ผู้เขียน หัวข้อ: เหงาๆเบื่อๆ อยากได้มิตรภาพใหม่ ใครว่างๆมาลองคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นดูนะค่ะ  (อ่าน 922 ครั้ง)

25 แซ่บเว่อร์

• VERIFY USER
  • Full Member
  • *
  • People Like This 82
ตามหัวข้อข้างบนค่ะ''ตามหามิตรภาพ"
PM คุยกันหรือทิ้งไลน์ทิ้งใว้ได้ทั้งหญิงและชายค่ะ
ยินดีตอนรับทุกคนนะค่ะ 41 41 41

ความรัก...ไม่ใช่เรื่องของ "ความดี"
           แต่ เป็นเรื่องของ..ความรู้สึก
     ความรัก..ไม่ใช่เรื่องของ "สามัญสำนึก"
        แต่ เป็นเรื่องของส่วนลึก..อันหวั่นไหว
    ความรัก..ไม่ใช่เรื่องของ "อายุ และวัย"
 แต่ เป็นเรื่องของความเข้าใจ..ในกันและกัน
   ความรัก..ไม่ใช่เรื่องของ "เวลาและวัน"
       แต่ เป็นเรื่องของ ความเชื่อมั่น
       ร ะ ห ว่ า ง ค น ส อ ง ค น

นายหมาวัด

• Hero Member
  • *
  • People Like This 279
หน้าไมค์ได้ไหม อยากรู้จักด้วยคน  **36** **36** **36**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

นายหมาวัด

• *
  • People Like This 279
เย้ เย้ ตอบกลับมาแวว  **36** **39** **06** **02** **24**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

Preechapnu

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 5
ยินดีเป็นเพื่อนคุยให้คำปรึกษาครับ

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
ส่วนหนูบาร์บีคิว  เป็นเพื่อนเที่ยวให้พี่สาวได้นะคะ วันไหนเบื่อๆ ไปหาอะไรทำกันนะ  **06** **34**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย