ผู้เขียน หัวข้อ: ทะเลลั้นลา ท้องฟ้าสีครามสดใส  (อ่าน 1482 ครั้ง)

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 279
ทะเลลั้นลา ท้องฟ้าสีครามสดใส
« เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 10:21:11 AM »
สวัสดีครับ หายไปนานเลยทีเดียว ขอบคุณสำหรับความสนใจจากเพื่อนๆ พี่ๆ  น้องๆ นะครับ   เนื่องจากโพสไว้นานแล้ว หลายคนสงสัยว่ายังไปอยู่ไหม

ยังคิดจะไปเหมือนเดิมครับ เพียงแต่รอให้ทุกท่านเช็คก่อนว่าสามารถไปด้วยกันได้ไหมในช่วงวันที่ชวน 25-26 ต.ค. นี้ ไปเที่ยวหัวหินกัน  ตอนนี้ผมว่าแต่ละ

ท่านน่าจะทราบแล้วว่าว่างไหมสำหรับทริปนี้  เพื่อนๆพี่ๆน้องๆท่านใดสนใจไปด้วยกัน ขอให้ลงชื่อยืนยันอีกครั้งนะครับ ขอรับประมาณ 12-14 คนนะครับ   กำหนดลงชื่อ

ถึงวัุกร์ที่ 10/10/2557นี้นะครับ (ณ ตอนที่เขียนนี้ยังไม่ได้จองห้องพักนะครับ กลัวเต็มอยู่เหมือนกัน) ส่วนรายละเอียดอื่นๆกลับไปอ่านหน้า1 นะครับ

ปล. 1. สำหรับน้องผู้หญิงมีค่าใช้จ่ายคนละ 500 นะครับ ส่วนพี่ผู้ชายรับผิดชอบส่วนที่เหลือทั้งหมดนะครับ(หารเน้อออ)

2. สำหรับทุกท่านที่ลงชื่อไปกัน ขออนุญาตนัดกินข้าวกันซักมื้อ วันที่ 12/10/57 นะครับ

3. ใครลงชื่อต่อจากโพสนี้ถือว่าไปหมดนะครับ   

หากมีการเปลี่ยนแปลงใด ๆ จะแจ้งให้ทราบนะครับ

ให้ไปลงชื่อ ไว้ที่ http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=121829.15

อย่างลงชื่อในนี้นะครับ เด๊วจะ งง แล้วนับจำนวนคนไม่ถูก

มีข้อสงสัยประการใด pm หลังไมค์ถามได้เลยนะครัชชชชชชชช  **24**

... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

นายหมาวัด

• *
Re: ทะเลลั้นลา ท้องฟ้าสีครามสดใส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 03:49:43 PM »
ดัน กระทู้ ตัวเอง เบา เบา  **30** **34**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

^_^รักนะ..เด็กน้อย^_^

• People Like This 23
  • "ถ้าเธอพร้อม ฉันก็พร้อม"
Re: ทะเลลั้นลา ท้องฟ้าสีครามสดใส
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 07:40:44 AM »
 **01** รักแท้ แพ้วันเสาร์-อาทิตย์ ต้องรอทริปเทศกาลอย่างเดียวเบย  **07**
^^ การเดินทาง ^^   บางที   "จุดหมาย" ไม่ได้สำคัญไปกว่า "ระหว่างทาง"

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 11:47:25 AM »
เค้าไปด้วยน๊าาาาาาาาาาาาา เดี๋ยวจะรีบไปลงชื่อก่อน  **30**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 12:29:42 PM »
เค้าลงชื่อไว้ละ...อยากไปเที่ยวกะสาวๆ   **06** ไปกันหลายๆคนสนุกดีอ่ะ    **36**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

นายหมาวัด

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 01:04:34 PM »
ดัน ดัน ดันเบาๆ  **36** 41 **24**

นายหมาวัด

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 01:10:19 AM »
ดัน ดัน  **36** **36** **36**

นายหมาวัด

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 09:54:02 AM »
 **36**

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 11:07:28 AM »
อย่าลืมหาครีมกันแดดอย่างหนาติดไปด้วยนะครับ.  ย้ำอย่างหนาาาาาา.   เนื่องจากอ่าวไทยน้ำทะเลเปลี่ยนแปลง. จึงมีปรากฎการณ์แมงกะพรุนเยอะทั้งอ่าวไทยเลย.  ลงเล่นน้ำแทบไม่ได้ แมงกระพรุ่นเป็นล้านๆตัว. ถ้าโดนผิวอาจเป็นเรื่อง. ทาครีมช่วยได้แค่สัก 10นาที.

นายหมาวัด

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 01:15:42 PM »
อย่าลืมหาครีมกันแดดอย่างหนาติดไปด้วยนะครับ.  ย้ำอย่างหนาาาาาา.   เนื่องจากอ่าวไทยน้ำทะเลเปลี่ยนแปลง. จึงมีปรากฎการณ์แมงกะพรุนเยอะทั้งอ่าวไทยเลย.  ลงเล่นน้ำแทบไม่ได้ แมงกระพรุ่นเป็นล้านๆตัว. ถ้าโดนผิวอาจเป็นเรื่อง. ทาครีมช่วยได้แค่สัก 10นาที.

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบ **36** **26** **26**