่ว่างเช้า น้องก้จะไปตอนเช้าเลยก็ได้
ไม่ได้เตรียมตัว ตั้งตัวอะไรมาเลยนะ
ใส่ชุด กิจกรรม ผมฟูๆ ออกไปเลย
น้องมาถึงก่อน เลือกร้านอาหารเอง
~~~เมื่อพบเจอกันแล้ว ~~~~
รอยยิ้มของพี่ ทำให้น้องหายเหนื่อยไปเลย พี่ยิ้มสวย น่ารักมากก
ขอบคุณที่ชมน้องว่าน่ารักมากนะคะ พี่ก็น่ารักไม่แพ้กัน อิอิ
เราคุยกันสนุกสนานมาก เรื่องมีตติ้ง เรื่องสเปค และต่างๆ
หลังจากแยกย้าย พี่ให้เรทมาเกิน จากที่ได้ตั้งไว้
เวลาพบเจอ แม้จะน้อยนิด แต่ทำให้ใจมีความสุขมาก
ขอบคุณที่รับจ้างน้องคนนี้นะคะ  **36**
Rangsit

Jack Sparrow

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
Re: ดีใจที่ได้เจอ พี่ชายที่น่ารักที่สุด ^_^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 08:14:50 PM »
การบ้านแรกของพี่วินสุดหล่อ **36**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: ดีใจที่ได้เจอ พี่ชายที่น่ารักที่สุด ^_^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 06:23:34 AM »
แม้เวลาเจอกันไม่นานมาก แต่ถ้าน้อง Mimemieaw เจอพี่จ้างเที่ยวที่น่ารักคุยกันถูกคอ

คงมีโอกาสได้เจอพี่เค้าอีกแน่นอน... ดีใจด้วยนะครับ

**26**

amamamamam

• Sr. Member
  • People Like This 23
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 09:00:45 AM »
เข้ามาอืจฉา **19**
It's just a feeling.

NM++

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 4
  • I You W D
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 11:42:46 PM »
แม้เวลาเจอกันไม่นานมาก แต่ถ้าน้อง Mimemieaw เจอพี่จ้างเที่ยวที่น่ารักคุยกันถูกคอ

คงมีโอกาสได้เจอพี่เค้าอีกแน่นอน... ดีใจด้วยนะครับ

**26**

ขอบคุณจ้าาาา
Rangsit