ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้เปิดซิง สาวสวยสุดน่ารักจากเวปนี้  (อ่าน 11014 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
นึกแล้วเขิน จนไม่รู้จะเริ่มเล่าอย่างไรดี  **02**

เออ....เออ....เออ....คือว่า.....

วันก่อนนัดเจอสาวสุดน่ารัก  **34**

( จะเล่าต่อดีไหมน้าาาาาาา ) **40**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

kookoo

• Full Member
  • People Like This 8
อย่าครับ อย่า

อย่าช้าครับ รออ่านอยู่  **34**

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
นัดกันธรรมดาแบบปรกติ

น้องสวยน่ารักแบบปรกติ

เจอกันที่ห้างแบบปรกติ

เจอหน้าทักทายกันแบบปรกติ

ถามน้องแบบปรกติธรรมดาว่า ไม่เปลียนใจนะ

น้องเขินมองตาหน้าแดง แล้วก้มหน้าตอบเสียงเบาๆว่า"คะ"

จ่ายเงินให้น้องแบบมีอสั่นๆครบจำนวนตามปรกติ

เออ...เออ....เออ....เล่ามาชักดูว่ามีแต่เรื่องปรกติ ท่าจะน่าเบื่อ .....จบเลยดีกว่านะครับ  **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

Mr.

• Sr. Member
  • People Like This 27
 **19**. เจอได้ที่ไหนคับแบบนี้
คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/

tawans

พี่ๆลุงๆที่ pm มาเลียบๆเคียงๆ หวังจะได้ร่องรอยว่าน้องเป็นใคร
ผมไม่บอกเด็ดขาด อย่าพยายามให้เหนื่อยปล่าว
คนนี้ผมหวง  **03**

yeam

• Full Member
  • People Like This 4
 **36** **36** **36**

ท่านทำบุญแต่ใดมา  **36** **36** **36**

อิจฉาอย่างแรง 555

tawans

เล่าต่อดีกว่า ไม่อย่างนั้นผมโดนพี่ๆตื้อจะรู้จักน้องเขาให้ได้ (ขนาดประกาศว่าหวงนะนี่)

จ่ายเงินแล้วผมก็เดินนำน้องไป น้องเดินตามมาเงียบๆแบบเขินๆ

มารู้ตอนหลังว่าน้องพึ่งเข้ามาเจอwlgครั้งแรก ไม่รู้ว่าอะไรเป็นอะไร

พาน้องไปที่......ไม่อยากเอ่ยชื่อสถานที่...มันอาจจะไม่งาม

เรื่องก็ดำเนินไปตามลำดับ..ตามขั้นตอนปรกติ

แต่พอถึงตอนนั้น..ถามน้องว่าเ.สี.ย.ว.หรือ..ชอบไหม( สังเกตุว่าขณะน้องร้องเบาๆสูดปากเหมือนจะหนาว ขนแขนขนขาลุกชัน )

น้องเขินหลบสายตา...อ้อมแอ้มเบาๆว่า..".เ.สี.ย.ว.คะ"...แล้วก็เสียงเบาลงไปอีก"ชอบคะ"

**25**
( ขอพักแอบไปห้องน้ำ เดี๋ยวจะมาเล่าต่อ )

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
มา "ปูเสื่อ" รอค่ะ เช้าค่อยอ่าน ถึงเวลาต้องนอนแล้ว  **36**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

tawans

ไหนๆก็ไหนๆขอเล่าต่อละกัน...

พอจบยกแรก น้องขอพัก บอกชอบมาก
พักมองตากันเงียบๆ น้องแอบยิ้มเขินๆ จนผมต้องกลั้นใจถาม "ไม่เคย?"
น้องยิ่งเขินเข้าไปใหญ่ หน้าแดงออกอาการงอน เหมือนจะรู้ว่าผมเกล้งถาม
น้อง ขอเบิ้นรอบสอง ...... **25** **25**

tawans

ผมได้ทีแกล้ง ออกอาการโวยวาย....
"อะไรกัน โตจนป่านนี้แล้ว ยังไม่เคยกินน้ำแข็งใสใส่น้ำหวานลาดนม "
"กินเอากินเอา เย็นจน.เ.สี.ย.ว.ฟันจะแย่แล้ว"

สรุป น้องไม่เคยกินจริงๆ น้องชอบมาก จบยกแรกขอเบิ้นยกสองอีกถ้วย
ผมมีโอกาสได้พาน้องมาเปิดซิงกินน้ำแข็งใสใส่น้ำหวานลาดนมก็หนนี้ ไม่คิดไม่ฝันมาก่อน

ปล. อย่างไรก็ตามผมก็รอดตัวมาได้แบบมือแห้งๆ ไม่เหมือนพี่บางท่านที่เสียท่าน้องในโรงหนังจนมือแฉะ **11**