ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าโพสว่า  (อ่าน 2882 ครั้ง)

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
Re: ถ้าโพสว่า
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 01:22:13 AM »
เอางี้เลย

Stockbell

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 01:36:10 AM »
น่าจะมีนะคะ เห็นมีพี่ที่บอกว่าเป็นเจ้าของกิจการมีร้านเสริมความงามอยู่นะคะ แต่คงต้องระวังหน่อย อย่าหลงคำลวงง่ายๆถ้าเขาเอาอะไรมาล่อ
แต่ถ้าคิดว่า อ้อนเก่งและเขาน่าจะช่วยได้จริงๆ ก็ลองดู ก็ลองดู  **32**
-ขอพี่ดูแล ไม่จริงใจก็ได้ แค่ไม่ทิ้งกันง่ายๆ สักคนนะคะ-
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=124848.0
-ประชด ...ยิ่งทำ ก็ยิ่งห่าง -ไม่สนใจคนรอบข้าง ...บางครั้ง บ้างก็ดี-

Mauyyadong

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • สู่ความเคว้งคว้างอันไกลโพ้น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 08:47:12 AM »
เอางี้เลย
รู้สึกจะโหดร้ายยังไงไม่รู้ค่ะ คณKawins
 **07**
น่าจะมีนะคะ เห็นมีพี่ที่บอกว่าเป็นเจ้าของกิจการมีร้านเสริมความงามอยู่นะคะ แต่คงต้องระวังหน่อย อย่าหลงคำลวงง่ายๆถ้าเขาเอาอะไรมาล่อ
แต่ถ้าคิดว่า อ้อนเก่งและเขาน่าจะช่วยได้จริงๆ ก็ลองดู ก็ลองดู  **32**
อ้อนเก่งนี่คิดมากเลยค่ะ><
 41
 **36**

ขาว(มั้ง) สวย(ในโลกส่วนตัว) หมวย ตัวเล็ก ไม่เอ็กซ์ แต่(พยายาม)เซ็กซี่
เหงาๆ หงอยๆ รอคอยเธอมาเติมเต็ม
~~~ตามหาผู้ชายมีเครา ~~~

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 08:53:08 AM »

รู้สึกจะโหดร้ายยังไงไม่รู้ค่ะ คณKawins

ผมคิดงี้นะครับ คือโพสแนวนี้ ผญ ทุกคนใครก็โพสได้
ถ้าให้ ผญ ทุกคนเข้ามาโพสแนวนี้ (ตอนนี้ไม่สวย ขอตังไปทำหน้าให้สวย) เวปคงจะพังมากอะครับ รับงานไม่ต้องคัดหน้าตากันเลยทีเดียว 55

Mauyyadong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 09:00:00 AM »

ผมคิดงี้นะครับ คือโพสแนวนี้ ผญ ทุกคนใครก็โพสได้
ถ้าให้ ผญ ทุกคนเข้ามาโพสแนวนี้ (ตอนนี้ไม่สวย ขอตังไปทำหน้าให้สวย) เวปคงจะพังมากอะครับ รับงานไม่ต้องคัดหน้าตากันเลยทีเดียว 55
[/quote]

เห็นพี่ๆบางคนทักมาไม่สนใจหน้าตาแต่สนใจนิสัย
(นี้คงกำลังฝันละเม้อสินะคะ(หลอกฝันกันชัดๆ))

**19** **19** **19**
แล้วต้องโพส ทำนองไหนคะถึง ถึงจะถูกใจพี่ๆ(จะได้ทำบ้าง)
เป็นชะนีอินดี้ค่ะ
ขาว(มั้ง) สวย(ในโลกส่วนตัว) หมวย ตัวเล็ก ไม่เอ็กซ์ แต่(พยายาม)เซ็กซี่
เหงาๆ หงอยๆ รอคอยเธอมาเติมเต็ม

Mauyyadong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 03:13:19 PM »
มีคนบอกมา

Uptown_Girl

• Hero Member
  • People Like This 395
  • Grey & White
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 04:41:31 PM »
"เหตุผลอาจพาคุณจากจุด A ไปจุด B ได้ แต่จินตนาการจะพาเราไปทุกแห่งหน"

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 04:55:40 PM »
มีคนบอกมา

เคยเป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้ผู้หญิงมีค่า....พอเธอมีครบ

เราก็กลายเป็นผู้ชายไร้ค่า...ที่ขาดเธอ

**25**

Mauyyadong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 01:14:36 AM »

เคยเป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้ผู้หญิงมีค่า....พอเธอมีครบ

เราก็กลายเป็นผู้ชายไร้ค่า...ที่ขาดเธอ

**25**
[/quote]
เราไม่สามารถนำการกระทำของคนบางคนมาตัดสินคนอื่นนะคะ

คนมาช้านี้อาจจะจริงใจ(รึเปล่าก็ไม่รู้)

แต่คนที่มาก่อนก็ทำลายความไว้ใจคุณพี่ไปหมดแล้วสินะ

**12**