ผู้เขียน หัวข้อ: +++ช่วยหน่อย+++  (อ่าน 622 ครั้ง)

MOM...MM

• Hero Member
  • People Like This 5
+++ช่วยหน่อย+++
« เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 04:34:29 PM »
Welovegig Society > หาคนเลี้ยง หาคนดูแล หาเพื่อน หากิ๊ก หาแฟน

+++
อยากไห้พี่ช่วยหางานให้ทำหน่อยใครมีงานไห้ทำรบกวนด้วยนะคะ  เงินไม่พอใช้เลี้ยงลูก2คน  ขายของที่บ้านอย่างเดียวเพราะไปทำงานไม่ได้ต้องเลี้ยงลูกอีกอย่างอยู่กันแค่3คนแม่ลูกคะไม่มีใครเลยออกไปทำงานข้างนอกลำบาก """อยากได้งานที่สามารถทำที่บ้านได้เพราะต้องดูลูกด้วย"""อยากแบ่งเบาภาระคนที่ช่วยอยู่คะเพราะเขาช่วยเราโดยไม่หวังอะไรเขาก็ได้บุญเราก็มีชิวิตที่ดีขึ้นแต่ก็เกรงใจพี่เขาอยากช่วยแบ่งเบาพี่เขาบ้าง  //พวกพี่คงเข้าใจความรู้สึกนะว่าคนเราไม่อยากเอาของใครฟรอกถ้าไม่ลำบากหรือหมดหนทางจิงๆ///  อีกอย่างนู่เป็นหนี้รายวันเลยประสบปันหาซักหน้าไม่ถึงหลัง ขายของก็อย่างว่าเศรษฐกิจแบบนี้ที่ไหนก็เงียบ+++ถ้าใครมีงานไห้ทำทักมาได้เลยนะคะ

MOM...MM

• Hero Member
  • People Like This 5
Re: +++ช่วยหน่อย+++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 10:30:56 PM »
+++"""+++แง้วๆ