ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการหาพี่ที่มีอายุแล้วและเก่งเรื่องการลงทุนคุยกันค่ะ  (อ่าน 895 ครั้ง)

25 แซ่บเว่อร์

• VERIFY USER
  • Full Member
  • *
  • People Like This 82
ตามข้างต้นเลยค่ะ คืออยากได้คำปรึกษาเกี่ยวกับการลงทุน
เช่น หุ้น  อนุพันธ์ ตราสารหนี้ กองทุนรวม พี่ที่มีประสบการณ์
และเคยลงทุนจริงๆและได้รายได้จากการลงทุนมาแล้ว
รบกวนทิ้งไลน์ใว้หน่อยนะค่ะ ต้องการคำปรึกษา
ขอบคุณค่ะ **40** **40** **40**
ความรัก...ไม่ใช่เรื่องของ "ความดี"
           แต่ เป็นเรื่องของ..ความรู้สึก
     ความรัก..ไม่ใช่เรื่องของ "สามัญสำนึก"
        แต่ เป็นเรื่องของส่วนลึก..อันหวั่นไหว
    ความรัก..ไม่ใช่เรื่องของ "อายุ และวัย"
 แต่ เป็นเรื่องของความเข้าใจ..ในกันและกัน
   ความรัก..ไม่ใช่เรื่องของ "เวลาและวัน"
       แต่ เป็นเรื่องของ ความเชื่อมั่น
       ร ะ ห ว่ า ง ค น ส อ ง ค น

Luzifer

• Hero Member
  • People Like This 110
  • I'm stupid forever...
Happiness is being stupid together   **04**